Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.838 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng lô đất nền 114 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông - Bắc tại Vinh - Nghệ An, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 114 m2 24,57 triệu/m2
      Vị trí gần trục đường chính Nguyễn Văn Cừ, tiện ích đầy đủ, gần các trường học
      Đường Nguyễn Quốc Trị, Phường Hưng Bình, Vinh, Nghệ An

      Cần bán nhanh nền đất 67 m2, mặt tiền 6m tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 67 m2
      Gần Khu công nghệ cao Hòa Lạc và các trường đại học.Cách Tỉnh lộ 420 vài trăm m.Trung tâm xã Bình Yên.Gần trường mẫu giáo - cấp 1-2-3 BV- UB. pháp lí rõ...
      Đường 419, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất 80 m2, mặt tiền 4m tại An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 80 m2 150 triệu/m2
      1. Lô MT đường khu Cao Đức Lân. An Phú. Q. 2. 0901 882 ***- DT: 4 x 20m - CN 80m2.- Đường hiện hữu 10m.- CTXD: Trệt 2 lầu, sân thượng.- bìa đỏ.- Giá 150...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Cao Đức Lân, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 138 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 138 m2
      Chính chủ cần tiền nên bán gấp - giá rẻ chốt liền.DT: 138m2 ngang 6m dài 23m.Hướng: Tây.Đường 10m5 - kề góc.Cách đường nam kì khởi nghĩa 50m.Vị trí thông...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nền đất Khu du lịch nghỉ dưỡng biển Ocean Dunes, 140 m2, mặt tiền 7m , giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 140 m2 60,72 triệu/m2
      Bán đất Ocean Dunes view công viên giá mềm. liên lạc 0919 080 *** gặp Linh để hỗ trợ tư vấn.- A6 100m2 đối diện công viên thể thao 6.5 tỉ.- B5 140m2 đối...
      Dự án Ocean Dunes, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu ngay đất nền 60000 m2, mặt tiền 200m tại Thành phố Cao Lãnh - Đồng Tháp, giá 45 tỷ

      45 tỷ 60000 m2 0,75 triệu/m2
      Cần bán 60 công đất. MT 200m dài 300m nằm tl850 ở xã tân hội huyện cao lãnh đồng tháp
      Đường Tỉnh lộ 850, Xã Tân Hội Trung, Huyện Cao Lãnh, Đồng Tháp

      Cần bán ngay lô đất nền 130 m2, mặt tiền 10m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 130 m2
      Tôi cần bán lại mảnh đất nằm đường Trần Văn Giàu, Bình Chánh, giáp ranh với P. Tân Tạo Bình Tân.Từ khu Tên Lửa Aeon Mall Bình Tân đi xuống...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Phạm Văn Hai, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 42 m2 tại Đường 3 - Xuân Nộn - Đông Anh - Hà Nội, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 42 m2 25 triệu/m2
      Em bán đất 41.5 mét vuông tại đường Yên Xuân Nộn Đông Anh.MT 4,77m.Mặt hậu 4,77m.Sâu 8.7m.Đường xe con vào đc.Cách đường liên xã Thụy Lâm chỉ 500m.Giá...
      Đường 3, Xã Xuân Nộn, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 90000 m2 tại Xã Tân Đức - Hàm Tân - Bình Thuận, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 90000 m2 0,08 triệu/m2
      Cần bán đất cây trồng lâu năm thôn Suối Giềng - Xã Tân Đức - Huyện Hàm Tân - Tỉnh Bình Thuận.DT 9hec (90000m), sát bên dự án KCN Đồng Nai.Đường đất oto, sổ...
      Xã Tân Đức, Hàm Tân, Bình Thuận

      Bán đất nền dự án 135 m2 tại Đường 47 - Đồng Tiến - Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 3,13 tỷ

      3.14 tỷ 135 m2 23,2 triệu/m2
      🌟 SIÊU hot - CƠ HỘI ĐẦU TƯ VÀNG TẠI PHỔ YÊN THÁI NGUYÊN 🌟🔑 Đất Nền Khởi Sắc – Phân Lô Ngoại Giao – Tiềm Năng Sáng GiáGiá...
      Đường 47, Phường Đồng Tiến, Phổ Yên, Thái Nguyên

      Cần bán gấp lô đất nền 87 m2 tại Xã Bình Minh - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 3,59 tỷ

      3.59 tỷ 87 m2 41,27 triệu/m2
      Vị trí đắc địa gần KDL thác Giang Điền.Thu hút nhiều khách du lịch, thuận tiện buôn bán KD, cho thuê.DT: 87 mét vuông (4.2 x 20.7).Giá: 3tỷ590 tr.Sang...
      Đường Dương Độc Lập, Xã Bình Minh, Trảng Bom, Đồng Nai

      Sở hữu nền đất mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Xã Xuân Canh - Đông Anh - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần bán nhanh mảnh đất Xuân Canh sát đường quy hoạch mở mới và khu TT triển lãm Quốc Gia.DT 49,8m2 oto con vào đất, đất vuông vức MT 5m, sẵn sổ. Giá trị...
      Đường Xuân Canh, Xã Xuân Canh, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 144 m2 tại Xã Nhơn Hải - Ninh Hải - Ninh Thuận, giá 950 triệu

      950 triệu 144 m2 6,6 triệu/m2
      - Cần bán mảnh đất nền sát biển 800m, KDC hiện hữu, cách trường cấp 3 Phan Châu Trinh 300m, Trường mẫu giáo xã Nhơn Hải, ủy ban nhân dân, chợ 500m...
      Xã Nhơn Hải, Ninh Hải, Ninh Thuận

      Cần bán đất nền 100 m2, mặt tiền 6m tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 100 m2 115 triệu/m2
      Đất nền trục đường Tây Thăng Long - Trục đường 60.5m chạy sang Ngoại Giao Đoàn.- Hiện trạng: Đất đấu giá đã hoàn thiện về pháp lí.- Số lượng 90 lô - 8 biệt...
      Dự án Avenue Garden, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền hướng Đông - Nam tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Do cần tiền KD cần sang nhượng lại cần bán lại góc 2 MT, dự định xây ở chứ không bán - Lô góc 2 MT có DT 9x20m, đối diện công viên, GPXD 1 hầm 4 tầng, sổ ...
      Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 95 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 95 m2 37,9 triệu/m2
      Mã HTL1980.Bán đất cách đường Hai Bà Trưng kéo dài chỉ 100m P. Đông Hòa Dĩ An.DT: 94,8 mét vuông, thổ cư: 88,8 mét vuông (4,39x21,6m).Cách Big ...
      Phố Hai Bà Trưng, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh lô đất nền 1120 m2 tại Xã Đạ Sar - Lạc Dương - Lâm Đồng, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 1120 m2 5,63 triệu/m2
      Bán 1120m2 đất nông nghiệp giấy tờ pháp lí rõ ràng chính chủ- Cách trung tâm thành phố.Đà Lạt tầm 20 kilomet, gần trường học- cách mặt đg gần 100m,...
      Xã Đạ Sar, Lạc Dương, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng nền đất 95 m2, mặt tiền 5m tại Anh Dũng - Dương Kinh - Hải Phòng, giá 2,28 tỷ

      2.28 tỷ 95 m2 24 triệu/m2
      - Cần sang tên nhanh.- 24tr/ mét vuông chính chủ cần bán nhanh lô góc, Anh Dũng 8, Dương Kinh, Hải Phòng.- DT: 95 mét vuông ngang 5m.- Đường...
      Đường 353, Phường Anh Dũng, Dương Kinh, Hải Phòng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!