Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.838 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng lô đất nền 80 m2 tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 4,64 tỷ

      4.64 tỷ 80 m2 58 triệu/m2
      Hàng hiếm giá cực rẻ thị trường đất nền khu dân cư Saigon South nằm trong khu dân cư Phước Kiển, Nhà Bè.Vị trí nằm trên trục đường Lê Văn Lương con...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 81 m2, mặt tiền 4m tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 81 m2 22,84 triệu/m2
      Nền đẹp giá siêu mềm khu dân cư Phú An - Cái Răng.----- Nền 5x20 giá từ 2,4-2,6 tỉ.- Nền 5x24 giá từ 2,5-2,6 tỉ (A3 tòa căn hộ ngoài 3 tỉ).- Nền...
      Dự án KDC Phú An, Phường Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán gấp lô đất nền 82 m2 tại Phường Phương Canh - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 82 m2 97,57 triệu/m2
      Bán đất đấu giá Trịnh Văn Bô, Phương Canh, 82,5 mét vuông, MT 6,25m, bìa đỏ.Gia đình không có nhu cầu sử dụng cần sang nhượng mảnh đất cực đẹp tại...
      Đường Trịnh Văn Bô, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán đất nền 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Huyện Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,76 tỷ

      2.76 tỷ 120 m2 23 triệu/m2
      Bán đất MT Đường số 16, khu đô thị Phú An Nam 2, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hoà- Dt : 120m2 ( ngang 6m)- Hướng Nam- đường nhựa rộng 20m- Lô sạch :...
      Dự án Phú Ân Nam 2, Diên Khánh, Khánh Hòa
      H
      Phạm Thân Trọng Hoàng Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 40m tại Hoài Nhơn - Bình Định, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Grand Navience City - khu đô thị biển đầu tiên tại Hoài Nhơn sở hữu TTTM Go!Đầu tư ngay GĐ đặc biệt với chính sách hấp dẫn:Chỉ cần 30 tr để lựa chọn vị...
      Dự án Grand Navience City, Đường Quốc lộ 1A, Xã Tam Quan Bắc, Hoài Nhơn, Bình Định

      Cần bán gấp đất nền 120 m2, hướng Đông - Bắc tại Thủy Sơn - Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 4 tỷ

      4 tỷ 120 m2 33,34 triệu/m2
      Vị trí đẹp ngay siêu thi Lan Chi đi vào!Thông tin về mảnh đất:DT: 75m2 - 90m2 - 102m2 đều rộng 6m.Hướng: hướng Đông Bắc - hướng Tây Nam.Đường to rộng....
      Dự án Quang Minh Green City, Đường 10, Xã Thủy Sơn, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán nền đất 85 m2, mặt tiền 5m tại Hưng Long - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 745 tr

      745 triệu 85 m2 8,77 triệu/m2
      mảnh đất nằm ngay đường Đoàn Nguyễn Tuấn, xã Hưng Long, Bình Chánh.-Giá:745tr -DT:85m²(đất full thổ,xây dựng tự do)cơ sở giao thông hoàn thiện, đường...
      Đường Đoàn Nguyễn Tuấn, Xã Hưng Long, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Thị Minh Hiền Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền 138 m2, mặt tiền 2m, hướng Nam tại Đức Hòa - Long An, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 138 m2 9,06 triệu/m2
      -Bán đất 2 MT đường Ấp thuận hoà 1, Xã Hoà khánh nam,H.Đức Hoà, Long An -DT : 6x23=138m2 thổ cư-sổ hồng chính chủ -Hướng: hướng Nam -Đường đá xanh rộng 8m...
      Ấp Thuận Hoà 1, Xã Hoà Khánh Nam, Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh đất nền 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 60 m2 41,67 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất đẹp tại LK 07 TĐC Bắc Sông Cấm Áp Tràn, xã Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng.DT 60m2.Ngang 4m.Đường trước đất rộng 13m.Giá chỉ 2,5...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Xã Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán nhanh lô đất nền 194 m2, mặt tiền 10m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 194 m2 41,24 triệu/m2
      Bán miếng đất thổ cư, đất lọt khe, đường Phạm Văn Sáng, xã Xuân Thới Thượng, Hóc Môn.+ DT: 10 x 20m (giá: 8 tỉ còn TL).+ Quy hoạch cư dân hiện hữu, xây...
      Đường Phạm Văn Sáng, Xã Xuân Thới Thượng, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6 tỷ

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Cập nhật giá cả đất nền và nhà mặt tiền ở KĐT VCN Phước Hải.1. Đất nền trong KĐT VCN Phước Hải.- Đường A2 Văn Tiến Dũng rộng 20m2, hướng Đông, DT 100m2,...
      Dự án VCN Phước Hải, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền dự án 334 m2, mặt tiền 7m tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 890 tr

      890 triệu 334 m2 2,67 triệu/m2
      DT: 334,5 mét vuông thổ cư 100m2Đường bê tông hiện trạng 4mKDC đông đúcTiện ích đầy đủGiá cần bán gấp 890trMọi chi tiết L/H : 0984 100 ***
      Xã Ninh Quang, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất 200 m2, mặt tiền 11m, hướng Đông - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 200 m2
      Chính chủ em cần bán nền đất 200 mét vuông mặt đường đôi khu tái định cư ĐHQG , xã thạch hoà thạch thất Thủ đô Hà Nội . Khu đất nằm ở cổng số 8...
      Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán đất nền dự án Khu đô thị VCN Phước Long, 105 m2, mặt tiền 9m , giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 105 m2 50,48 triệu/m2
      Bán lô góc đẹp vcn phước long xây nhà cấp sổ ngay DT : 104,5m ngang 9m siêu đẹp Đối diện công viêngiá : 5,3 tỉ ( bao ép cọc)DT : 138m ngang 10m, mặt đường...
      Dự án VCN - Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền mặt tiền 5m tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 0 m2
      Đầu tháng 8 khởi công làm cầu Nghĩa Tự bắt qua sông cổ cò trên trục đường DT607B Lạc Long Quân P. Điện Dương. Khởi sắc lại kinh tế nên em mở bán nền đất...
      Đường Số 37 ,khối phố tân khai , Phường Điện Dương, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp đất nền 120 m2, mặt tiền 8m tại Hưng Lộc - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 860 tr

      860 triệu 120 m2 7,17 triệu/m2
      Vị trí nằm ngay đường DT769 Kết nối trực tiếp khu công nghiệp Dầu Giây đi sân bay LONG THÀNH ( 15 ph )Cùng với đó là đường QL1 Và 3 cao tốc trọng điểm...
      Đường 769, Xã Hưng Lộc, Thống Nhất, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền 85 m2, mặt tiền 5m tại Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 85 m2 117,65 triệu/m2
      + Đất Cầu Giấy - ngõ 3 gác tránh - cách oto 30m - 85m2 - 10 tỉ - Dịch Vọng.+ nền đất vàng hiếm gặp, ngõ trước nhà rộng 2,5m, cách phố Dịch vọng 80m, cách...
      Đường Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 58 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 3,42 tỷ

      3.43 tỷ 58 m2 59 triệu/m2
      Bán nền đất vuông vức nằm trên trục đường thông 4m tại Hùng Duệ Vương, Thượng Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng.đc: Thượng Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng.liên lạc Mrs...
      Đường Hùng Duệ Vương, Phường Thượng Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!