Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.838 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán lô đất nền 80 m2 tại Đường Võ Thị Liễu - An Phú Đông - 12 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Chính chủ cắt lỗ ra nhanh 5 miếng đất gần ủy ban nhân dân Q. 12 - P. An Phú Đông.KDC An Phú Đông - MTD Võ Thị Liễu, ngay trường Đại học Nguyễn Tất...
      Đường Võ Thị Liễu, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 3180 m2, mặt tiền 30m tại Huyện Đạ Huoai - Lâm Đồng, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 3180 m2 1,83 triệu/m2
      DT 3180 mét vuông.Đất MT đường nhựa rộng 40m tiện KD nhiều ngành nghề: hotel, trạm dần chân.liên hệ chính chủ 0908 118 *** thỏa thuận.
      Đường Tỉnh lộ 721, Xã Đạ Oai, Đạ Huoai, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2 tại Xã Tú Thịnh - Sơn Dương - Tuyên Quang, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      Bán đất tại xã Tú Thịnh, Sơn Dương, Tuyên Quang gần QL 2C giá 15tr/m2.Vị trí đẹp bám trục đường xã Tú Thịnh, phù hợp KD, gần chợ trường học, BV.Full bìa đỏ...
      Xã Tú Thịnh, Sơn Dương, Tuyên Quang

      Chuyển nhượng nền đất 105 m2, mặt tiền 7m tại Đồng Tiến - Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 2,47 tỷ

      2.47 tỷ 105 m2 23,51 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán đất tại dự án KĐT Yên Bình Xanh TP Phổ Yên Thái Nguyên- Nằm giữa trung tâm TP, cách KCN Sam Sung Galaxy chưa đầy 1 cây số gần nút giao...
      Dự án KĐT Yên Bình Thái Nguyên, Phố Trần Nguyên Hãn, Phường Đồng Tiến, Phổ Yên, Thái Nguyên

      Cần bán nền đất 920 m2 tại Đường Hồ Chí Minh - Nhuận Trạch - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 3 tỷ

      3 tỷ 920 m2 3,27 triệu/m2
      Chính chủ bán giá 3 tỉ đất Nhuận Trạch Lương Sơn.Tiện ích: XD nhà trọ cho thuê, homestay, nghỉ dưỡng.Vị trí: Gần KCN ủy ban nhân dân xã và các công trình...
      Đường Hồ Chí Minh, Xã Nhuận Trạch, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 100 m2 tại Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Cần bán ngay 10 lô đất đẹp, giấy tờ pháp lí rõ ràng, nằm trên 2 MT đường.- Giá cực tốt cho các anh/chị đang săn BDS ngộp để làm TS trong thời điểm này.-...
      Đường Tân Mỹ, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 279 m2, mặt tiền 25m tại Long Biên - Hà Nội, giá 23,72 tỷ

      23.72 tỷ 279 m2 85 triệu/m2
      - Trên đất đang sẵn nhà c4.- Vị trí cực kỳ đẹp hiếm không có mảnh thứ 2.- Ngay trường Việt Pháp, phố Gia Thượng, khu đô thị Khai Sơn Hill hiện đại.- Giao...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 225 m2, mặt tiền 5m tại Bù Đăng - Bình Phước, giá 270 triệu

      270 triệu 225 m2 1,2 triệu/m2
      - Với số tiền 130 tr cùng NH hỗ trợ cho vay 50 phần trăm.- KH có thể dễ dàng sở hữu cho mình 1 miếng đất tại Bình Phước.- DT: 5 * 45 = 225m2.- Có...
      Xã Đường 10, Bù Đăng, Bình Phước

      Bán gấp nền đất 132 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 750 triệu

      750 triệu 132 m2 5,69 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền trả nợ NH nên để giá cắt lỗ chỉ 750 tr/ lô.DT 132m/lô.bìa đỏ đất full thổ cư riêng từng nền - công chứng sang tên nhanh chóng.Cách QL 20...
      Xã Lộc An, Huyện Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán đất nền 180 m2, mặt tiền 16m tại Xã Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,5 tỷ

