Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.838 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán lô đất nền 270 m2 tại Phố Phong Châu - Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 270 m2 13,71 triệu/m2
      Đất nền căn biệt thự sinh thái Giáng Hương Hillside Garden Villas Nha Trang3 tỉ 7- đường Hoa Cau 270m2 giá trị và tuyệt đẹpkhu căn biệt thự trên đồi...
      Phố Phong Châu, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền 85 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Huyện Đông Hải - Bạc Liêu, giá 600 triệu

      600 triệu 85 m2 7,06 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất Tái định cư Gành Hào, gần KĐT TNR Gành Hào, cư dân đã về ở, gần trung tâm hành chính của huyện như Tòa Án, Viện Kiểm Sát, Trường mẫu ...
      Đường 19/5, Thị trấn Gành Hào, Đông Hải, Bạc Liêu

      Chuyển nhượng lô đất nền 60 m2 tại Đường 12 - Tam Bình - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      Đất MT đường số 12, P. Tam Bình, Thủ Đức, HCM.- DT 60 - 65 - 100m2, SHR từng nền.- giá cả thỏa thuận/nền.- Gần căn hộ Sunview Town, di chuyển thuận lợi...
      Đường 12, Phường Tam Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền mặt tiền 5m tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1.8 tỷ

      1.8 tỷ 0 m2
      DT đất 99,4m2.Ngang 5,5m dài 18,07.Đường trước nhà 7m5, vỉa hè mỗi bên 5m, Đông Nam.liên kế ĐH FPT, Việt Mỹ, BV tâm trí.KDC đông đúc hiện hữu, cảnh quan...
      Dự án KĐT số 3 Điện Nam Điện Ngọc, Đường Lê Trí Viễn, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp lô đất nền 122 m2 tại Phường Him Lam - Điện Biên Phủ - Điện Biên, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 122 m2 18,04 triệu/m2
      Khu đô thi him lam city tâm điểm đầu tư mới tại TP điện biên phủ Vị trí vàng: kế bên trung tâm hành chính, công an tỉnh, toà án, siêu thị, trường họcib...
      Phường Him Lam, Thành phố Điện Biên Phủ, Điện Biên

      Cần bán ngay nền đất mặt tiền 5m tại Xã Phụng Công - Văn Giang - Hưng Yên, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 0 m2
      Cần bay nhanh nền đất tại thôn Khúc xã Phụng Công, Hưng Yên.- DT: 119.3 mét vuông đất ở nông thôn.- MT rộng 5.6m.giá chỉ 2.7 tỉ (có thỏa thuận).Vị...
      Xã Phụng Công, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay đất nền dự án 120 m2 tại Đường Nguyễn Đắc Thắng - Chợ Gạo - Tiền Giang, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      Kẹt tiền bán ngay MT Nguyễn Đắc Thắng ngay trung học cơ sở thị trấn Chợ Gạo, Tiền Giang.Đất MT 12m, không dính quy hoạch, nằm gần chợ khu 3 thị trấn Chợ...
      Đường Nguyễn Đắc Thắng, Thị trấn Chợ Gạo, Chợ Gạo, Tiền Giang

      Sở hữu đất nền dự án 406 m2 tại Xã Suối Tiên - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,79 tỷ

      1.79 tỷ 406 m2 4,41 triệu/m2
      Bán vườn cây ăn trái 406m2 có 200m2 thổ cư, ngang 7m, sát Hương Lộ 39 cư dân xung quanh đông đúc, gần chợ, trường học, UB xã.- Vườn đang trồng Mít, Dừa,...
      Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền 100 m2, mặt tiền 14m tại An Viễn - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,17 tỷ

      1.17 tỷ 100 m2 11,7 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh miếng đất ngay khu dân cư Trảng Bom - An Viễn, cách đường Phùng Hưng 100m.- Vị trí cách chợ An Bình và khu công nghiệp Tam...
      Phố Phùng Hưng, Xã An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền 2789 m2, mặt tiền 75m, hướng Nam tại Huyện Kon Plông - Kon Tum, giá 490 triệu

