Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.838 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp đất nền 150 m2, hướng Nam tại Phường Hòa Phú - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 23 tr

      23 triệu 150 m2 0,16 triệu/m2
      Gia đình cần bán nền đất MT đường Phạm Hùng -Kp 3 P. Hoà Phú -Thủ Dầu MộtDT : 7,5x20 (150 mét vuông ) sổ riêngLô đât nằm trên tuyến đường rộng 30m...
      Đường Phạm Hùng, Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay lô đất nền Khu dân cư Việt Nhân Villa Riverside, 70 m2 tại Quận 9, thỏa thuận

      Thỏa thuận 70 m2
      NH thanh lí 8 miếng đất nền khu dân cư Việt Nhân Riverside, Q. 9.Chỉ cần TT trước 1 tỉ có thể nhận nền đầu tư và xây dựng đc ngay.1. Vị trí:- Tọa lạc...
      Dự án Việt Nhân Villa Riverside, Đường Long Phước, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 45 m2 tại Đường Dương Khuê - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 45 m2 217,78 triệu/m2
      Bán đất Dương khuê, cầu giấy, phân lô, oto tránh, vỉa hè KD sầm uất ngày đêm, 45m2 giá nhỉnh 9 tỉ. liên lạc0976 165 ***- khu vực đẹp, xung quanh tiện ích...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 82 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 82 m2 18,3 triệu/m2
      Bán đất đường ô tô gần BV Đường Sắt xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang giá rẻ.+ DT 82 mét vuông full thổ cư xây dựng tự do.+ Ngang 5m đường betong ô tô......
      Đường 23/10, Phường Vạn Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa
      V
      Trần Quốc Cường Bđs Diên Khánh-khánh Vĩnh Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng lô đất nền 278 m2, hướng Tây - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 278 m2 80,94 triệu/m2
      Cần bán ngay 2 MT đường Khuê Mỹ Đông 14 và Khuê Mỹ Đông 3. DT : 277,9m2giá 22.5 tỉ contact : 0906 525 *** Mua bán chính chủ.
      Đường Khuê Mỹ Đông 14, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán lô đất nền 112 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Bắc Giang - Bắc Giang, giá tốt

      Thỏa thuận 112 m2
      Dự án mới tinh Mascity Bắc Giang.Vị trí: trung tâm TP.Kết nối trung tâm hành chính công UB TP, viện KS, tòa án, trường học.Cạnh ngã 6, nối với cầu Đồng...
      Dự án MasCity Bắc Giang, Đường Tây Yên Tử, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang.

      Sở hữu ngay lô đất nền 150 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - Thanh Hà - Hội An - Quảng Nam, giá tốt

      Thỏa thuận 150 m2
      Dự án đất nền giáp phố cổ Hội An – HộiAn Legacity.Dự án sở hữu 3 mặt đường lớn "Đường Điện Biên Phủ, Nguyễn Tất Thành, Mươì Hai Tháng Tám "Sở hữu vị trí...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Thanh Hà, Thành phố Hội An, Quảng Nam

      Cần bán nhanh lô đất nền 108 m2 tại Phường Cẩm Trung - Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 108 m2 25 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán đất nền sát biển Green Dragon TTP.Trục 20,5m giá 25 tr/m2.DT 108m2.Đã có bìa đỏ.
      Dự án Green Dragon City, Phường Cẩm Trung, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Bán nhanh nền đất 150 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 150 m2 31 triệu/m2
      KĐT Mỹ Gia 2 - Vĩnh Thái.- Đường Số 35 rộng 27m, DT 150m2 ngang 7.5m giá 31 tr/m2.- Đường số 5 rộng 16m, DT 100m2 giá 2.6 tỉ bao ép cọc.- Đường 27m đối diện...
      Dự án Mỹ Gia, Đường Số 35, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất nền 42 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Đông Anh - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 42 m2 47,62 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán miếng đất 41,8m2 Ngọc Chi. Vĩnh Ngọc. Đông Anh. Thủ đô Hà Nội.Ngay chân cầu Nhật Tân chỉ 2 tỉ.- DT 41,8m2.- MT = Hậu = 4,25m.- Cách...
      Xã Vĩnh Ngọc, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 182 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông - Nam tại Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá tốt

      Thỏa thuận 182 m2
      Chính chủ bán lô góc hoa hậu - đẹp nhất khu đô thị mới Xuân Hòa.- Vị trí nền đất: Nằm ở vị trí đẹp nhất của dự án, MT 15m quay ra quảng trường vườn hoa...
      Dự án Khu đô thị mới phường Xuân Hòa, Đường Lê Quang Đạo, Phường Xuân Hòa, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Bán nhanh nền đất 108 m2, mặt tiền 8m tại Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 108 m2 100,93 triệu/m2
      Đất đẹp khu vực Hoàng Hoa Thám, Thụy Khuê, Liễu Giai, Văn Cao...Đất khổ đẹp, nở hậu nhẹ, rất thích hợp xây để ở hoặc căn hộ mini dòng tiền ổn định.Đường...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nền đất 620 m2 tại Đường Thạch Sơn - Sa Pả - Sa Pa - Lào Cai, giá 39,8 tỷ

      39.8 tỷ 620 m2 64,2 triệu/m2
      - DT sổ 620m thực tế 820m, MT rộng 13m, hình thửa đất nở hậu đẹp.- miếng đất nằm sát vườn hoa Xuân Viên, nơi tập trung các hotel và nhà hàng ăn nổi tiếng.-...
      Đường Thạch Sơn, Phường Sa Pa, Sa Pa, Lào Cai

      Cần bán nền đất 187 m2, mặt tiền 7m tại Xã Lộc Thành - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 900 triệu

      900 triệu 187 m2 4,82 triệu/m2
      Đất Nền 187 mét vuông Giá 9xxTr bán ngay Trả NH đc: Xã Lộc Thành, Huyện Bảo Lâm, tỉnh Lâm Đồng.DT: 187m.MT: 7.1m.MT lộ: 6.9m.Giá hấp dẫn: 9xxtr có...
      Xã Lộc Thành, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng đất nền 12 m2, hướng Tây - Nam tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 66 tỷ

      66 tỷ 12 m2 5500 triệu/m2
      Bán đất MT đường DT742, P Vĩnh Tân, Tx Tân Uyên, BD.- Đường xá thuận tiện 18,5m MT DT742.- Vị trí gần cây xăng Vĩnh Tân, P. Vĩnh Tân.- - Thích hợp; MT buôn...
      Đường 742, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền 108 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 2,98 tỷ

      2.98 tỷ 108 m2 27,6 triệu/m2
      Đất em chính chủ, cần tiền nên em giảm mạnh ạ.Giá bao rẻ nhất khu.Đất 2 MT.Đường hẻm thông, oto vi vu.khu dân cư an ninh, ngay sát bên khu dân cư Hiệp...
      Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay lô đất nền 2185 m2, mặt tiền 30m tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 10,92 tỷ

      10.93 tỷ 2185 m2 5 triệu/m2
      🔥🔥🔥 cực hiếm ngon bổ rẻ đặc biệt an toàn nhất Nguyễn Huệ trục chính BVP . nền đất thuộc tiền đường Nguyễn Huệ QH rộng 40m. Hiện trạng đường nhựa 2 xe...
      Xã Vạn Thắng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền 200 m2, mặt tiền 10m tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 23 tỷ

      23 tỷ 200 m2 115 triệu/m2
      Cặp Nguyễn Phước LanDT: 200 mét vuông ngang 10 dài 20m (2 lô)Giá: 23 tỉL/H: 0905 657 ***
      Đường Nguyễn Phước Lan, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!