Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.838 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nền đất 2396 m2 tại Thới Tam Thôn - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 46 tỷ

      46 tỷ 2396 m2 19,2 triệu/m2
      Bán miếng đất thổ cư sec ngắn MT đường Bùi Thị Lùng, Xã Thới Tam Thôn, Hóc Mô, đất DT lớn, thuận lợi phân lô, làm nhà xưởng.
      Đường Bùi Thị Lùng, Xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 80 m2, mặt tiền 22m tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá 800 tr

      800 triệu 80 m2 10 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 80m2 tại đường DT741, khu công nghiệp Tân Bình.DT: 80m2(4x20).Giá: 800tr 100 phần trăm full thổ.Đã có sổ hồng riêng.KDC đông...
      Dự án Phương Trường An 6, Đường ĐT 741, Xã Phước Hòa, Phú Giáo, Bình Dương

      Bán gấp đất nền 2000 m2 tại Phường Hắc Dịch - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 2000 m2 1,65 triệu/m2
      Khu đất ngay khu vực quy hoạch đất ở, còn đc nâng thêm thổ cư.Thích hợp xây nhà vườn.Chủ ở tại Thành phố Hồ Chí Minh nên khách Thành phố Hồ Chí Minh...
      Phường Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp nền đất 150 m2 tại Đường Tỉnh lộ 522 - Thành Minh - Thạch Thành - Thanh Hóa, giá 300 triệu

      300 triệu 150 m2 2 triệu/m2
      * Thông tin sp:- DT 150m, 4 cạnh vuông vức.- Đường liên thôn rộng 7m, 2 oto tránh nhau thoải mái.- Điện đường trường trạm, xung quanh tiện ích đầy đủ.- cư ...
      Đường Tỉnh lộ 522, Xã Thành Minh, Thạch Thành, Thanh Hóa

      Cần bán nhanh đất nền dự án 60000 m2 tại Xã Kiên Bình - Kiên Lương - Kiên Giang, giá 60 triệu

      60 triệu 60000 m2 0,01 triệu/m2
      Đất tôm lúa đều đc có nhà c4.Giá 60 tr.DT 60000 mét vuông.liên lạc: 0916 897 ***
      Xã Kiên Bình, Kiên Lương, Kiên Giang

      Cần bán gấp đất nền 66 m2, hướng Tây - Bắc tại An Hòa - Huế - Thừa Thiên Huế, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 66 m2 31,82 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà 2,5 tầng đường Nguyễn Văn Linh, An Hoà.DT 66 mét vuông ngang hơn 5m nở hậu.Đường QH rộng 11,5m.Vị trí: Đường Nguyễn Văn Linh Đối...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường An Hòa, Huế, Thừa Thiên Huế
      C
      Nguyễn Thị Thùy Chung Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất nền dự án 44 m2, mặt tiền 4m tại Long Biên - Hà Nội, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 44 m2 39,78 triệu/m2
      - Chị gái tôi chuyển công tác vào Đà Nẵng nên muốn bán mảnh đất 44 m2 tại tổ 4 Cự Khối, Long Biên để lấy tiền mua nhà mới để tiện công việc.- mảnh đất...
      Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 11640 m2, mặt tiền 97m tại Hàm Thuận Nam - Bình Thuận, giá 17,46 tỷ

      17.46 tỷ 11640 m2 1,5 triệu/m2
      + 11640 mét vuông đất kê gà, sát cạnh đường 719B đang thi công sắp xong.+ Cách biển 500m. + View trọn biển kê gà, hải đăng.+ Đường oto kết nối trục...
      Xã Tân Thành, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận

      Bán gấp lô đất nền 75 m2 tại Phường 17 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 75 m2 28 triệu/m2
      -Tôi cần bán ngay 75 mét vuông nền thổ cư 100 phần trăm. - Giá 2tỷ1- MT đường Nguyễn Oanh, P. 17, Q. Gò Vấp.- Sổ riêng từng nền, sang tên...
      Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 60 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 60 m2 66,67 triệu/m2
      Cần bán nền đất đẹp vuông vức tại ngõ 87 đường yên xá, tân triều, giáp KĐT tổng cục 5, giáp KĐT xala, hà đông. Gần đường yên xá to, trường mẫu giáo yên...
      Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 300 m2, mặt tiền 10m tại Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 3 tỷ

      3 tỷ 300 m2 10 triệu/m2
      Cần bán nền đất ở KĐT công nghiệp Mỹ Phước 3, Bến Cát, Bình Dương.Đất tôi 300 mét vuông (10x30) thổ cư 100 phần trăm (SHR tôi đứng tên).Đất tôi...
      Dự án Mỹ Phước 3, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán lô đất nền 400 m2, mặt tiền 10m tại Xã Tân Hưng - Đồng Phú - Bình Phước, giá 795 triệu

      795 triệu 400 m2 1,99 triệu/m2
      Gia đình kẹt tiền nên cần bán KD, nên cần bán nền đất tâm huyết của gia đình ngang 10m dài 40m thổ cư 200m.Sổ sẵn công chứng ngay.Xung quanh đất có nhà...
      Xã Tân Hưng, Đồng Phú, Bình Phước

      Cần bán nhanh nền đất 60 m2 tại Đường 12 - Tam Bình - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 60 m2
      Đất MT đường số 12, P. Tam Bình, Thủ Đức, HCM.- DT 60 - 65 - 100 mét vuông, SHR từng nền.- giá cả thỏa thuận/nền.- Gần căn hộ chung cư Sunview...
      Đường 12, Phường Tam Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 250 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Phú Riềng - Bình Phước, giá 195 tr

      195 triệu 250 m2 0,78 triệu/m2
      - Cách sân bay tân sơn nhất 3 tiếng đồng hồ chạy xe. đất thuộc xã Long Bình huyện Phú Riềng Tỉnh Bình Phước. là huyện trung tâm của tỉnh...
      Đường 757, Xã Long Bình, Phú Riềng, Bình Phước

      Bán đất nền dự án 53 m2, mặt tiền 4m tại Xã Quang Tiến - Sóc Sơn - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 53 m2
      Chính chủ nhờ bán 53,4 mét vuông Bắc Thượng, Quang Tiến giá chỉ 2xtr/ mét vuông đường bìa làng 8m contact 0373 943 ***.DT: 53,4 mét ...
      Đường Bắc Thượng, Xã Quang Tiến, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 90 m2 tại Phường An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 90 m2 21,12 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh đất KDC Hương Lộ 5, Hồ Học Lãm, An Lạc, Bình Tân.- Bán kính 500m di chuyển ra: Chợ, BV, trường học, công viên, trung tâm hành chính chỉ...
      Đường Hồ Ngọc Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền Khu đô thị Mỹ Phước 4, 360 m2 tại Bến Cát - Bình Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 360 m2
      Cần bán gấp nền căn biệt thự Mỹ Phước 4, gần KCN BW và trường đại học Thủ Dầu 1.DT: 12 x 30 = 360m2, thổ cư 100 phần trăm, SHR.gọi ngay: 0967...
      Dự án Mỹ Phước 4, Đường N4, Bến Cát, Bình Dương

      Bán gấp đất nền 148 m2, hướng Tây - Nam tại Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 6,45 tỷ

      6.45 tỷ 148 m2 43,59 triệu/m2
      Bán đất MT đường Trần Nguyên Đán, gần Trần Đình Tri, P. Hoà Minh, Q. Liên Chiểu, DT siêu khủng, 148 m.+ Vị trí rất đẹp cách biển chỉ 200 mét,+ Chiều ngang 5...
      Đường Trần Nguyên Đán, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!