Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.838 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nền đất 52 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Chương Mỹ - Hà Nội, giá 400 triệu

      400 triệu 52 m2 7,7 triệu/m2
      Đất Xã Mỹ Lương, Huyện Chương Mỹ, TP Hà Nội.MT đẹp, đường oto tận đất. Ngay mặt đường liên xã oto đỗ cửa, cư dân văn minh, thân thiện.Tài chính trên...
      Đường Nguyễn Anh Trỗi, Xã Mỹ Lương, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 87 m2, mặt tiền 4m tại Kim Bảng - Hà Nam, giá 985 tr

      985 triệu 87 m2 11,33 triệu/m2
      Chưa đến 1 tỉ sở hữu mảnh đất cán bộ trường Học viện Mật Mã (Cơ Yếu) Kim Bảng Hà Nam.DT: 87 mét vuông, mặt 4.5m, Đông Nam.Giáp kè sông, cạnh khu đô...
      Đường 21B, Xã Thanh Sơn, Kim Bảng, Hà Nam

      Cần bán nhanh lô đất nền 90 m2 tại Phường Giang Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 14,04 tỷ

      14.04 tỷ 90 m2 156 triệu/m2
      Bán lô góc 90m2 vị trí mặt công viên đẹp nhất Khu phân lô Giang Biên cạnh khu đô thị Việt Hưng và vin Riverside -DT 90m2 lô góc 2 mặt đường to, mặt vườn...
      Đường Phạm Khắc Quảng, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 300 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Đồng Phú - Bình Phước, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 300 m2 9,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lô căn biệt thự - 300 mét vuông - lô góc ngã 4 - full thổ cư.- DT: 300 mét vuông, thích hợp xây căn biệt thự nhà vườn...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Thị trấn Tân phú, Đồng Phú, Bình Phước

      Sở hữu ngay đất nền 120 m2, mặt tiền 8m tại Đường Võ Ngọc Quận - 6 - Tân An - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 120 m2
      Vị trí đất MT đường rộng 8m xe oto di chuyển quay đầu xem thoải mái.KDC cực kì đông đúc nằm gần chợ, BV, cây xăng, nhà hàng, quán ăn, bách hóa xanh, siêu...
      Đường Võ Ngọc Quận, Phường 6, Tân An, Long An

      Cần bán gấp đất nền dự án 86 m2 tại Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 86 m2 12,21 triệu/m2
      Hẻm Tỉnh Lộ 3 Cách Tl3 30m-DT 6.5x13.5=86m2 , có 65m2 đất ở, còn lại đất cây- Đường Hiện Trạng 3m, Hướng Bắc( Lệch Tây) - KDC hiện hựu, điện, nước đầy đủ,...
      Đường Tỉnh lộ 3, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền 125 m2, mặt tiền 5m tại Yên Bái - Yên Bái, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 125 m2 23,2 triệu/m2
      Đầu năm. Chính chủ bán nhanh miếng đất dự án TNR Yên Bái. trung tâm thành phố. Yên Bái.Vốn bỏ ra chỉ từ 700tr.- NH hỗ trợ vay 70 phần trăm miễn...
      Dự án TNR Stars Yên Bái City, Đường Âu Cơ, Xã Giới Phiên, Yên Bái, Yên Bái

      Sở hữu ngay nền đất 176 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,99 tỷ

      1.99 tỷ 176 m2 11,31 triệu/m2
      Cam kết rẻ nhất bàn cờ thị trấn Cam Đức chỉ 11,3 tr/m2.- MT Hải Thượng Lãn Ông có thổ cư (5.3x30) 176,2m2 có 50m2 thổ, nở hậu.- Vị trí cực an toàn, gần QL1A...
      Đường Hải Thượng Lãn Ông, Thị trấn Cam Đức, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền dự án 67 m2, mặt tiền 5m tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 80 triệu

      80 triệu 67 m2 1,2 triệu/m2
      Cần sang nhượng miếng đất bìa đỏ, Mặt đường 30 mét trục chính KĐT Nam 32 Trạm Trôi, Hoài Đức.- DT đất 67,2 m2.- MT rộng 5,7m, nở hậu- bìa đỏ sử dụng lâu...
      Đường 422, Thị trấn Trạm Trôi, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền mặt tiền 8m tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      - Lô góc quá đẹp đã có sổ riêng tại ngã 4 đường T22 và T3 lộ giới 13 mét của KĐT An Bình Tân - Nha Trang, có thể KD dễ dàng, vị trí cư dân đông đúc- DT:...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 2000 m2, mặt tiền 60m tại Hàm Thuận Nam - Bình Thuận, giá tốt

      Thỏa thuận 2000 m2
      Bán mảnh vườn DT 2000 mét vuông MT đường nhựa xã Hàm Kiệm gần vòng xoay Cao Tốc Dầu Giây - Phan Thiết nút giao đường dẫn Hàm Kiệm - Tiến Thành về dự...
      Xã Hàm Kiệm, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận.

      Chuyển nhượng đất nền dự án 87 m2, mặt tiền 5m tại Vân Đồn - Quảng Ninh, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 87 m2 29,89 triệu/m2
      Cần bán liên kế KĐT Phương Đông Vân Đồn, DT 87 mét vuông, MT 5m, sâu 17,5m giá 2,6 tỉ.Vị trí tung tâm KD buôn bán, phù hợp KD, xây hotel. gần biển,...
      Dự án Khu đô thị Phương Đông, Xã Đông Xá, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh đất nền 100 m2 tại Đường Tân Túc - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 850 tr

      850 triệu 100 m2 8,5 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất MT đường tân túc xã bình chánh tpThành phố Hồ Chí Minh Tiện ích xung quanh đầy đủ . KDC đông đúc an ninh DT 100 mét ...
      Đường Tân Túc, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 51 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Đan Phượng - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 51 m2
      Bán 2 nền đất 51,4m2 và 51,9m2 Đồng Tháp, ngay cạnh hồ điều hoà, nhỉnh tỉ.- MT = hậu = 4m.- Ngay gần trục làng, hồ điều hoà.- oto vào tận đất.- Khu vực cư ...
      Xã Đồng Tháp, Đan Phượng, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 1000 m2, mặt tiền 15m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 1000 m2 1,7 triệu/m2
      đc: Đường QL22, Trung Lập Hạ, Củ Chi, TPSài Gòn.DT: Ngang 15 dài 65= 1000 mét vuông.Giá 1tỷ7, sổ hồng hỗ trợ sang tên ngang trong ngày.cư dân hiện...
      Đường Quốc Lộ 22, Xã Trung Lập Hạ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 1000 m2, mặt tiền 11m tại Xã Hòa Hiệp - Tân Biên - Tây Ninh, giá 499 triệu

      499 triệu 1000 m2 0,5 triệu/m2
      Vị trí: MT đương nhựa 7.5m. Quy hoạch lên 20m.- Dt: 11.5 x 90m.- KDC hiện hữu. Cách chợ, ubdn, trường học... Bán kinh 1 kilomet.- Sổ sẵn sang tên cc...
      Đường ĐT 783, Xã Hòa Hiệp, Tân Biên, Tây Ninh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 2 m2 tại Đường Hồ Chí Minh - Lương Sơn - Hòa Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 2 m2
      Chủ cần bán ngay nền đất đẹp tại Lương Sơn, đường oto tránh, MT rộng, có thể phân lô, giá cực kỳ hấp dẫn để đầu tư.+ Đặc biệt: Tặng luôn móng nhà cao hơn...