Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.838 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp đất nền dự án 144 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Đông Hòa - Phú Yên, giá rẻ

      Thỏa thuận 144 m2
      Bán đất nền gần Sân bay Quốc tế Tuy Hoà - Cơ hội đầu tư sinh lời cao trong năm 2023 ! - Vị trí: + Nằm tại TX. Đông Hoà một trong những khu vực đang đc quan...
      Đường Quốc lộ 1A, Thị trấn Hòa Vinh, Đông Hòa, Phú Yên

      Bán gấp nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 100 m2 28,5 triệu/m2
      MT đại lộ Nguyễn Tất Thành rộng 35m. Đối diện Diamond Bay. Khu vực sầm uất nhiều nhà nghỉ và showroom, nhà hàng.- 100 phần trăm thổ cư.- Đường: 35m.-...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền 447 m2, mặt tiền 19m tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 447 m2 16,34 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất căn biệt thự góc 2 MT tại khu TĐC Tam Phước, TP. Biên Hòa. DT 447 mét vuông, thổ cư 100 phần trăm. Ngay KDC đông đúc và...
      Đường 2, Phường Tam Phước, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền Stella Mega City, 110 m2 tại Quận Bình Thủy - Cần Thơ, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 110 m2 17,73 triệu/m2
      - DT 5X22 (110m2)- Đường 17,5m-Giá đầu tư 1.950 tỉ bao hết- hợp đồng liền tay sang tên ngay.- pháp lí minh bạch rõ ràng.Call/zalo/sms
      Dự án Stella Mega City, Quận Bình Thủy, Cần Thơ

      Chuyển nhượng đất nền 252 m2, mặt tiền 14m, hướng Đông tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 252 m2 25,2 triệu/m2
      KĐT Golden Bay nằm trên đại lộ Nguyễn Tất Thành cách sân bay quốc tế Cam Ranh 12 kilomet, kết nối với TP Nha Trang.Vị trí tiềm năng du lịch, nghỉ...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Cam Hải Đông, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền 85 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 85 m2 22,36 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần tiền bán gấp miếng đất DT 100m2 vị trí nằm ngay phố chợ Lương Sơn có vị trí cực kỳ thuận tiện gần đường QL 6 (hiện đang nâng cấp lên có...
      Dự án Riverview Lương Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán gấp đất nền dự án 70 m2, mặt tiền 4m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 70 m2 52,15 triệu/m2
      Không có nhu cầu xây ở cần sang nhượng lại miếng đất tái định cư thuộc VCN Phước Long 2.Đường hiện trạng trước đất nhựa 12m, xung quanh cư dân đông đúc,...
      Đường B9, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Yên Bái - Yên Bái, thỏa thuận

      Thỏa thuận 125 m2
      Mình có mảnh đất do nhà cần tiền gấp chưa xoay đc cần bán ngay. liên hệ ngay 0832 864 ***.Thông tin dự án:Chính chủ bán ngay mảnh đất liên kế dự án...
      Dự án TNR Stars Yên Bái City, Đường Âu Cơ, Xã Giới Phiên, Yên Bái, Yên Bái

      Chuyển nhượng đất nền dự án 64 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 64 m2 17,97 triệu/m2
      Bán mảnh đất đẹp xã Vĩnh Ngọc TP Nha Trang, gần Nhà Hàng Đồng Xanh. Giá chỉ 1 tỉ 150 tr.Vị trí nằm trên đường hơn 3m, KDC cao ráo sạch sẽ, không ngập lục,...
      Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 87 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 746 tr

      746 triệu 87 m2 8,58 triệu/m2
      DT: 82m2, đất full thổ cư. SHR, đủ tiền là công chứng sang tên ngay. Bán giá siêu mềm chỉ 746 tr. Đường đi thông thoáng nhiều hướng, gần Trung Tâm Hành...
      Đường Huỳnh Hữu Trí, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 1 m2 tại Đường Hồ Chí Minh - Thạch Quảng - Thạch Thành - Thanh Hóa, giá 650 triệu

      650 triệu 1 m2 650 triệu/m2
      Chính chủ bán mảnh đất 1000 mét vuông full thổ cư cách KCN Thạch Quảng 500m , phù hợp xây nhà trọ Vị trí thuận lợi : cách đường Sài Gòn, chợ Thạch...
      Đường Hồ Chí Minh, Xã Thạch Quảng, Thạch Thành, Thanh Hóa
      G
      Nguyễn Thị Huyền Giang Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 1523 m2, mặt tiền 39m tại Bình Chánh, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 1523 m2 2,7 triệu/m2
      Bán đất vườn MT kênh năm xuyên xã Bình Lợi, Bình Chánh.Tdt: 1523m2 đất trồng cây lâu năm 39x37m, cách dự án đường Vành Đai 3 ~ 200m, đường chải đá xanh xe...
      Đường Vành Đai 3, Xã Bình Lợi, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 80 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 80 m2 15 triệu/m2
      * Cần bán ngay miếng đất nền trong trung tâm hành chính Chơn Thành, liên kế khu công nghiệp Becamex Bình Phước.- Đất đất thổ cư sổ sẵn.- TT trước ~...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán nhanh lô đất nền 160 m2 tại Xã Đức Hoà Thượng - Đức Hòa - Long An, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 160 m2 15 triệu/m2
      bán đất MT đường nhựa 6m Huyện Đức Hòa, Xã Đức Hòa Thượng, Long An.DT: 5m*32m = 160m2MT nhựa 6m đã đổ móng, gần bách hóa xanh,thế giới di động, chợ trường...
      Xã Đức Hoà Thượng, Đức Hòa, Long An

      Cần bán đất nền 80 m2, hướng Đông - Nam tại Phước Vĩnh Đông - Cần Giuộc - Long An, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 80 m2 17,5 triệu/m2
      Thông tin miếng đất:DT: 5x16m (80m2) đã nhận SHR.Đường kết nối thẳng ra đường Nguyễn Văn Tạo và dự án GĐ 2 với 50 héc - ta.Cách công viên 100m và bờ sông...
      Dự án Hiệp Phước Harbour View, Đường Nguyễn Văn Tạo, Xã Phước Vĩnh Đông, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán đất nền dự án 64 m2, mặt tiền 17m tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 890 triệu

      890 triệu 64 m2 13,91 triệu/m2
      Giỏ hàng nội bộ Nam An cho khách đầu tư đã có sổ sẵn chỉ từ 890tr/nền.- DT 64 - 180m2, ngay khu trường học sau này giá trị rất cao (nhà mặt tiền gần...
      Dự án Nam An Bàu Bàng, Đường DX, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Sở hữu đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường 261 - Đồng Tiến - Phổ Yên - Thái Nguyên, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      nền đất thuộc dãy D05, DT 100 mét vuông, MT 5m, ngay sát lô góc, hướng cổng chính dự án vào.Dự án Tấn Đức JSC là dự án đẹp nhất TP Phổ Yên, vị trí...
      Dự án Khu đô thị Tấn Đức JSC, Đường 261, Phường Đồng Tiến, Phổ Yên, Thái Nguyên

      Cần bán nhanh đất nền 660 m2, hướng Đông - Bắc tại Hưng Lợi - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 65 tỷ

      65 tỷ 660 m2 98,49 triệu/m2
      Bán nền đất full thổ cư MT Trần Hoàng Na - Hưng Lợi - Ninh Kiều.- DT: 17,16m x 37,92m (nở hậu 23,04m).= 659,8m2.- pháp lí: Thổ cư 100 phần trăm.-...
      Đường Trần Hoàng Na, Phường Hưng Lợi, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!