      490 triệu 2789 m2 0,18 triệu/m2
      DT 2789 m2 thực tế gần 4000m2 đất trồng cây HNK.SHR đầy đủ, Bao sang tên.Bám QL 24.Cách KDC 2 bên ~ hơn 700m.Cách Đức Mẹ Măng Đen 16 kilomet đường QL...
      Đường Quốc Lộ 24, Thị trấn Măng Đen, Kon Plông, Kon Tum

      Sở hữu lô đất nền mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Tân Lập - Đan Phượng - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất khu dịch vụ Tân Tây Đô.- Lô 69.6m2 Đông Bắc MT rộng 5.8m ngay gần trục chính đường Bát Phúc. Giá 69tr/m2.Đường rộng ô tô...
      Dự án Tân Tây Đô, Đường Quốc lộ 32, Xã Tân Lập, Đan Phượng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 85 m2 tại Phường Tân Quy - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 85 m2 29,42 triệu/m2
      Vị trí cách MT đường Lâm Văn Bền 200m, P. Tân Quy, Q. 7, HCM.Cách trường cấp 1 Nguyễn Thị Định 1 hẻm, gần trường cấp 2 Nguyễn Hữu Thọ, bán kính 500m đầy...
      Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 80 m2 tại Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 80 m2 23,13 triệu/m2
      * Vị trí:khu dân cư Đảo Kim Cương đường Long Thuận - P. Trường Thạnh - Q. 9Tọa lạc ngay ngã 3 Nguyễn Xiển và Long Thuận - Trường Thạnh - Q. 9 cửa ngõ vào...
      Đường Long Thuận, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền mặt tiền 13m tại Thành phố Rạch Giá - Kiên Giang, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 0 m2
      Bán Nền Góc Tự Xây P27, Đường Số 16, Gần sát bên trường cấp 3 Võ Văn Kiệt 100m, khu đô thị Phú Cường, Khu vực cư dân đông đúc, Thích hợp sinh sống,...
      Dự án Phú Cường, Rạch Giá, Kiên Giang

      Sở hữu lô đất nền 235 m2, mặt tiền 5m tại Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 5 tỷ

      5 tỷ 235 m2 21,28 triệu/m2
      Cần bán nền đất MT Cây Dương (nhựa 7m) dẫn vào khu công nghiệp Tân Đức Đức Hoà Long An.DT: 5x47 (full thổ cư).Khu vực MT buôn bán sầm uất.Vị trí chiến...
      Đường Cây Dương, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp đất nền dự án 95 m2 tại Xã Bạch Thượng - Duy Tiên - Hà Nam, giá 1,24 tỷ

      1.24 tỷ 95 m2 13 triệu/m2
      *** CHÍNH THỨC NHẬN CHỖ DỰ ÁN Á ĐÔNG XANH - DUY TIÊN HÀ NAM- Đất- nhà liên kế( xây sau 2 năm )- Giá từ 13,6tr----------------+ Tặng 1 chỉ vàng cho 15 KH...
      Xã Bạch Thượng, Duy Tiên, Hà Nam

      Cần bán gấp nền đất 300 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Bắc tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá tốt

      Thỏa thuận 300 m2
      Chính chủ cần bán miếng đất MT 10m sâu 30m đã tách sẵn 2 lô sổ hồng riêng sẵn. Mỗi lô 150 mét vuông đường quy hoạch 7m5 hướng đất hướng Đông Bắc...
      Đường ĐT 609, Phường Vĩnh Điện, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp đất nền dự án 100 m2, hướng Đông tại TP Hồ Chí Minh, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 100 m2 34 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay nền đất thổ cư.5x20m full thổ cư.KDC Bình Chánh.Tiện ích xung quanh đầy đủ.Về các Q. TT nhanh tiện lơi đường lớn.liên hệ: 0867 689 ***
      Dự án Bình Chánh New Center, Đường Hoàng Phan Thái, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.