Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.838 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh nền đất 84 m2, mặt tiền 5m tại Xã Long Cang - Cần Đước - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 84 m2 13,1 triệu/m2
      Khách ngộp quá gửi e bán nền đất sổ sẵn 84m2 ngay khu dân đông đúc sẵn, có chợ, trường các cấp xung quanh.Vị trí ngay Đường ĐT 833b, Xã Long Cang, Cần...
      Dự án Long Cang Residence, Đường 833B, Xã Long Cang, Cần Đước, Long An

      Bán lô đất nền 85 m2, hướng Đông - Bắc tại Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 85 m2 37,65 triệu/m2
      mở bán miếng đất MT Bàu Năng 8, P. Hòa Minh, Q. Liên Chiểu, Đà Nẵng.- Cách đường lớn Hoàng Thị Loan 200m.- Đường 5.5 m đậu đỗ oto thoải mái.+ DT: 5x17m....
      Đường Bàu Năng 8, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền dự án 165 m2, mặt tiền 5m tại Ninh Bình - Ninh Bình, giá 320 tr

      320 triệu 165 m2 1,94 triệu/m2
      Em chính chủ cần bán mảnh đất thổ cư giá rẻ chỉ 320 tr ở sát QL 217B thị trấn Vân Du, Thạch Thành.- DT 165 mét vuông, MT 5.8m, sâu 29m.- sổ hồng ...
      Phường Ninh Khánh, Ninh Bình, Ninh Bình

      Bán nhanh lô đất nền 134 m2, hướng Tây - Bắc tại An Khánh - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 134 m2 102,99 triệu/m2
      Bán nền MT Nguyễn Văn Cừ, đối diện ĐH Tại Chức TP Cần Thơ. Giá 13,8 tỉ.- DT: 4,1m x 31,5m Nở hậu 7,1m = 134.3 mét vuông.- pháp lí: nền thổ cư...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường An Khánh, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Chuyển nhượng đất nền 525 m2, hướng Đông - Bắc tại Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 24,94 tỷ

      24.94 tỷ 525 m2 47,51 triệu/m2
      Chính chủ bán lỗ 1ty lô 525 mét vuông đất biển Bình Châu - Xuyên Mộc - BRVT.Cách đường sát biển 150 mét, view biển cực đẹp.DT: 15x35m, đất ở đô...
      Đường Ven Biển, Xã Bình Châu, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu đất nền dự án 406 m2 tại Xã Suối Tiên - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,79 tỷ

      1.79 tỷ 406 m2 4,41 triệu/m2
      Bán vườn cây ăn trái 406m2 có 200m2 thổ cư, ngang 7m, sát Hương Lộ 39 cư dân xung quanh đông đúc, gần chợ, trường học, UB xã.- Vườn đang trồng Mít, Dừa,...
      Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền 104 m2 tại Đường Vườn Chuối - 4 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 37 tỷ

      37 tỷ 104 m2 355,77 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật 100 phần trăm - đất tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc chính chủ - không qua trung gian - L/H làm việc...
      Đường Vườn Chuối, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 75 m2, mặt tiền 5m tại Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 75 m2 27,34 triệu/m2
      Em cần tiền để lo việc gia đình, nên bán ngay miếng đất trên khu công nghệ cao Hoà Lạc. Đất gần ngã 4 Miêũ, nằm sát khu nghỉ dưỡng Xanh Villas. Từ đất đi...
      Đường Bãi Dài, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nền đất 453 m2, mặt tiền 25m, hướng Đông - Nam tại Lương Sơn - Hòa Bình, giá 5,44 tỷ

      5.44 tỷ 453 m2 12 triệu/m2
      Gia đình có 2 nền đất tuyệt đẹp cần bán:1. Bán đất 2 MT siêu đẹp cạnh ngã 3 Phan Đình Giót - Cầu Sơn. Đối diện là khu căn biệt thự, nhà liên kế chuẩn...
      Xã Nhuận Trạch, Lương Sơn, Hòa Bình

      Chuyển nhượng nền đất 85 m2 tại Phường Tân Quy - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 85 m2 29,42 triệu/m2
      Vị trí cách MT đường Lâm Văn Bền 200m, P. Tân Quy, Q. 7, HCM.Cách trường cấp 1 Nguyễn Thị Định 1 hẻm, gần trường cấp 2 Nguyễn Hữu Thọ, bán kính 500m đầy...
      Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 100 m2, mặt tiền 14m tại An Viễn - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,17 tỷ

      1.17 tỷ 100 m2 11,7 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh miếng đất ngay khu dân cư Trảng Bom - An Viễn, cách đường Phùng Hưng 100m.- Vị trí cách chợ An Bình và khu công nghiệp Tam...
      Phố Phùng Hưng, Xã An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán gấp nền đất 80 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 80 m2 14,38 triệu/m2
      * Vị trí:- Nằm vị trí trung tâm cách bãi tẵm Viêm Đông tầm 1 kilomet.- Nằm sát đường Dũng Sĩ Điện Ngọc, ra sông Cổ Cò tầm 500m.- Bên cạnh là dãy nhà ...
      Dự án 7 Điện Nam Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán đất nền 30000 m2 tại Xã Kim Long - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 30000 m2 0,85 triệu/m2
      Cần bán hơn 3 héc - ta= 30.000m2 600 thổ cư.Giá rẻ bất ngờ.Trên đất có nhà c4 sẵn.Đường nhựa vào tận nơi.Địa thế đất thoải đẹp, view suối bao quanh đất...
      Đường Láng lớn - Kim Long, Xã Kim Long, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh đất nền Khu đô thị Làng Sen Việt Nam, 80 m2 tại Đức Hòa - Long An, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      - Kẹt tiền bán nhanh đất nền 80 mét vuông toạ lạc trên MT Tỉnh Lộ 10, Đức Hoà Đông.- DT: 5m x 16m.- Hiện trạng: Thổ cư 100 phần trăm.- Hướng...
      Dự án Làng Sen Việt Nam, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Cần bán nhanh lô đất nền 680 m2, hướng Nam tại Xã An Vĩnh - Lý Sơn - Quảng Ngãi, giá 816 tr

      816 triệu 680 m2 1,2 triệu/m2
      Huyện đảo Lý Sơn. Nơi du lịch tiềm năng.Vị trí nền đất nằm trong khu dân cư. Tương lại phủ hồng. Gần đường Trục chính.
      Xã An Vĩnh, Lý Sơn, Quảng Ngãi

      Sở hữu nền đất 404 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Dĩ An - Bình Dương, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 404 m2 9,04 triệu/m2
      bán nhanh đất Dĩ An Bình Dương giá rẻ, MT rộng nở hậu đường thông gần KDL, ủy ban nhân dân, trường cấp 1,2,3.DT: 404m2 (thổ cư 250m).Giấy tờ pháp lí...
      Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán lô đất nền 390 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 390 m2
      miếng đất sát mặt đường Bãi Dài mở rộng 30m, sát khu nghỉ dưỡng Xanh Vilas.- DT 390m2, full thổ cư.- bìa đỏ chính chủ.- Ngay ngã 4 Xanh Villas, cổng Đại ...
      Xã Tiến Xuân, Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền hướng Đông - Bắc tại Phường Định Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 0 m2
      Cần bán nền đất Định Hòa , đường Dx073 nhựa 6m thông . Vị trí đẹp ngày chợDt : 5x34 thổ cư 120mGiá 2ty850gọi ngay 0976 575 *** Gặp Duy
      Đường DX 073, Phường Định Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!