Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.838 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán lô đất nền 655 m2 tại Đường Pasteur - 6 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 330 tỷ

      330 tỷ 655 m2 503,82 triệu/m2
      - DT: 17x50m nở hậu 30m CN: 655  mét vuông.- Giao thông thuận tiện, nhà đến Q. 1 ~ 3 ph đường Đại Lộ Đông Tây, di chuyển các Q. gần.- KDC cho thuê cực...
      Số 228, Đường Pasteur, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 125 m2, mặt tiền 5m tại Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 125 m2 12,8 triệu/m2
      Chủ gửi bán nhanh miếng đất vị trí đẹp, có vỉa hè. Trong KDC xây kín.DT 5x25, sổ riêng công nhận đủ.Đường trước đất 12m, ô tô quay đầu thoải mái.Tiện ích...
      Dự án E.City Tân Đức, Đường Tỉnh lộ 9, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay nền đất Khu đô thị Mizuki Park, 100 m2 tại Huyện Bình Chánh, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 100 m2 84 triệu/m2
      Đất Đảo Thiên ĐườngĐã ép móng cọc Hướng Đông, đẹpXây dựng 1 trệt 2 lầuGiá : 8,4 tỉ ( full thuế phí, có thỏa thuận cho KH dễ thương thiện chí )Ký công chứng...
      Mizuki Park, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 100 m2, mặt tiền 4m tại Đường DT605 - Hòa Tiến - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 605 tr

      605 triệu 100 m2 6,05 triệu/m2
      Sẵn sổ 2 lô gần chợ Lệ Trạch đường 4mDT hơn 120m2cư dân đông đúc, xung quanh tiện ích đầy đủ, di lại thuận tiện dễ dàngSát Lệ Sơn 2, về trung tâm chỉ hơn...
      Đường ĐT 605, Xã Hòa Tiến, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền 347 m2, mặt tiền 10m tại Hiệp Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 900 triệu

      900 triệu 347 m2 2,6 triệu/m2
      Nở hậu-10*33 thổ cư-Gần khu công nghiệp-nhà vườn-900tr-Gò Dầu Tây Ninh- Đất đẹp ở Hiệp Thạnh, Gò Dầu Tây Ninh- Cách khu công nghiệp Hiệp Thạnh...
      Đường 22B, Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Sở hữu nền đất 330 m2, hướng Đông - Bắc tại Đường ĐT 756 - Hớn Quản - Bình Phước, giá 650 triệu

      650 triệu 330 m2 1,97 triệu/m2
      - Vị trí nằm ngay trung tâm thị trấn Tân Khai.- DT: 330m2. (Thổ cư 100m2).- MT đường 12m.- Cách QL 13 700m.- liên kế đường tỉnh DT756.- Đối diện cụm khu ...
      Đường ĐT 756B, Thị trấn Tân Khai, Hớn Quản, Bình Phước

      Sở hữu đất nền 127 m2, mặt tiền 6m tại Phường 1 - Bạc Liêu - Bạc Liêu, giá 1,9 tỷ

      1.91 tỷ 127 m2 15 triệu/m2
      Bán miếng đất P. 1, Bạc Liêu.DT: 127m2.Đường rộng 6m.Gần KDL Hồ Nam.Gần trường cấp 1, trường cao đẳng.Khu vực cư dân đông đúc, thuận lợi di chuyển...
      Đường Văn Tiến Dũng, Phường 1, Bạc Liêu, Bạc Liêu

      Cần bán lô đất nền 120 m2 tại Phố Trần Đại Nghĩa - 4 - Vĩnh Long - Vĩnh Long, giá 790 triệu

      790 triệu 120 m2 6,59 triệu/m2
      bán ngay lô đất đẹp MT đường Trần Đại Nghĩa, P. 4, Vĩnh LongDT: 6m x 20m = 120m2100 phần trăm thổ cưGiá: 790trXung quanh có đầy đủ các tiện ích như...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường 4, Vĩnh Long, Vĩnh Long

