Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.838 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay lô đất nền 210 m2 tại Xã Lộc Nga - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,3 tỷ

      1.31 tỷ 210 m2 6,2 triệu/m2
      Cần bán đất ở Gần Thuỷ Điện Lộc Nga Bảo Lộc giá chỉ từ 5.5tr/ mét vuông, DT 120-250 mét vuông.ĐẤT NỀN NGHỈ DƯỠNG TAKA GARDEN HILL - VIÊN KIM...
      Xã Lộc Nga, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp đất nền dự án Biên Hòa New City, 300 m2, mặt tiền 13m , giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 300 m2 21 triệu/m2
      Lô căn biệt thự Phú Gia view công viên, sân Golf.Nằm trên đầu vòng cung khu Phú Gia rất gần quảng trường, hồ bơi, club houseNền đẹp nhất dự ánDT:...
      Dự án Biên Hòa New City, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nền đất 75 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1 tỷ

      1 tỷ 75 m2 13,34 triệu/m2
      đc: xã Long Nguyên TX Bến Cát huyện Bàu Bàng tỉnh Bình DươngXung quanh đầy đủ tiện ích nội và ngoại khu nổi bật như: công viên, TTTM, BV, trường cấp ...
      Dự án Hưng Thịnh Golden Land, Đường Quốc Lộ 13, Xã Long Nguyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 1000 m2 tại Xã Lộc Ngãi - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 2790 tỷ

      2790 tỷ 1000 m2 2790 triệu/m2
      Vị trí : gần điểm xún cao tốc DT 2 lô 1000 mét vuông và 175 mét vuông giá để lại 2,79tr/ mét vuông bìa đỏ đã có và thêm giấy phép ...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Xã Lộc Ngãi, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán nhanh đất nền 80 m2, mặt tiền 12m tại Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      chào bán 20 nền ngay DA Topia Garden, sổ sẵn, MT Bưng Ông Thoàn, Phú Hữu, Q9.- DT: 80m2 - 150m2.- ~ cách đến trung tâm TP đc rút ngắn qua tuyến đường cao...
      Dự án Topia Garden, Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 100 m2 tại Phường Phước Hòa - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 100 m2 11 triệu/m2
      - Đất có SHR công chứng liền.- Đang nằm ven đường mở rộng kết nối khu Phú Mỹ 3.- KDC hiện hữu.- 3 mặt giao thông lớn.- Tiềm năng tăng giá cực nhanh.- gọi ...
      Phường Phước Hòa, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng nền đất 81 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Đông Anh - Hà Nội, giá 3,32 tỷ

      3.33 tỷ 81 m2 41 triệu/m2
      Bán 81m2 view vườn hoa - đường 3 oto tránh ở thôn khê nữ - xã Nguyên Khê - Đông Anh - thành phố Hà Nội.Giá 3, x tỉ (x bé xíu).- Cách 100m ra đường Lê Hữu...
      Đường Lê Hữu Tựu, Xã Nguyên Khê, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 981 m2 tại Thới An - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 90 tỷ

      90 tỷ 981 m2 91,75 triệu/m2
      Bán mảnh đất DT 981,3 m2 full 100 phần trăm thổ cư. Khu vực cư dân sầm uất.MT nội bộ đường Lê Thị Riêng, P. Thới An, Q. 12, Tp. Sài Gòn.Quy hoạch...
      Đường Lê Thị Riêng, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 154 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hùng Vương - 9 - Tuy Hòa - Phú Yên, thỏa thuận

      Thỏa thuận 154 m2
      - liên kế các dự án lớn như và chuỗi nhà phố thương mại shophouse Tuy Hoà như: Sát bên shop-tel HTL Seaside, Thera Premium, Rosa Alba, nhà phố thương...
      Đường Hùng Vương, Phường 9, Tuy Hòa, Phú Yên

