Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.838 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      Vị trí: MT đường Vĩnh Phú 2 Thuận An Bình Dương.Tiện ích: khu công nghiệp visip1 trung tâm thương mại, Chợ, Trường học,...DT: 100m2 (5*20).pháp lí: sổ...
      Đường Vĩnh Phú 2, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Xã Giao Phong - Giao Thủy - Nam Định, giá 900 triệu

      900 triệu 100 m2 9 triệu/m2
      Hiện tại chính chủ tôi cần bán đất full 100 phần trăm thổ cự - bìa đỏ lâu dài.DT 80 đến 123 mét vuông.MT biển 4.5m đến 5.8m.bìa đỏ chính chủ,...
      Đường ĐT 489, Xã Giao Phong, Giao Thủy, Nam Định

      Bán lô đất nền 90 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông tại Hòa Lạc - Móng Cái - Quảng Ninh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      - Chính chủ cán bộ gửi bán một số lô đẹp mặt đường đại lộ Hoà Bình, tại dự án MHDI Móng Cái Khu nhà ở quân khu 3.- Giấy tờ pháp lí bìa đỏ, tuyệt đối an...
      Dự án MHDI Móng Cái, Đường Hòa Bình, Phường Hòa Lạc, Móng Cái, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 435 m2 tại Minh Lập - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 435 m2 4,14 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay miếng đất đẹp của gia đình mua để dành. MT QL 14 trục kết nối đi TP Đồng Xoài.Dt: 435m2, giá 1.8 tỉ.contact: 0934 949 *** Huỳnh Duy.
      Đường Quốc lộ 14, Xã Minh Lập, Chơn Thành, Bình Phước

      Chuyển nhượng đất nền dự án 160 m2, mặt tiền 10m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 30 tỷ

      30 tỷ 160 m2 187,5 triệu/m2
      Bán cặp đất MT Mai Thúc Lân - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng.DT: 160 mét vuông.Ngang 10m.Hướng Tây.Đường 10m5.Bán cặp đất MT Mai Thúc Lân - An Thượng - Đà...
      Đường Mai Thúc Lân, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất nền 370 m2 tại Phước Bửu - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 370 m2 12,17 triệu/m2
      Chính chủ.Cần bán nền đất có nhà đẹp.Dt 7x53m 100m2 TC tổng 370m2.2 MT đường nhựa. Bên hông nhà có hẻm 3m thít hợp xây trọ. Hoặc ở.Gần trung tâm hành chính...
      Đường Hùng Vương, Xã Phước Bửu, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nền đất 370 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 370 m2 19,73 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lô căn biệt thự đối diện sông Cổ Cò.Chính chủ cần bán đất căn biệt thự ngay view sông Cổ Cò.MT 10mx37m.Giá rẻ hơn thị trường 1 tỉ, vị...
      Dự án Castia Palm Quảng Nam, Phường Điện Dương, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán đất nền 14815 m2, mặt tiền 200m tại Xã Hoà Thắng - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 1,93 tỷ

      1.93 tỷ 14815 m2 0,14 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh nền đất 14.815 mét vuông ở xã Hòa Thắng,Trên sổ thể hiện 200m MT đường, Có thể tách làm 3 hoặc 4.Giá chỉ 130 tr/1000 mét ...
      Đường ĐT 716, Xã Hoà Thắng, Bắc Bình, Bình Thuận

      Sở hữu ngay đất nền 60 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 870 tr

      870 triệu 60 m2 14,5 triệu/m2
      - Cát Tường Phú Sinh giá rẻ nhất, hàng thật giá thật- DT: 4x15m- Vị trí: lock K, Gần CV khủng long, nền sạch, thông thoáng.- pháp lí: sổ hồng - Giá: 870...
      Dự án Cát Tường Phú Sinh Eco City, Đức Hòa, Long An

      Chuyển nhượng đất nền dự án 92 m2 tại Xã Lai Hưng - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 92 m2 12,5 triệu/m2
      Mình cần bán miếng đất chính chủ do cần vốn làm ăn nên bán giá 1.150 tỉ.
      Dự án KDC Nam Long TAT, Đường NC, Xã Lai Hưng, Bàu Bàng, Bình Dương

      Bán gấp đất nền dự án Sadeco Phước Kiển, 100 m2 tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Cần bán ngay 10 miếng đất đẹp, giấy tờ pháp lí rõ ràng, nằm trên trục đường huyết mạch kết nối về trung tâm thành phốHồ Chí Minh Q1, Q2, Q7 cực kì...
      Dự án Sadeco Phước Kiển, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Huyện Bến Lức - Long An, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Đất MT Tỉnh Lộ ĐT830B. Dễ dàng di chuyển đến thị trấn Bến Lức chỉ mất 3 ph.Đất đã có sổ, xây dựng tự do, TT xong công chứng ngay trong ngày.- Đường vào...
      Dự án Ela Garden, Đường Phan Văn Mãng, Bến Lức, Long An

      Cần bán ngay lô đất nền 55 m2 tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 55 m2 55,46 triệu/m2
      Vị trí: Thuộc P. An Lạc, Q. Bình Tân. MT đường trước nhà lớn, trải nhựa 12m, Cách nhựa Duy Tân 600m về hướng Q. 6.DT: 4,5m x 12.22m = 55 mét vuông...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 75 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá 700 triệu

      700 triệu 75 m2 9,34 triệu/m2
      Còn 10 lô 75m2 Phương Trường An 6 ngay MT DT741 giá 700tr.Đã có sổ, full thổ cư.Gần khu công nghiệp, MT đường Dt741.Chỉ bung 10 nền duy nhất gần trạm y...
      Dự án Phương Trường An 6, Đường ĐT 741, Xã Phước Hòa, Phú Giáo, Bình Dương

      Bán đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 9m, hướng Tây - Bắc tại Vinh - Nghệ An, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 120 m2 35,84 triệu/m2
      Đất Trường Thi sau Tỉnh Uỷ.- DT 120m2 (9x13,34m).- Tây Bắc.- Đường rộng 5,5m thông thoáng.- Vị trí trung tâm TP, cách Hồ Goong 50m, cách vòng xuyến Dại...
      Đường Trường Thi, Phường Trường Thi, Vinh, Nghệ An

      Bán nhanh đất nền 90 m2 tại Đường Nguyễn Khoái - Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 90 m2 32,78 triệu/m2
      Bán miếng đất đường Nguyễn Khoái, Hòn Xện, P. Vĩnh Hòa, Nha Trang.- DT: 90m (ngang 4m).- Tây Nam. Đường Nhựa rộng 13mGần đường Lý Thái Tổ (20m), đi thẳng...
      Đường Nguyễn Khoái, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 508 m2, mặt tiền 10m tại Nhuận Đức - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 508 m2
      Ngộp NH cần ra gấp nền đất nằm trên đường 1/ Bà Thiên, Nhuận Đức, Củ Chi cách trung tâm sát hạch, UB Nhuận Đức 1 kilomet.DT: 508m²(10 x 50,8m).Giá:...
      Đường Bà Thiên, Xã Nhuận Đức, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 95 m2 tại Xã Bạch Thượng - Duy Tiên - Hà Nam, giá 1,24 tỷ

      1.24 tỷ 95 m2 13 triệu/m2
      *** CHÍNH THỨC NHẬN CHỖ DỰ ÁN Á ĐÔNG XANH - DUY TIÊN HÀ NAM- Đất- nhà liên kế( xây sau 2 năm )- Giá từ 13,6tr----------------+ Tặng 1 chỉ vàng cho 15 KH...
      Xã Bạch Thượng, Duy Tiên, Hà Nam

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!