Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.836 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán lô đất nền 100 m2, hướng Đông - Nam tại Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 100 m2 15,5 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần xoay sở tiền để làm ăn cần bán nhanh miếng đất thuộc dự án khu nhà ở Nam An.Giá lúc trước tôi mua gần 2.1 tỉ nay cắt lỗ bán giá 1.55 tỉ....
      Dự án Nam An Bàu Bàng, Đường Quốc Lộ 13, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán nhanh lô đất nền 150 m2, mặt tiền 5m tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 780 tr

      780 triệu 150 m2 5,2 triệu/m2
      nền đất ngang 5.5m dài vừa ở vừa làm vườn.Đất ở hoàn toàn 150m2.Ngay KDC đông đúc.Gần trục đường giao Uỷ Ban ND Hòa Khương.Mua để dành rất phù hợp, đất...
      Xã Hòa Khương, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền dự án 300 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 210 tr

      210 triệu 300 m2 0,7 triệu/m2
      - Thuộc KP9 Minh Hưng- Cách ql13 900m, dân đông- Bán kính  kilomet tiếp cận đầy đủ tiện ích cần thiết: chợ ,trường,- DT 10X30X50TC giá 1tỷ100 tr...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 650 tr

      650 triệu 100 m2 6,5 triệu/m2
      Đất kiệt 4m lề 1m đường Trần Nhân Tông giá sập hầm trong tuần.Do nhu cầu cần tiền gấp nên bán lỗ.Thích hợp mua ở hoặc đầu tư lâu dài.Giao thông thuận tiện.
      Đường Trần Nhân Tông, Phường Vĩnh Điện, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán ngay lô đất nền 103 m2 tại Vĩnh Trung - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,85 tỷ

      1.86 tỷ 103 m2 18 triệu/m2
      Cần bán đất KD xã Vĩnh Trung, Nha Trang, Đất MT hương lộ 46 rộng 13m, Giá 18tr/m2Vị trí đất rất thuận lợi, hiện trạng cư dân khu vực rất đông, có thể vừa ở...
      Đường Hương lộ 46, Xã Vĩnh Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền Khu dân cư Khang An - Phú Hữu, 429 m2 , giá 32,17 tỷ

      32.18 tỷ 429 m2 75 triệu/m2
      Bán cặp nền góc B2 Khang An liên kế Sky 9, ngang 20 m dài 22m, DT 429,1m2bìa đỏ công chứng liền tay, phân khu do Công ty Mỗi lô ngang 10m, dài 21-22m1 lô...
      Dự án Khu dân cư Khang An, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền FLC Tropical City, 75 m2 tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 938 tr

      938 triệu 75 m2 12,51 triệu/m2
      Do ảnh hưởng tài chính chính chủ cần bán 1 lô quay kênh giá rẻ nhất chỉ 12,5 tr/ mét vuông. Đã ký hợp đồng mua bán.- DT: 75 mét vuông.- Vị...
      Dự án FLC Tropical City, Đường Trần Phú, Phường Hà Khánh, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán ngay lô đất nền 47 m2, mặt tiền 4m tại Ứng Hòa - Hà Nội, giá 484 triệu

      484 triệu 47 m2 10,3 triệu/m2
      Vị trí thuộc thôn Phù Yên, xã Viên An, huyện Ứng Hòa.DT 46,6m2. MT 4,25m, hướng ĐN.Gần các tiện ích: Trường học, chợ, trung tâm y tế,...Cách đường DTL429B...
      Đường TL 429B, Xã Viên An, Ứng Hòa, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Xã Mê Linh - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 599 tr

      599 triệu 100 m2 5,99 triệu/m2
      → Đã lên thổ cư tối đa  phần trăm theo quy định Nhà nước- SHR, sang tên ngay, bao thuế phí chuyển nhượng- Đất MT, đường bê tông 10m, nhà nước công...
      Xã Mê Linh, Huyện Lâm Hà, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay nền đất 508 m2 tại Xã Bạch Hạ - Phú Xuyên - Hà Nội, giá 5,59 tỷ

      5.59 tỷ 508 m2 11 triệu/m2
      Cần bán nhanh 508m2 đất tại thôn Hoà Thượng, Bạch Hạ, Phú Xuyên.- giá mềm nhất so với khu vực, phù hợp phân lô bán nền.- KDC đông đúc, phong thủy đẹp.-...
      Xã Bạch Hạ, Huyện Phú Xuyên, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 4667 m2, mặt tiền 33m tại Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, giá 70 tỷ

      70.01 tỷ 4667 m2 15 triệu/m2
      DT: 5000 mét vuông sử dụng, DT trong sổ 3980 mét vuông còn lại là lưu không và đất ruộng, góc 3 MT, MT rộng.Đất thương mại dịch vụ, đóng thuế...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Khai Quang, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Bán gấp đất nền 80 m2 tại Đường 12 - Tam Bình - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Bán đất MT đường số 12, P. Tam Bình, Thủ Đức, TP.HCM.- DT 80m2-120m2, SHR từng nền.- giá cả thương lượng.- Gần căn hộ Sunview Town, di chuyển thuận lợi...
      Dự án Savico Hiệp Bình Phước Tam Bình, Đường 12, Phường Tam Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án mặt tiền 13m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Chỉ 33tr/m2 lô góc Đông Nam - Đối diện công viên 259,71m2(13,5m x 20m) vát góc.khu đô thị Mỹ Gia Gói 2 TP Nha Trang.Gần BV, trường học.L/H 0915 560 *** -...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 2063 m2, mặt tiền 30m tại Huyện Kim Bôi - Hòa Bình, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 2063 m2 2,86 triệu/m2
      DT 2063 mét vuông, gồm có 400 mét vuông ONT + CLN.- MT 30m bám sông Bôi, sâu 65m, nở hậu. Phía trước view sông Bôi, phía sau view cánh đồng xanh...
      Đường ĐT 12B, Xã Kim Lập, Kim Bôi, Hòa Bình

      Bán gấp đất nền dự án mặt tiền 4m tại Xã Nam Hồng - Đông Anh - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      DT 42,2m thôn Vệ - Nam Hồng - Đông Anh - Thủ đô Hà Nội. Trước mặt view bìa làng, quy hoạch nhà văn hoá, khu vui chơi của xóm. Bán kính 300m là chợ ,...
      Xã Nam Hồng, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất hướng Đông - Nam tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần bán lô góc căn biệt thự gói 5 Mỹ Gia Thái Hưng, đối diện công viên cây xanh.- DT 287.5m2.- Vị trí LK511, mảnh đất rất đẹp đối diện với công viên bồn...

      Chuyển nhượng nền đất 100 m2, hướng Đông tại Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      Khách vay NH ngộp cần ra 1 số miếng đất tại dự án Century - Kim Oanh.Vị trí sau cầu nên 1,4 tỉ bao hết.Cách công viên trung tâm chỉ 50m.Hạ tầng hoàn thiện,...
      Dự án Century City, Đường ĐT 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán ngay lô đất nền mặt tiền 19m tại 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 2,04 tỷ

      2.04 tỷ 0 m2
      bán ngay miếng đất 2 MT ngay trung tâm thành phố. Vị Thanh, trong khu chợ Đêm của CĐT Cát Tường Group, lộ nhựa to oto chạy thoải mái.Đưỡng Võ Văn Kiệt,...