Thông tin mô tả
Cần thanh lý gấp đất ngợp bank đường
-
-
- Giá trước đây mua vào 45
- Đất gần Trường
-
- Tiềm năng lớn: Nhà đất luôn tăng giá theo tình hình hiện tại chung của
Tiếp khách và anh em môi giới có thiện chí.
Giá: 31 Tỷ
Diện tích: 10 m2
Giá/m2: 3100 Triệu/m2
601221
Mua bán
Cần thanh lý gấp đất ngợp bank đường
-
-
- Giá trước đây mua vào 45
- Đất gần Trường
-
Tiếp khách và anh em môi giới có thiện chí.
Lê Hiếu
Xã Đại Lào, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng
2,2 tỷ
1000 m2
Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng
1,7 tỷ
195 m2
Đường 20, Xã Đam Bri, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng
15 tỷ
4890 m2
Đường Đầm Ri, Phường 2, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng
750 triệu
179,6999969482422 m2