Thông tin mô tả
Bán đất đối diện
-
- Sổ riêng, full thổ cư,
- Đường nhựa rộng 10 mét, cách QL 51 500 mét, vòng xoay cổng 11 1,5
- Giá đầu tư chỉ 1
-
Giá: 1,89 Tỷ
Diện tích: 96 m2
Giá/m2: 19,69 Triệu/m2
422145
Mua bán
Bán đất đối diện
-
- Sổ riêng, full thổ cư,
- Giá đầu tư chỉ 1
-
Nguyễn Văn Hải
Phường Trung Dũng, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
42 triệu
135 m2
Phường Tân Hạnh, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
1,45 tỷ
114,80000305175781 m2
Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Bửu Long, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
1,8 tỷ
100 m2
Đường Võ Thị Sáu, Phường Thống Nhất, TP Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai
3,2 tỷ
77 m2