Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.838 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh nền đất 125 m2, mặt tiền 5m tại Xã Thanh Phước - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 798 tr

      798 triệu 125 m2 6,39 triệu/m2
      Vị trí đắc địa: Đường pHáo Binh, Thanh Phước, Gò Dầu.* Đất nằm MT đường nhựa lớn.* Đất cao ráo, không mồ mã, an ninh đảm bảo, hàng xóm thân thiện.* Tiện...
      Đường Pháo Binh, Xã Thanh Phước, Gò Dầu, Tây Ninh
      T
      Huy Hoàng Đất Nền Tn Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh lô đất nền mặt tiền 5m, hướng Nam tại Phường Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ cần bán ngay 98,4 mét vuông đất SĐCC tại tổ 12 P. Thạch Bàn, Q. Long Biên, Hà Nội.- Thửa đất vuông vức, MT 5m nở hậu 40cm, hướng chính...
      Tổ 12, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán đất nền 70 m2 tại Đường Đại lộ Thăng Long - Đồng Trúc - Thạch Thất - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 70 m2
      Bán 70m đất nền Khoang Mái, sát khu công nghệ cao Hòa Lạc. liên lạc: 0375 888 ***- Vị trí: Thôn Khoang Mái, xã Đồng Trúc, Thạch Thất, HN- DT: 67m, MT 6m-...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Đồng Trúc, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 70 m2, mặt tiền 12m tại 13 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 70 m2
      Khu phân lô đã ra SHR chính chủ.- giá cả thỏa thuận.- Vị trí sát đường Lê Đức Thọ, view sông Vàm Thuật, xây dựng tự do.- Đường nhựa mới, điện âm, đèn...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 13, Gò Vấp, Hồ Chí Minh.

      Chuyển nhượng lô đất nền 113 m2, mặt tiền 8m tại Xã An Hoà - Tuy An - Phú Yên, giá 1,13 tỷ

      1.13 tỷ 113 m2 10 triệu/m2
      ĐẤT NỀN gần biển 5 ph DI CHUYỂN HÒN YẾN - PHÚ YÊN - bìa đỏ CHÍNH CHỦ , SANG TÊN sang nhượng TRONG NGÀY -HẠ TẦNG QUY HOẠCH NẰM XUNG QUANH mảnh đất :...
      Xã An Hoà, Tuy An, Phú Yên

      Cần bán ngay đất nền dự án 168 m2 tại Xã Sông Thao - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 750 tr

      750 triệu 168 m2 4,47 triệu/m2
      Tôi cần bán mảnh đất đường đối diện chợ sông Thao Bàu Hàm vào 500m, ngay gần chợ KDC đông, đất MT đường 4m, oto vào tới đất.Đất ngang 5 dài 29.6 nở hậu...
      Xã Sông Thao, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán gấp nền đất 1000 m2, mặt tiền 20m tại Xã Long Cang - Cần Đước - Long An, giá 150 triệu

      150 triệu 1000 m2 0,15 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nền đất ngang 20 x 50 = 1000m2 giá 150tr/ sổ hồng - Nằm ngay khu vực đặc địa đường DT 833 MT lớn thích hợp xây dựng KD nghỉ...
      Đường 833B, Xã Long Cang, Cần Đước, Long An

      Cần bán gấp đất nền 31091 m2, mặt tiền 100m, hướng Nam tại Dĩ An - Bình Dương, giá 777,28 tỷ

      777.28 tỷ 31091 m2 25 triệu/m2
      Bán nền đất MT đường Cao tốc Mỹ Phước Tân Vạn - P.Bình An - Tp.Dĩ An. - Vị trí ngay MT đường cao tốc Mỹ Phước Tân Vạn, gần ngay khu dân cư Châu Thới, gần...
      Đường Mỹ Phước Tân Vạn, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 200 m2 tại Đông Hải 1 - Hải An - Hải Phòng, giá 15,6 tỷ

      15.6 tỷ 200 m2 78 triệu/m2
      sang nhượng nền đất Phương Lưu 6, Hoàng Thế Thiện, Hải An, Hải Phòng.DT MB: 200  mét vuông.Hướng: Tây tứ trạch.Mô tả: Đất vuông vức rộng rãi thông...
      Đường Phương Lưu 6, Phường Đông Hải 1, Hải An, Hải Phòng