      Cần bán đất nền 432 m2, hướng Đông - Bắc tại Phường Hòa Cường Bắc - Hải Châu - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 432 m2
      Cần bán gấp mảnh đất căn biệt thự khu Halla Jade - Lotte Mart - Công Viên Châu Á, Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng.Thông tin:- DT: 432 mét vuông.-...
      Đường Đỗ Pháp Thuận, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Quy Nhơn - Bình Định, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 80 m2 15,63 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền gấp bán ngay nền đất MT 80m2 Nhơn Hội New City Khu 4.Thửa đất: LK24 - 24.đc lô: Phân khu số 4 dự án Nhơn Hội New City.Hướng: hướng Tây...
      Dự án Nhơn Hội New City, Đường 19B, Xã Nhơn Lý, Quy Nhơn, Bình Định

      Bán nhanh đất nền 75 m2 tại Đường Giáp Nguột - Dĩnh Kế - Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4.04 tỷ

      4.04 tỷ 75 m2 53,8 triệu/m2
      🌟 DREAM CITY BẮC GIANG – CƠ HỘI VÀNG ĐẦU TƯ & AN CƯ HOÀN HẢO 🌟💎 KĐT HIỆN ĐẠI – TÂM ĐIỂM PHÁT TRIỂN BẮC GIANGDream City Bắc Giang không chỉ là nơi an cư...
      Đường Giáp Nguột, Xã Dĩnh Kế, Thành phố Bắc Giang, Bắc Giang

      Sở hữu ngay đất nền 88 m2, mặt tiền 6m tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 88 m2
      Đất giá rẻ MT Lê Tấn Bê, An Lạc, Q. Bình Tân. Hướng ra Kinh Dương Vương. Xung quanh cư dân đông đúc.DT: 88  mét vuông (đất vuông vắn).giá: thỏa ...
      Đường Lê Tấn Bê, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 60 m2, hướng Nam tại Huyện Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 60 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất TDDC Áp Tràn ( tái định cư bắc sông cấm GĐ 2 ) , xã Dương Quan Thủy Nguyên, Hải Phòng.DT : 60m2, hướng Nam. Đường vỉa hè 13m xe ô...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán nhanh đất nền 75 m2, mặt tiền 5m tại Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 8,55 tỷ

      8.56 tỷ 75 m2 114 triệu/m2
      0387 378 ***, CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT YÊN SỞ, HOÀNG MAI NGAY ĐƯỜNG TAM TRINH.oto- KD - 2 MẶT THOÁNG TRƯỚC SAU - THÔNG SỐ VÀNG - SỔ HOA HẬU + Nhà cách mặt phố chỉ...
      Đường Tam Trinh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán lô đất nền 197 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 197 m2 68,53 triệu/m2
      - Lô góc tái định cư K8 đường D3 và N3 - 2 rộng 20m.- DT: 196,7m2, (Ngang 10m).- pháp lí cực kì an toàn.- Hướng Nam mát mẻ.- Nằm vị trí đắc địa khu vực Bắc...
      Đường K8, Xã Cam Hải Đông, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền 169 m2, mặt tiền 2m tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3,38 tỷ

      3.38 tỷ 169 m2 20 triệu/m2
      Đất bán tại Phú Lợi P Phú Lợi, TP TDM, Bình Dương.Hẻm 131 đường Lê Hồng Phong. Vị trí thuận tiện, tiện ích đầy đủ xung quanh gần trường cấp 2 Phú Hòa Chợ...
      Hẻm 131, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phú Lợi, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 85 m2, mặt tiền 5m tại Giao Thủy - Nam Định, giá 840 tr

      840 triệu 85 m2 9,89 triệu/m2
      Bán đất nền Giao Phong, Nam Định.DT 85 mét vuông/nền.MT 5m, hạ tầng đầy đủ, vỉa hè 1m, hệ thống thoát nước và đường trước mặt 5m, 8m.Ngay gần bãi tắm...
      Xã Giao Phong, Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 10587 m2, mặt tiền 200m tại Tân Uyên, giá 25 tỷ

      25 tỷ 10587 m2 2,37 triệu/m2
      Chủ không có tiền xây dựng xưởng cần bán đất skc Thường Tân Bắc Tân Uyên Bình DươngDt 10.587 mét vuông ngang 200mĐã lên skc đc 9612 mét vuông và...
      Xã Thường Tân, Bắc Tân Uyên, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!