Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.838 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp đất nền 100 m2 tại Phường Hiệp Thành - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 100 m2 40,5 triệu/m2
      Giảm mạnh 750 tr bán rẻ! Đất đường số 12 - khu dân cư Hiệp Thành 3 - Thủ Dầu Một - Bình Dương. DT 5 x 20m. Thổ cư 100 phần trăm. Có sổ sẵn, hàng...
      Dự án Hiệp Thành III, Đường 12, Phường Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 100 m2 26 triệu/m2
      Bán đất Xuân Thiều 14, Xuân Thiều, Liên Chiểu, Đà Nẵng.Tây Nam.DT: 5 * 20m = 100 mét vuông.Đường 5,5m lề 3m.Sạch đẹp. KDC đông đúc.Giấy tờ pháp lí...
      Đường Xuân Thiều 14, Phường Hòa Khánh Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay lô đất nền Khu đô thị An Phú An Khánh, 160 m2 tại Quận 2, giá 40,8 tỷ

      40.8 tỷ 160 m2 255 triệu/m2
      Một số nền An Phú An Khánh cần bán:- DT 303m, căn hộ góc, đường lớn 20m, giá 250tr/m.- DT 10x16m, giá 175tr/m.- DT 8x23m, giá 215tr/m.- DT 8x20m, đường...
      Dự án An Phú An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp lô đất nền 198 m2 tại Đường 8 - Khánh Trung - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 700 triệu

      700 triệu 198 m2 3,54 triệu/m2
      Bán đất trung tâm xã Khánh Trung, Khánh Vĩnh - DT 198 mét vuông ngang 7m, full thổ cư - MT TL8B thuận KD, buôn bán, view sông cực đỉnh. - giá: 700 tr ...
      Đường 8, Xã Khánh Trung, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Thành phố Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      chào bán đất nền DIC Victory City TP. Vị Thanh, tỉnh Hậu Giang - SHR - CK tới 8 phần trăm - liên hệ ngay: 0983 891 ***- Vị trí lõi trung tâm TP...
      Dự án DIC Victory City, Vị Thanh, Hậu Giang

      Bán gấp đất nền 250 m2 tại Đường Quốc Lộ 22 - Hiệp Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 599 triệu

      599 triệu 250 m2 2,4 triệu/m2
      Xu hướng đầu tư bất động sản Tây Ninh năm 2023 tiếp tục tăng trưởng mạnh mẽ, đặc biệt là các dự án ngôi nhà phố, chung cư cao cấp và căn biệt thự...
      Đường Quốc lộ 22B, Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán đất nền dự án 189 m2, mặt tiền 5m tại Hòa Bình - Hòa Bình, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 189 m2 6,09 triệu/m2
      Cần bán nền đất 189 mét vuông tổ 7, P. Kỳ Sơn, TP Hòa Bình, trong đó có 100 mét vuông đất ở, MT 5m, ngay sát BV Kỳ Sơn, đường lớn, xe tải lớn...
      Đường Quốc lộ 6, Phường Kỳ Sơn, Hòa Bình, Hòa Bình

      Bán gấp đất nền 438 m2, hướng Bắc tại Phố Phùng Hưng - Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 438 m2
      Siêu phẩm 3 MT đường Phùng Hưng (MT chính rộng hơn 40m) cần bán.Tổng DT: 438 mét vuông.Cách BV đa khoa đang xây dựng 70m, trường trung học cơ sở...
      Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 1325 m2, mặt tiền 40m, hướng Đông tại Hải Châu - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 1325 m2
      Vị trí: Ngay đối diện BV quốc tế Vinmec, bên cạnh tòa nhà căn hộ chung cư Quang Nguyễn. Khu này thuộc đoạn sầm uất nhất của Nguyễn Hữu Thọ Q. Hải Châu TP...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh lô đất nền 150 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây - Bắc tại Thạch Thất - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 150 m2
      Bán đất TĐC Bình Yên Giá Rẻ Xây Nhà Trọ Tại Hòa Lạc DT từ 150 mét vuông, 200 mét vuông, 300 mét vuông Hòa Lạc.anh/chị quan tâm ib 0974 837...
      Đường ĐT 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 120 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 21,6 tỷ

      21.6 tỷ 120 m2 180 triệu/m2
      Cần bán miếng đất hẻm Số 3 đường Trần Quang Khải, P. Lộc Thọ, TP Nha Trang.- DT : 120.4m2 (ngang 6.7m) - Hướng Nam.- Vị trí Hẻm số 3 Trần Quang Khải, đường...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền dự án 617 m2, mặt tiền 15m tại Huyện Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 850 triệu

      850 triệu 617 m2 1,38 triệu/m2
      Đất ngang 15m dài 35m vuông vắn siêu đẹp.Đường trước đất hiện tại đường 5m có quy hoạch mở rộng thêm 5m nữa.Hiện tại là đường đất nhưng tương lai sẽ làm...
      Đường Đoàn Thị Điểm, Thị trấn Vĩnh An, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nền đất 300 m2 tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 300 m2 55 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền gũi bán gấp mảnh đất siêu rẻ khu dân cư Bách Giang- liên kế đường Đỗ Xuân HợpDT: 15x20 = 300m2 đất vuông vắnHướng: BắcĐường: 12mSổ cá...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 950 m2, mặt tiền 20m tại Thạch Thất - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 950 m2
      Bán 950m trục chính thôn vân lôi. Sát khu công nghệ cao hòa lạc. MT gần 20mVị trí: trục chính thôn. Sát tái định cư bình yên, gần với thôn phú hữu của xã...
      Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 83 m2 tại Hưng Long - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1 tỷ

      1 tỷ 83 m2 12,05 triệu/m2
      CHÚ CHÍN CẦN BÁN nền đất cho tiền con đi du học nên muốn bán gấp nền đất Đoàn Nguyễn Tuấn, Bình Chánh , DT 83,3 mét vuông sổ hồng riêng, KD tốt-...
      Đường Đoàn Nguyễn Tuấn, Xã Hưng Long, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 520 triệu

      520 triệu 100 m2 5,2 triệu/m2
      Đất MT đường 20m dự án Centana 6.2tr/ mét vuông giảm còn 5.2 tr/ mét vuông.DT: 100 mét vuông, ngang 5m.gọi ngay 0927 894 ***
      Dự án Centana City Điền Phúc Thành, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất Khu đô thị Mega City 2, 105 m2 tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 970 triệu

      970 triệu 105 m2 9,24 triệu/m2
      Đất vàng TP vệ tinh TP. TP.HCM ngay trung tâm hành chính Nhơn Trạch. MT đường 25C kết nối sân bay Quốc tế Long Thành, cách TP. TP.HCM chỉ 20 ph.Vị trí chiến...
      Dự án Mega City 2, Đường 25C, Xã Phú Hội, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Chuyển nhượng lô đất nền 1424 m2, mặt tiền 26m tại Xã Hàng Gòn - Long Khánh - Đồng Nai, thỏa thuận

      Thỏa thuận 1424 m2
      Vườn Hàng Gòn 1424m2 Long Khánh.Có sẵn 100m2 thổ cư.DT: Ngang 26m, dài 42m nở hậu.Đất hai MT đường ô tô.Khu đông cư dân.anh/chị quan tâm vườn này inbox...
      Xã Hàng Gòn, Long Khánh, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!