Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.838 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng lô đất nền Khu đô thị Làng Sen Việt Nam, 80 m2, mặt tiền 20m , giá 1 tỷ

      1 tỷ 80 m2 12,5 triệu/m2
      -Chính chủ cần bán ngay nền đất để trả nợ NH dí tới đít, Bán lỗ hơn thị trường 200 tr,cư dân đông đúc, vị trí giáp bình chánh và hóc môn. Tọa lạc MT Tỉnh...
      Dự án Làng Sen Việt Nam, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp đất nền 161 m2, mặt tiền 7m tại Trường Tây - Hòa Thành - Tây Ninh, giá 1,18 tỷ

      1.18 tỷ 161 m2 7,31 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lô đất hẻm 31 Nguyễn Văn Linh (đường ô tô) vô 5 ngã 4, KDC hiện hữu.7x23m full thổ cư.Đất trống có ranh giới rõ ràng.Giá 1.176 tỉ không TL.
      Hẻm 31 Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Trường Tây, Hòa Thành, Tây Ninh

      Bán đất nền dự án 126 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Sơn Tịnh - Quảng Ngãi, giá tốt

      Thỏa thuận 126 m2
      Chỉ 700 tr sở hữu đất nền 6x21m Siêu dự án Khu dịch vụ hỗn hợp VSIP Quảng Ngãi.Sở hữu vị trí chiến lược độc đáo.- Nằm ngay Trung tâm công nghiệp Bắc Sông...
      Dự án Khu dịch vụ hỗn hợp VSIP Quảng Ngãi, Đường Quốc lộ 1A, Xã Tịnh Phong, Sơn Tịnh, Quảng Ngãi

      Chuyển nhượng đất nền dự án Khu đô thị nghỉ dưỡng La Maison De, 117 m2 , giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 117 m2 36,33 triệu/m2
      MT Lương Văn Nho là 1 trong những vị trí mà KH hay hướng đến để đầu tư vì đường Lương Văn Nho hiện tại là đường trung tâm hành chính của huyện Cần Giờ.Với...
      Dự án La Maison De Cần Giờ, Đường Lương Văn Nho, Xã Long Hòa, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 120 m2 tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 120 m2 14,17 triệu/m2
      KĐT Century City 49,8 ha - cách sân bay Long Thành 2,5  kilomet.* ĐC: MT đường DT 769 và đường Cầu Mên, xã Bình Sơn, H. Long Thành, tỉnh Đồng Nai.- Hơn...
      Dự án Century City, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất nền dự án 11186 m2 tại Xã Xuân Bảo - Cẩm Mỹ - Đồng Nai, giá 9 tỷ

      9 tỷ 11186 m2 0,81 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán ngay đất vườn bơ tại đc Xã Xuân Bảo, Huyện Cẩm Mỹ, tỉnh Đồng Nai.- DT 11.186  mét vuông.- Giá 9 tỉ Việt Nam đồng.- View...
      Xã Xuân Bảo, Cẩm Mỹ, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền dự án 150 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 720 tr

      720 triệu 150 m2 4,8 triệu/m2
      Đường 23 kp 11, Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước. Sắp lên nhựa.150 mét vuông đất sẵn 130 thổ cư giá 720tr bao sổ sách cho (45 ngày công chứng )Ngay...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán đất nền dự án 818 m2, mặt tiền 24m tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 20,45 tỷ

      20.45 tỷ 818 m2 25 triệu/m2
      KDC Điệp Sơn, Vạn Thạnh.Thửa: 111, Tờ: 45 DT 817.6m2."Ngang: 24m Dài: 34m".Đất ONT sẵn có 130m2.Đông Nam mát mẻ, khu đông cư dân, 3 MT đường, giáp biển...
      Xã Vạn Thạnh, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền 50 m2 tại Phố Vạn Phúc - Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội, giá 7,65 tỷ

      7.65 tỷ 50 m2 153 triệu/m2
      Bán mảnh đất DV Vạn Phúc, Hà Đông, 49.1 M, MT 4.91 M, 7.65 tỉ, oto Tránh, Vỉa Hè Rộng.- Vị trí mảnh đất đẹp, không lỗi phong thủy, k bốt điện phù hợp xây...
      Phố Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 170 m2 tại Đường 28/3 - Thanh Hà - Hội An - Quảng Nam, giá 4.5 tỷ

