Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.838 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 12m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Cần Bán 5 lô Đ.số 18, Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, gần trung tâm thương mại Gigamall, DT 100 mét vuông, sổ sẳn, Giá 2.3 tỉ/nềnđc: khu dân cư Hiệp...
      Đường 18, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 125 m2 tại Phường Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 125 m2 12,4 triệu/m2
      Cần thanh khoản 1 số mảnh đất nền tại KDT Golden Hill - Liên Chiểu - Đà Nẵng.* Lô A5:DT 125 mét vuông.Đường 7m5.Hướng Bắc.sổ hồng riêng công chứng...
      Dự án Golden Hills City, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng.

      Bán nhanh đất nền dự án Khu biệt thự Nam Thông II, 252 m2 tại Quận 7, giá 60 tỷ

      60 tỷ 252 m2 238,1 triệu/m2
      1/ Đất trống Nam Thông 2, 2 MT đường nhìn trực diện công viên nội khu, DT 14*18m Đông Nam, có thể xây dựng 1 hầm 2 lầu 1 áp mái, giá 60 tỉ thỏa thuận. bìa...
      Dự án Nam Thông 2, phường Tân Phú ,Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 265 m2, mặt tiền 8m tại Bình Lục - Hà Nam, giá 4,77 tỷ

      4.77 tỷ 265 m2 18 triệu/m2
      Gia đình cần bán hoặc cho thuê lại nhà xưởng.Vị trí KD sầm uất trong khu vực, đường trước mặt hơn 20m. Cạnh trường THPT bình lục A và BV Huyện. Trung tâm...
      Đường 21, Thị trấn Bình Mỹ, Bình Lục, Hà Nam

      Cần bán nền đất 187 m2, mặt tiền 7m tại Xã Lộc Thành - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 900 triệu

      900 triệu 187 m2 4,82 triệu/m2
      Đất Nền 187 mét vuông Giá 9xxTr bán ngay Trả NH đc: Xã Lộc Thành, Huyện Bảo Lâm, tỉnh Lâm Đồng.DT: 187m.MT: 7.1m.MT lộ: 6.9m.Giá hấp dẫn: 9xxtr có...
      Xã Lộc Thành, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán nhanh lô đất nền 111 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại An Dương - Hải Phòng, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 111 m2 24,33 triệu/m2
      Bán miếng đất rẻ nhất mặt đường trục chính Văn Phong, Đồng Thái, An Dương, HP.- DT 111 mét vuông.- Ngang 4,3m.- Hướng Đông.Đường trục xã rộng 12m...
      Đường Văn Phong, Xã Đồng Thái, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán nhanh đất nền dự án 3 m2 tại Phường Phước Thới - Ô Môn - Cần Thơ, giá 32 tỷ

      32 tỷ 3 m2 10666,67 triệu/m2
      Bán đất chính chủ DT 2.858 mét vuông đã san lấp mặt bằng, có thể xây căn biệt thự kiên cố.Ngay MT QL 91BCó thỏa thuận
      Phường Phước Thới, Ô Môn, Cần Thơ

      Bán lô đất nền 197 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 197 m2 68,53 triệu/m2
      - Lô góc tái định cư K8 đường D3 và N3 - 2 rộng 20m.- DT: 196,7m2, (Ngang 10m).- pháp lí cực kì an toàn.- Hướng Nam mát mẻ.- Nằm vị trí đắc địa khu vực Bắc...
      Đường K8, Xã Cam Hải Đông, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền dự án 150 m2 tại Xã Thạch Hòa - Thạch Thất - Hà Nội, giá 5,32 tỷ

      5.33 tỷ 150 m2 35,5 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán 150m full thổ cư Tái định dân cư dụng bắc phú cát🤟🤟🤟☘️KDC mới đồng bộ đầy đủ tiện ích đường- trường trạm hiện đại ☘️ Cách trường đại ...
      Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 140 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Vinh - Nghệ An, giá 2,52 tỷ

      2.52 tỷ 140 m2 18 triệu/m2
      * Cần bán gấp mảnh đất tại Phú Thọ, Nghi Phú, Tp Vinh.* DT 140m2 rộng 7m, đường 12m hiện trạng, khu đất năm trong khu QH đồng bộ cơ sở hạ tầng. An ninh...
      Dự án Khu đô thị Nghi Phú, Đường 3/2, Xã Nghi Phú, Vinh, Nghệ An

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2 tại Đường Đồng Khởi - An Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 100 m2 21 triệu/m2
      Vị trí : MT Đồng Khởi, gần khu công nghiệp Chan Sin , Cạnh Cây Xăng 26cư dân Đông , gần Chợ , trường học , BV , BigC,....KDC Tri thức cao, an toàn, yên...
      Đường Đồng Khởi, Phường Tân Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 1300 m2, mặt tiền 18m tại Chơn Thành, giá 390 tr

      390 triệu 1300 m2 0,3 triệu/m2
      Do cần tiền gấp nên tôi đành bán ngay mảnh đất tôi mua để đầu tư KD.- DT: 1300 mét vuông SHR.- Giá: 390 tr, tôi bao tất cả mọi chi phí sang tên.Tiện...
      Đường Quốc Lộ 13, Xã Quang Minh, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu đất nền 65 m2 tại Phường Long Phước - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,19 tỷ

      1.19 tỷ 65 m2 18,31 triệu/m2
      chào bán khu dân cư Long Phước 2, MTĐ Số 8, Q9.Giá 1tỷ1901. Vị trí:- Tọa lạc trên đường Long Phước, P. Long Phước, Q. 9.- Cách khu căn biệt thự...
      Đường Số 8, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 100 m2 tại Xã Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 100 m2 27 triệu/m2
      - nền thổ cư 100 phần trăm - DT từ 100 mét vuông đến 250m2- TT linh hoạt trong 6 tháng- Hạ tầng hoàn thiện- Cách sân bay Long Thành chỉ 2...
      Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 135 m2 tại 2 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 980 triệu

      980 triệu 135 m2 7,26 triệu/m2
      Giá quá ngộp. mảnh đất P. 2, Bảo Lộc. Giá 980 tr. DT 135m2. Có 100m2 thổ cư. Phù hợp mua ở và nghỉ dưỡng.Vị trí: Đất hẻm 123 Mạc Đĩnh Chi, P. 2, TP Bảo...
      Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường 2, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán ngay lô đất nền 80 m2, mặt tiền 12m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      chào bán 15 nền liên kế khu dân cư Tam Bình Hiệp Bình Phước Thủ Đức, sổ riêng từng đường 16m.- Cách QL 1A, QL 13, đường Tô Ngọc Vân, đường 12, đường Cây...
      Phường Tam Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án tại Đường Án Tràn - Dương Quan - Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 0 m2
      Bán tất cả nền đất tại Áp Tràn, Thuỷ Nguyên đủ vị trí đủ DT, giá từ 2,3x tỉ.- LK05: 2,x tỉ hướng Bắc.- LK 06: 2,x tỉ Bắc.- LK07: 2,x tỉ rẻ nhất.- LK09: 2,x...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Đường Án Tràn, Xã Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán ngay đất nền dự án 100 m2 tại Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 740 triệu

      740 triệu 100 m2 7,4 triệu/m2
      Đất ngay ủy ban nhân dân Chánh Phú Hoà - liên kế chợ Chánh Lưu.- Vị trí: Gần khu công nghiệp VSIP II.- pháp lí đầy đủ.- Giá: Chỉ 740 tr/nền.- DT:...
      Đường NE3, Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!