      Cần bán nhanh lô đất nền 180 m2, mặt tiền 18m tại Lê Chân - Hải Phòng, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 180 m2 62,23 triệu/m2
      Bán 2 mảnh đất liền nhau Đào Nhuận, Kênh Dương, Lê Chân.- DT: 180m2 (R=9m).- Hướng: hướng Tây Bắc.- sổ đỏ chính chủ sang tên trong 1 nốt nhạc.- Đường...
      Phố Đào Nhuận, Phường Kênh Dương, Lê Chân, Hải Phòng
      S
      Thuận Bất Động Sản Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay lô đất nền 101 m2, mặt tiền 5m tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 2,26 tỷ

      2.27 tỷ 101 m2 22,4 triệu/m2
      Chủ bán nhanh nhà mặt đất 100 phần trăm DT 100.7 mét vuông (5.3x19m) thuộc TĐC Vĩnh Yên xã Vạn Thạnh nằm trong khu vực cực đẹp, siêu hiếm...
      Đường Vĩnh Yên, Xã Vạn Thạnh, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 108 m2, mặt tiền 8m tại Xã Long Cang - Cần Đước - Long An, giá 1,88 tỷ

      1.88 tỷ 108 m2 17,41 triệu/m2
      Khách ruột em gởi bán 1 lô góc duy nhất sát bên công viên ngay trung tâm , ngang 5,8m nở hậu tới 6,9m MT lộ giới 8m , đối diện là cụm khu công nghiệp trải...
      Xã Long Cang, Cần Đước, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 2500 m2 tại Xã Sa Pả - Sa Pa - Lào Cai, giá 250 tỷ

      250 tỷ 2500 m2 100 triệu/m2
      Gia đình tôi có nhu cầu bán lại lô đất DT 2500m2.Đất sạch, 3 MT, pháp lí đầy đủ.đc: Tổ dân phố số 6, P. Sapa, TX Sapa, tỉnh Lào Cai.View núi Hoàng Liên...
      Phường Sa Pa, Sa Pa, Lào Cai

      Cần bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Mega City 2, 100 m2, mặt tiền 13m , giá 930 tr

      930 triệu 100 m2 9,31 triệu/m2
      1 - Vị trí: khu đô thị Phú Hội nằm trên MT 25C (Nguyễn Ái Quốc) lộ giới 100m kết nối trực tiếp Sân Bay Long Thành thuộc Nhơn Trạch, Đồng Nai.2 - Thông tin...
      Dự án Mega City 2, Đường 25C, Xã Phú Hội, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền dự án 1 m2 tại Xã Giai Phạm - Yên Mỹ - Hưng Yên, giá 60 triệu

      60 triệu 1 m2 60 triệu/m2
      Bán 124m² đất giãn dân Giai Phạm, mặt đường TL381, Cạnh khu công nghiệp Phố Nối A, 1 mặt đường 1 mặt view sông- đc: thôn Yên Phú – xã Nguyễn Văn Linh -...
      Đường Tỉnh Lộ 381, Xã Giai Phạm, Huyện Yên Mỹ, Hưng Yên

      Chuyển nhượng nền đất 35 m2, mặt tiền 3m tại Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 35 m2 111,43 triệu/m2
      - Bán nhà mặt ngõ Trung Kính lô góc cách mặt phố chỉ 30m, ngõ thẳng tắp. - Khu vực tiện ích tốt nhu cầu ở cho thuê rất cao, nhà lô góc trước nhà rất rộng xe...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 150 m2 tại Đường Tỉnh lộ 522 - Thành Minh - Thạch Thành - Thanh Hóa, giá 300 triệu

      300 triệu 150 m2 2 triệu/m2
      * Thông tin sp:- DT 150m, 4 cạnh vuông vức.- Đường liên thôn rộng 7m, 2 oto tránh nhau thoải mái.- Điện đường trường trạm, xung quanh tiện ích đầy đủ.- cư ...
      Đường Tỉnh lộ 522, Xã Thành Minh, Thạch Thành, Thanh Hóa

      Chuyển nhượng nền đất 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Hải Châu - Đà Nẵng, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 90 m2 66,56 triệu/m2
      Bán đất Nguyễn Khánh Toàn - Hoà Cường Bắc.- Đường 5m5 sau lưng BV Vinmart.- DT: 90m2. Hướng Nam.- Giá ib.call ngay: 0905 995 *** Oanh xem đất LVCC.
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!