Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.838 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nền đất 80 m2, mặt tiền 5m tại Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 80 m2 15 triệu/m2
      - Đất sổ sẵn công chứng ngay.- NH hỗ trợ 70 phần trăm.- dân cư đông đúc, Ngay KCN nên công nhân đông dễ KD mua bán.- Có thể đầu tư ngắn hạn hay lâu...
      Dự án KDC Tân Đô, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Chuyển nhượng lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Sông Trầu - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 768 tr

      768 triệu 100 m2 7,68 triệu/m2
      Cắt lỗ vài mảnh đất xoay sở kinh tế cuối năm, thật sự cần tiền mới bán giá này. Ông anh nhờ bán mảnh đất để lo tết. Sổ riêng thổ cư, ưu tiên tiền sẵn.-...
      Đường Nguyễn Hoàng, Xã Sông Trầu, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán gấp nền đất 104 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Yên Phong - Bắc Ninh, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 104 m2 22,6 triệu/m2
      Gấp gấp bán 1 lô duy nhất thấp nhất thị trường tại khu đô thị Hải Quân Tam Giang.DT 104m2. MT 6.5m.Giá thấp nhất chỉ 22. X tr/m2.K lỗi đường đâm. Có sổ...
      Dự án Khu đô thị mới Hải Quân Tam Giang, Yên Phong, Bắc Ninh

      Bán gấp đất nền dự án 40 m2 tại Phố Kẻ Tạnh - Giang Biên - Long Biên - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 40 m2
      Hạ 15-20 giá. Thanh lý Đất PL 40 mét vuông MT3.6m tại Kẻ Tạnh, TDC Giang Biên. 4.x tỉ.- miếng đất DT 40 mét vuông MT, hậu gần 4m.- Đường trước...
      Phố Kẻ Tạnh, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 7340 m2 tại Xã Tân Lập 1 - Tân Phước - Tiền Giang, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 7340 m2 0,71 triệu/m2
      -Do không người trông coi chủ đất cần bán thửa đất có DT 7.340 mét vuông đất trồng cây hàng năm khác trong đó có 300 mét vuông nền thổ cư.-MT...
      Xã Tân Lập 1, Tân Phước, Tiền Giang

      Bán gấp lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phú Hưng - Bến Tre - Bến Tre, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      DT 100m2 có 50m2 thổ cư.Đối diện công an giao thông tỉnh Bến Tre.Đường oto tới tận đất.Cách BV Nguyễn Đình Chiểu 3 kilomet, cách siêu thị Sense City...
      Xã Phú Hưng, Bến Tre, Bến Tre

      Bán đất nền 125 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Quảng Đông - Thanh Hóa - Thanh Hóa, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 125 m2 16,8 triệu/m2
      Đất nền chính chủ, thuộc KĐT đã có quy hoạch và đã có bìa đỏ (Lô 42, Khu II, MBQH58/UB - TNMT tại P. Quảng Đông, TP Thanh Hoá).DT 125 mét vuông (5m x...
      Xã Quảng Đông, Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Sở hữu đất nền mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Phường Vạn Sơn - Đồ Sơn - Hải Phòng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán mảnh đất liên kế 90,7m2, dự án Vụng Hương Resort.Hướng: hướng Đông Nam.MT: 5,6m.Đường: 10m.Giá 3,08 tỉ.Bảng Hàng CĐT.Đóng tiền chia GĐ 4 tháng.Ngoài...
      Dự án Vụng Hương Resort, Phường Vạn Sơn, Đồ Sơn, Hải Phòng