      4.5 tỷ 170 m2 26,48 triệu/m2
      Đất nền có sổ ngay trung tâm phố cổ Hội An.DT từ: 140m2.Đường 7m5 lề 3m.Cách công viên 100m, gần ngay với hồ sinh thái lớn nhất P. Thanh Hà, TTTM Coopmart...
      Đường 28/3, Phường Thanh Hà, Thành phố Hội An, Quảng Nam

      Bán gấp lô đất nền 170 m2 tại Bình Hưng Hòa - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 21 tỷ

      21 tỷ 170 m2 123,53 triệu/m2
      Góc 2MT kênh Tham Lương gần Lê Trọng Tấn. [ 21 tỉ ] HÀNG HIẾM Dt 8,5 x 20. Cấp 4 Full thổ cư. Không lộ giới. Vị trí góc 2 MT Kênh Tham Lương cực sáng, gần...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 2171 m2 tại Sông Lũy - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 270 tr

      270 triệu 2171 m2 0,13 triệu/m2
      Lô xã Sông Lũy, huyện Bắc Bình, Bình Thuận.DT 2.171m2 giá 270 tr.Sổ sẵn bao sang tên công chứng ngay.Đất đẹp vuông vắn đường lớn ô tô chạy thẳng tới...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Sông Lũy, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán ngay đất nền dự án 1000 m2 tại Xã La Ngà - Định Quán - Đồng Nai, giá 400 tr

      400 triệu 1000 m2 0,4 triệu/m2
      Khách em cần bán nhanh trong vòng 2 tuần, giá rất ngộp luôn ạ (thấp hơn xung quanh 40 phần trăm). Chỉ 400tr/sào, với mức tài chính nhỏ 680 tr đến 980...
      Xã La Ngà, Huyện Định Quán, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền 80 m2, hướng Tây-Bắc tại Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,34 tỷ

      1.34 tỷ 80 m2 16,69 triệu/m2
      -DT 80m²-13m² ( giá chỉ 1 tỉ 335 )-Lộ giới rộng 13m , lộ giới vào 18m-20m-cư dân đông đúc KD buôn bán , xây phòng trọ ổn. Tiên ích trong bán kính 2m có...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hòa Hạ, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp đất nền dự án 168 m2, mặt tiền 7m tại Hương Sơn - Hà Tĩnh, giá 620 triệu

      620 triệu 168 m2 3,7 triệu/m2
      Cơ hội tốt thường không rõ ràng.Cơ hội rõ ràng lại không còn giá mềm.Cơ hội Đầu Tư vừa giá mềm vừa rõ ràng đây ạ: Siêu phẩm đất Hương Sơn.Bán kính 500m:...
      Xã Sơn Giang, Hương Sơn, Hà Tĩnh

      Cần bán đất nền 43 m2 tại Đường Quang Trung - Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 1,86 tỷ

      1.86 tỷ 43 m2 43,26 triệu/m2
      Bán nền thổ cư Yên Nghĩa, Quang Trung, Hà Đông.miếng đất hiếm hoi còn lại tại vị trí gần trung tâm Q. Hà Đông, nằm ngay trong ngõ 1008 Quang Trung, oto...
      Ngõ 1008, Đường Quang Trung, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 100 m2 tại Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      * Bán đất KDC Đại Việt 2, sát bên vin Grand Park, đường Nguyễn Xiển, P. Long Thạnh Mỹ, TP. Thủ Đức.- DT đất: 100m²(5x20m) Full thổ cư.- Vị trí đẹp, MT đường...
      Dự án KDC Đại Việt II, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 120 m2 tại Tân Thông Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      Chính chủ bán miếng đất MT đường Nguyễn Thị Nhúng gần trường TH Tân Phú Trung, Củ Chi.DT 120 m2 ngang 6 dài 20m, sổ riêng thổ full sổ.Đã có sổ riêng đi...
      Đường Nguyễn Thị Nhúng, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!