      1.51 tỷ 180 m2 8,37 triệu/m2
      _Trước đây tôi có mua mảnh đất 300m nằm đối diện chợ, để sau này về ở và buôn bán tạp hóa, nay cần vốn gấp nên bán với giá hữu nghị. Mong gặp đc người...
      Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán lô đất nền Khu đô thị Saigon Mystery Villas, 180 m2 tại Quận 2, giá 40,5 tỷ

      40.5 tỷ 180 m2 225 triệu/m2
      Dự án Saigon Mystery Villas - trong compound & MT Lê Hữu Kiều - Bát Nàn.- Vị trí: Đường Bát Nàn, P. Bình Trưng Tây, Q. 2 - TP. Thủ Đức (Cạnh Đảo Kim...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án Khu dân cư Centana Điền Phúc Thành, 100 m2 tại Quận 9, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      - Vị trí: Dự án Centana Điền Phúc Thành, P Long Trường, Q. 9. liên kế khu dân cư Đông Tăng Long.- Hạ tầng hoàn thiện, điện âm nước máy vỉa hè, cây canh...
      Dự án Centana City Điền Phúc Thành, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 168 m2 tại Xã Lộc Ninh - Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 395 triệu

      395 triệu 168 m2 2,36 triệu/m2
      6x28. 2 MT. 60m2 thổ. Gần khu công nghiệp Bến Củi. 395tr. Ngộp.Giải quyết công nợ cần bán nhanh nền đất đẹp 2 MT tại Lộc Ninh, Dương Minh Châu, Tây...
      Xã Lộc Ninh, Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Cần bán nhanh nền đất 125 m2, mặt tiền 10m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 860 triệu

      860 triệu 125 m2 6,88 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất MT đường Nguyễn Thị Se Tân Thông Hội Củ Chi.DT 5x25m = 125m thổ cư hết lộ giới đường 20m cách QL 22 đúng 200m, 2 đầu thông một...
      Đường Nguyễn Thị Se, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 90 m2 tại Xã An Phước - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 90 m2 18,67 triệu/m2
      VỢ CHỒNG a/c2 em 2năm qua làm ăn thu lỗ. Nó nần chồng chất , giải thể công ty , giờ còn miếng đất cuối cùng để làm lại từ đầu , em mời a/c đầu tư vớt giúp...
      Xã An Phước, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Bàu Bàng - Bình Dương, giá 850 triệu

      850 triệu 100 m2 8,5 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán nhanh mảnh đất nằm ngay chợ, trung tâm hành chính huyện Bàu Bàng, đất nằm trên trục đường chính QL13 đi vào 200m. Thuận tiện mua bán...
      Đường Quốc Lộ 13, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Chuyển nhượng nền đất 38 m2, mặt tiền 4m tại Vĩnh Ngọc - Đông Anh - Hà Nội, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 38 m2 57,9 triệu/m2
      Vị trí đất: Thôn Ngọc Chi - Vĩnh Ngọc - Đông Anh.- DT 38,4 mét vuông.- MT: 4m.- Đường trước đất thông oto đỗ cửa.- Cách bìa làng Ngọc Chi oto tránh...
      Đường Ngọc Chi, Xã Vĩnh Ngọc, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 61 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Hải An - Hải Phòng, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 61 m2 43,45 triệu/m2
      Chủ ngộp bank cần bán nhanh mảnh 61m2 TĐC Đồng Dứa, Nam Hải, Hải An, Hp.Ngang 5m - Đường rộng có 15m, vỉa hè 2 bên.Hướng: Đông tứ trạch.Nhà xây toàn villa...
      Đường Lũng Đông, Phường Nam Hải, Hải An, Hải Phòng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!