      Cần bán nhanh lô đất nền 108 m2 tại Phường Cẩm Trung - Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 108 m2 25 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán đất nền sát biển Green Dragon TTP.Trục 20,5m giá 25 tr/m2.DT 108m2.Đã có bìa đỏ.
      Dự án Green Dragon City, Phường Cẩm Trung, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Bán gấp đất nền dự án mặt tiền 6m tại Phường Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Chủ ở xa gửi bán lô góc 2 MT sát căn hộ chung cư The Ori Garden, Liên Chiểu, Đà Nẵng.DT: 148,4m2 ngang 6,55m dài 23,5m.Đường 7m5 vỉa hè 4m.Giá 4,x tỉ,...
      Dự án HomeLand Central Park, Đường Số 5, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay lô đất nền 550 m2 tại Xã Khánh Bình - Tân Uyên - Bình Dương, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 550 m2 10 triệu/m2
      Kèo thơm phức 101 năm có 1 lầnBán đất tặng luôn nhà xưởngđc: Khánh Bình Tp Tân Uyên BDdt: 550m2 đang cho thuê 30tr/1thángĐường nhựa xe container 24/7Giá...
      Phường Khánh Bình, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nền đất 187 m2, mặt tiền 7m tại Xã Lộc Thành - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 900 triệu

      900 triệu 187 m2 4,82 triệu/m2
      Đất Nền 187 mét vuông Giá 9xxTr bán ngay Trả NH đc: Xã Lộc Thành, Huyện Bảo Lâm, tỉnh Lâm Đồng.DT: 187m.MT: 7.1m.MT lộ: 6.9m.Giá hấp dẫn: 9xxtr có...
      Xã Lộc Thành, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 125 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 125 m2 17,61 triệu/m2
      mở bán miếng đất MT đường 7m5.DT: 125m2.Ngang: 5m.Hướng: hướng Tây Bắc.Giá: 2 tỉ 2.LH 0905 051 *** Vinh làm việc trực tiếp chính chủ.
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nền đất 120 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 950 triệu

      950 triệu 120 m2 7,92 triệu/m2
      Chính chủ gởi em bán miếng đất 120 m2 dự án Eco Sun - Sunflower City Phước An Nhơn Trạch.- Nằm trên trục đường chính Lê Hồng Phong và Nguyễn Văn Cừ.- liên ...
      Dự án Eco Sun, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nền đất 190 m2, mặt tiền 9m, hướng Nam tại Quán Bàu - Vinh - Nghệ An, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 190 m2 43,16 triệu/m2
      Bán lô góc xây căn biệt thự hướng Nam lối 2 đường 72m và Ngô Gia Tự siêu đẹp+ DT : 190m2, rộng 9,7m x 20m+ Hướng Nam và Đông+ Xung quanh tooàn căn biệt ...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Quán Bàu, Vinh, Nghệ An

      Bán nhanh đất nền 4000 m2, mặt tiền 18m tại Mỹ Đức Đông - Cái Bè - Tiền Giang, giá 22 tỷ

      22 tỷ 4000 m2 5,5 triệu/m2
      Cần bán nhanh thửa đất 3900 mét vuông MT QL 1A Cái bè TG đã san lấp đất sạch đẹp không mồ mả và trên đất có 1 kho DT 1000 mét vuông (DT kho:...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Mỹ Đức Đông, Cái Bè, Tiền Giang

      Sở hữu lô đất nền 97 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Giao Thủy - Nam Định, giá 800 tr

      800 triệu 97 m2 8,25 triệu/m2
      Có tiền đừng vội gửi NH cũng đừng nghe ngóng mua chứng khoán hay coin dù là đang rẻ. Hãy mua bất động sản biển, có sổ luôn và có tiềm năng sinh lời. Chỉ...
      Xã Giao Phong, Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán đất nền 282 m2, mặt tiền 9m, hướng Tây tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,81 tỷ

      3.81 tỷ 282 m2 13,5 triệu/m2
      bán ngay lô căn biệt thự sinh thái Giáng Hương Nha Trang.----------------------------------- Vị trí: Tọa lạc ngay MT đường Phong Châu xã Vĩnh Thái, cách...
      Dự án Giáng Hương, Phố Phong Châu, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!