      Bán gấp nền đất mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      "Xin giới thiệu đến KH lô đơn có vị trí đẹp và hàng hiếm có trên thị trường khu đô thị Mỹ Gia - đã có sổ hồng riêng - Xây dựng tự...
      Dự án Mỹ Gia, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền dự án 126 m2 tại Cam Hải Đông - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 3,53 tỷ

      3.53 tỷ 126 m2 28 triệu/m2
      - Chính chủ tôi nền vị trí cực đẹp tại dự án Golden Bay Cam Lâm Khánh Hoà gần bãi biển.- Vị trí tại khu D17 - 04 lô số 28.- View công viên, cạnh hồ danh...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Cam Hải Đông, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 60 m2, mặt tiền 5m tại Xã Lại Thượng - Thạch Thất - Hà Nội, giá 642 tr

      642 triệu 60 m2 10,7 triệu/m2
      Bán miếng đất Thạch Thất ngay sát trung tâm hành chính, thị trấn, trung tâm Hoà Lạc giá chỉ 642tr.Nằm trong KDC đã ở kín, gần dự án sân golf Silk path của...
      Xã Lại Thượng, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Trảng Bom - Đồng Nai, giá 190 triệu

      190 triệu 100 m2 1,9 triệu/m2
      E cần để lại mảnh đất giá rẻ 100 mét vuông ngang 5x20 gần chợ số 9 nhà thờ Gia Tôn.Ấp 3 Sông Trầu Trảng Bom.Sổ đồng sở hữu.giá: 190tr. Chính chủ.liên...
      Đường Nguyễn Hoàng, Xã Sông Trầu, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán ngay lô đất nền 185 m2, mặt tiền 9m tại Dương Kinh - Hải Phòng, giá 5,92 tỷ

      5.92 tỷ 185 m2 32 triệu/m2
      DT: 185m2 (ngang 9,25m sâu 20m).Hướng: hướng Tây Nam.mảnh đất ngay chân cầu Rào 2, mảnh đất cách vòng xuyến cầu Rào 2 tầm 300 m, hotel Pearl River bên...
      Phường Anh Dũng, Dương Kinh, Hải Phòng

      Cần bán đất nền 2726 m2, mặt tiền 21m, hướng Nam tại 8 - Vĩnh Long - Vĩnh Long, giá 8 tỷ

      8 tỷ 2726 m2 2,94 triệu/m2
      Em chính chủ cần bán 2.726m2 đất vườn (ngang 21m) MT đường nhựa (xe oto, xe tải vô tư) sau lưng tỉnh đội P8 TP Vĩnh Long! Gần đường lớn rộng 30m nối P8 - P9...
      Đường Nguyễn Văn Lâu, Phường 8, Vĩnh Long, Vĩnh Long

      Sở hữu đất nền 2 m2 tại Đường Quốc lộ 14 - Minh Thành - Chơn Thành - Bình Phước, giá 195 tr

      195 triệu 2 m2 97,5 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán nhanh lô 1650m2 đất nằm ở TX sát chợ cư dân đông:- SHR, mua bán tại phòng công chứng, xây dựng tự do.- Đường 18m sát chợ, trường học, uỷ...
      Đường Quốc lộ 14, Xã Minh Thành, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 70 m2, mặt tiền 5m tại Thuận An - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 70 m2
      + Vị trí miếng đất: Nằm trong khu dân cư Vĩnh Phú 1 - KP. Phú Hội - P. Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương.+ DT đất: Thổ cư 100 phần trăm - xây làm...
      Dự án Vĩnh Phú I, Đường Bình Phước A, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán đất nền 95 m2, mặt tiền 5m tại Xã Trí Quả - Thuận Thành - Bắc Ninh, giá 1,56 tỷ

      1.56 tỷ 95 m2 16,43 triệu/m2
      bán nhanh 95 mét vuông tại Phương Quang, Trí Quả, Thuận Thành, Bắc Ninh. Đường oto Tránh.- Chuẩn bị đi xa cần tiền bán nhanh để lo công việc nên tôi...
      Đường Tô Quyền, Xã Trí Quả, Thuận Thành, Bắc Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!