Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.838 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 318 m2 tại Xã Ninh Thọ - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 550 triệu

      550 triệu 318 m2 1,73 triệu/m2
      bán gấp nền đất thổ cư tại Ninh ThọVị trí: thôn Lạc Bình _ xã Ninh Thọ _ TX Ninh HoàDT : 318m2 ( có 80m thổ cư )Ngang 5,18 x dài 39,47m ( thật tế ngang...
      Xã Ninh Thọ, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 84 m2, mặt tiền 4m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 84 m2 119,05 triệu/m2
      - Bán đất lọt khe MTKD 20m Đường số 6, P. Bình Trị Đông B, Bình Tân - có lề 4,5m - cách mt đường số 1 chỉ 30m.- DT: 4 x 21m (công nhận 84  mét vuông...
      Đường Số 6, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Đồng Xoài - Bình Phước, giá 1,12 tỷ

      1.13 tỷ 100 m2 11,2 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay miếng đất ngay trung tâm KĐT.DT: 5x20m.pháp lí: SHR sẵn.Hướng: Tây.Xây dựng tự do.MT đường 14m.giá: 1 tỉ 120 tr.
      Dự án KĐT Cát Tường Phú Hưng, Đường Quốc lộ 14, Xã Tiến Hưng, Đồng Xoài, Bình Phước

      Sở hữu ngay lô đất nền 123 m2, mặt tiền 6m tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 123 m2 14,64 triệu/m2
      Sở hữu nền đất kề chợ Lai Nghi, sát phố cổ Hội An Quảng Nam giá chỉ 1,8 tỉ- gọi ngay: 0368 011 *** thông tin chi tiết.- DT: 6mx20,5m đường 17m Đông Nam.-...
      Dự án The Mansion Hội An, Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp lô đất nền 3378 m2 tại Phường Ninh Đa - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 6,76 tỷ

      6.76 tỷ 3378 m2 2 triệu/m2
      **căn biệt thự nhà vườn Ninh Đa - Ninh Hoà - đã đăng ký 1000  mét vuông thổ cư- chỉ 2 tr/m2- DT: 3.378,5  mét vuông ( CLN phù hợp ODT, đã đăng...
      Phường Ninh Đa, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 12m tại Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá rẻ

      Thỏa thuận 300 m2
      Hàng hiếm. 5 miếng đất nền căn biệt thự bên TP Hội An, gần chợ, gần sông.SHR rõ ràng từng lô, đc phép xây dựng tự do. Thích hợp xây dựng nghỉ dưỡng hoặc...
      Dự án The Faifo Complex, Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Phường Đồng Mai - Hà Đông - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Vô địch về giá, cam kết rẻ nhất P. Đồng Mai. Chính chủ mở bán miếng đất.DT 80,2m2. Mà giá chỉ hơn 1 tỉ.Vị trí: Tổ 17 Đồng Mai, ngõ nông. Cách trục chính...
      Đường Cổ Bản, Phường Đồng Mai, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 126 m2 tại Phú Mỹ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 126 m2 134,93 triệu/m2
      𝐂𝐡𝐮𝐲𝐞̂̉𝐧 𝐧𝐡𝐮̛𝐨̛̣𝐧𝐠 đ𝐚̂́𝐭 𝐧𝐡𝐚̀ 𝐩𝐡𝐨̂́ 𝐭𝐡𝐮𝐨̣̂𝐜 𝐝𝐮̛̣ 𝐚́𝐧 𝐏𝐡𝐮́ 𝐌𝐲̃ 𝐕𝐚̣𝐧 𝐏𝐡𝐚́𝐭 𝐇𝐮̛𝐧𝐠 𝐥𝐢𝐞̂̀𝐧 𝐤𝐞̂̀ 𝐯𝐨̛́𝐢...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 200 m2, mặt tiền 6m tại Xã Khánh Phú - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 359 tr

      359 triệu 200 m2 1,8 triệu/m2
      CÒN 1 LÔ DUY NHẤT ủy ban nhân dân KHÁNH PHÚDiên tích 200m2 , ngang 6,8m full thổ cưĐường hiện trang rộng 7-8m, đường nhựaCách ủy ban nhân dân chỉ vài...
      Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền dự án 360 m2, mặt tiền 15m tại Vân Đồn - Quảng Ninh, giá 13,68 tỷ

      13.68 tỷ 360 m2 38 triệu/m2
      Cần bán nền đất căn biệt thự bến Cảng Quốc tế Ao Tiên Vân Đồn.Cạnh các tòa hotel căn hộ du lịch đang xây dựng.Đã có bìa đỏ lâu dài.DT: 360m2.MT...
      Dự án Khu đô thị Ao Tiên Vân Đồn, Xã Hạ Long, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng lô đất nền 920 m2, mặt tiền 25m tại Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 318 tỷ

      318 tỷ 920 m2 345,66 triệu/m2
      Bán đất mặt phố Võ Chí Công, Cầu Giấy, 920m2 x MT 25m. giá 318 tỉ có thỏa thuận.- Thổ cư một chủ - khổng lồ cực hiếm - lô góc siêu đắc địa.+ Vị trí nền ...
      Đường Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 300 m2, mặt tiền 15m tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 300 m2 13,5 triệu/m2
      Nhơn Trạch vùng đất mỏ vàng và cơ hội.- cư dân Long Thọ Phước An do tổng công ty đầu tư phát triển nhà và đô thị làm CĐT.- Quy mô 223,7ha, với 4767 nền nhà...
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán đất nền dự án 945 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Bình Hòa - Thuận An - Bình Dương, giá 47 tỷ

      47 tỷ 945 m2 49,74 triệu/m2
      Bán MT QL 13, Đại Lộ Bình Dương.Vị trí đắc địa: Cây xăng số 4.Nơi hội tụ của các doanh nghiệp siêu cường với giới sorom máy móc các salon xe nổi tiếng.Nằm...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương
      D
      Phạm Ký _nhà Đất Kho Xưởng Bình Dương Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất nền 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Hà Đông - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 50 m2
      Chính chủ gửi bán nền đất dịch vụ Dương Nội khu Đồng Đế Đồng Chợ- Gần Aeon mall Hà Đông, dự án BV Quốc Tế.- View vườn hoa. Nhà văn hoá.- Dt 50m2. Vỉa hè...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 126 m2 tại Đường 477 - Gia Vượng - Gia Viễn - Ninh Bình, giá 3,65 tỷ

      3.66 tỷ 126 m2 29 triệu/m2
      Cần tiền nên bán đất đẹp tại xã Gia Vượng, Gia Viễn, Ninh Bình chỉ có 29 tr/m2.Đầu tư cực vừa miếng, nhân đôi trong chớp mắt!Do cần tiền đầu tư dự án nên em...
      Đường 477, Xã Gia Vượng, Gia Viễn, Ninh Bình

      Bán đất nền dự án 85 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 85 m2 12,95 triệu/m2
      Giá chỉ 1,1 tỉ/nền.- Chính sách TT tốt nhất:+ Chỉ cần TT 20 phần trăm giá trị nền đất.Còn lại trả góp trong vòng 48 tháng, LS 0 phần trăm.Ưu...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu ngay đất nền dự án 100 m2 tại Mỹ Phước - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 100 m2 11 triệu/m2
      Bán đất nền trung tâm TP Bến Cát, MT QL 13.Vị trí:- Nằm ngay MT QL 13, trung tâm TP Bến Cát.- Nằm ngay trung tâm hành chính TP Bến Cát, tòa án nhân dân...