Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.838 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng đất nền 3500 m2, mặt tiền 80m tại Xã Tân Hội - Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 6 tỷ

      6 tỷ 3500 m2 1,72 triệu/m2
      Xã Tân Hội, TT. Liên Nghĩa, H. Đức Trọng, Lâm ĐồngKết nối với đường DT725 và QL 20 huyết mạch từ Hồ Chí Minh Đà LạtBV, trường học, chợ bán kính 1...
      Xã Tân Hội, Huyện Đức Trọng, Lâm Đồng

      Bán lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Hiệp Thành - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      - Thông tin sp.+ Do nhu cầu công việc, cần bán nhanh miếng đất trên đường Nguyễn Thị Búp, Hiệp Thành, Q. 12.+ Đất nằm trong dự án Hiệp Thành City.+ DT: 5...
      Dự án Hiệp Thành City, Đường Nguyễn Thị Búp, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 120 m2, mặt tiền 8m, hướng Nam tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 120 m2 36,25 triệu/m2
      Bán lô căn biệt thự khu TĐC Áp Tràn, gần trục đường 26m.DT : 120mHướng namSHR chính chủ giá 4.350tr ( có gia lộc ) Đường rộng 7m vỉa hè 3m, khe kĩ thuật...
      Đường Án Tràn, Xã Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán ngay nền đất 80 m2, mặt tiền 4m tại An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 80 m2 150 triệu/m2
      1. Lô MT đường khu Cao Đức Lân. An Phú. Q. 2. 0901 882 ***- DT: 4 x 20m - CN 80m2.- Đường hiện hữu 10m.- CTXD: Trệt 2 lầu, sân thượng.- bìa đỏ.- Giá 150...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Cao Đức Lân, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 110 m2, hướng Đông tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 110 m2 22,73 triệu/m2
      Bán đất khu đô thị Phú Mỹ An trục thông ra Võ Chí Công.- Đường Vũ Hữu Lợi.- DT: 156 mét vuông.- Hướng: Đông.Giá: 2 tỉ 500.call ngay: 0935 520 ***
      Dự án Phú Mỹ An, Phố Vũ Hữu Lợi, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - 3 - Tây Ninh - Tây Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Bán đất P. 3 TP Tây Ninh ngay công an tỉnh.DT: 5m x 20m ODT.10m x 20m ODT.giá đầu tư: 675 tr.sổ hồng riêng sử dụng lâu dài.Viettinbank hỗ trợ 70 phần...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường 3, Tây Ninh, Tây Ninh

      Bán nhanh đất nền 75 m2 tại Đường Tỉnh lộ 830 - Lương Bình - Bến Lức - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 75 m2 14,67 triệu/m2
      Vị trí: MT đường DT 830 (Vành đai 4), xã Lương Bình, Bến Lức Long An.- pháp lí bìa đỏ từng nền (100 phần trăm đã có bìa đỏ).?- Giá thấp nhất thị...
      Dự án Lago Centro, Đường Tỉnh lộ 830, Xã Lương Bình, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp nền đất 146 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá tốt

      Thỏa thuận 146 m2
      Mua để dành xây nhà nhưng có việc cá nhân nên cần thanh lý lại cho vợ chồng trẻ đang cần khu vực Thái Cẩm Điện Tiến - Điện Bàn QN cách chợ Lệ Trạch...
      Xã Điện Tiến, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán nhanh nền đất 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 3,24 tỷ

      3.24 tỷ 108 m2 30 triệu/m2
      * Safabay Cẩm Phả - con gà đẻ trứng vàng.- Có nên đầu tư vào đất nền ve biển thời điểm này?- 100 phần trăm đất đẹp hướng Vịnh Bái Tử Long, nằm sát...
      Dự án Green Dragon City, Phường Cẩm Trung, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Cần bán đất nền dự án 148 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 2,36 tỷ

      2.36 tỷ 148 m2 15,95 triệu/m2
      KDC Đại Nam, quy mô lớn nhất Bình Phước ngay tại MT QL13.- Vị trí: Ngay trục chính đường 72m.- Đây là một vị trí siêu đẹp gần ngay QL.- Xung quanh là 3 khu ...
      Dự án KDC Đại Nam Bình Phước, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu ngay đất nền dự án 46 m2 tại Hùng Vương - Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 1,52 tỷ

      1.52 tỷ 46 m2 33 triệu/m2
      Chủ cần bán mảnh đất 46m2 ngay tuyến 2 dự án Him Lam Hùng Vương, giá cực tốt, contact: 0347 391 ***.---------------------------------Chủ cần bán mảnh đất...
      Dự án Him Lam Hùng Vương, Phường Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Bán gấp nền đất 1008 m2, mặt tiền 18m tại Phường B'Lao - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 1008 m2 5,36 triệu/m2
      * 5,4 tr/m2 cho miếng đất Ngay trung tâm thành phố Bảo Lộc.Bán 1.008m2 đất có 200m2 thổ cư ngay trung tâm Bảo Lộc.* Đất ngay trung tâm - trên đất có cây...
      Phường B'Lao, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán lô đất nền 1000 m2, mặt tiền 10m tại Xã Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1 tỷ

      1 tỷ 1000 m2 1 triệu/m2
      - DT rộng rãi.- Đang đc triển khai khu BĐS vườn dược liệu.- Có sổ hồng.- pháp lí minh bạch, TT nhanh.- DT 1000 mét vuông.
      Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng
      T
      Nguyễn Vương Thành Thiên Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nền đất 75 m2, hướng Đông tại Phường Hòa Lợi - Bến Cát - Bình Dương, giá 1.3 tỷ

      1.3 tỷ 75 m2 17,34 triệu/m2
      CĐT: Công Ty CP Đầu Tư Phát Triển Thuận Lợi.Mua đất nền Richland Residence đầu tư một lần hưởng lợi trọn đời.nền thổ cư 100 phần trăm, sổ hồng từng...
      Phường Hòa Lợi, Thị xã Bến Cát, Tỉnh Bình Dương

      Bán nền đất Khu du lịch nghỉ dưỡng biển Ocean Dunes, 140 m2, mặt tiền 7m , giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 140 m2 60,72 triệu/m2
      Bán đất Ocean Dunes view công viên giá mềm. liên lạc 0919 080 *** gặp Linh để hỗ trợ tư vấn.- A6 100m2 đối diện công viên thể thao 6.5 tỉ.- B5 140m2 đối...
      Dự án Ocean Dunes, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Chuyển nhượng nền đất 178 m2, hướng Tây tại Xã Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 178 m2 20,23 triệu/m2
      - DT: 178m² (ngang 7.5m, dài 23m)- Có thương nhẹ, bớt lộc cho khách thiện chí- Đường trước đất: Quy hoạch 27m - rộng rãi, thoáng đãng- Vị trí cực đẹp:Cách...
      Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán nhanh nền đất 140 m2 tại Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 140 m2 61,43 triệu/m2
      Đất chính chủ gủi cần bán ngay thuộc P. linh đông kha vạn cân tp thủ đức - DT : 140m ( 8x15) nở hậu- Mật độ xây dựng cao- hẻm xe hơi ra Kha Vạn Cân 50m...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Hồng Trang Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nền đất 70 m2, mặt tiền 5m tại Phường An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 70 m2
      - dân cư đông đúc đang mua bán tấp nập.- 5x14m, sổ sẵn. Công chứng ngay.- Thuận tiện vào trung tâm Q. 5, 6, 1...- Gần ngã 4 Võ Văn Kiệt và Hồ Học Lãm.
      Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!