Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.836 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu đất nền dự án 300 m2 tại Xã Phước An - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 300 m2 7 triệu/m2
      Nhận ký gửi, mua - bán, tư vấn, đất nền HUD - XDHN KĐT mới (huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai) do Tập đoàn HUD và Tổng công ty xây dựng thành phố Hà Nội làm...
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền 770 m2, mặt tiền 10m tại Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 3 tỷ

      3 tỷ 770 m2 3,9 triệu/m2
      - nhà c4, rộng và dài, MT đường Vành đai gần Y Moan, phù hợp xây kho bãi, có nhà c4 nhỏ, đã xây tường rào bao quanh.- DT: 10 x 77m.- Giá: 3 tỉ.- Hướng:...
      Đường 30/4, Phường Tân Lợi, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Bán nhanh nền đất 60 m2, mặt tiền 4m tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội, giá 7,39 tỷ

      7.39 tỷ 60 m2 123,17 triệu/m2
      - Gia đình tôi ra nước ngoài định cư cần bán ngay nhà đất mặt phố Trạm Trôi - Hoài Đức (nằm trên mặt đường QL32) - vỉa hè đá bóng - KD khủng.- DTSD 60m2.-...
      Đường 32, Thị trấn Trạm Trôi, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án 150 m2 tại Xã Phước An - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 150 m2 8,6 triệu/m2
      Còn duy nhất 1 lô dự án HUD Nhóm 4 cực rẻ.- Giá chỉ hơn 8tr/m2.- DT: 150m2 6x25 quá đẹp SHR.- Cắt lỗ hơn 30 phần trăm bán gấp trước tết.contact: 0937...
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Đường D1, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán ngay lô đất nền 495 m2 tại Xã Phước Hậu - Cần Giuộc - Long An, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 495 m2 2,33 triệu/m2
      Cần bán lỗ 1 miếng đất vườn xã Phước Hậu, đường bê tông 2m, cách đường nhựa kênh 6m, ~ 100m.Đất nền cao ráo không ao hồ.cư dân đông đúc, điện, nước đầy...
      Xã Phước Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Sở hữu đất nền dự án 74 m2, hướng Nam tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 74 m2
      Gia đình tôi hiện không có nhu cầu ở nên cần bán miếng đất dịch vụ An Thọ, An Khánh, Hoài Đức, HN.- DT 74m2, MT gần 5m.- Hướng Nam mát mẻ.- bìa đỏ chính...
      Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nền đất 90 m2 tại Đường Him Lam - Tân Hưng - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 90 m2 188,89 triệu/m2
      Chính chủ bán đất TĐC Him Lam, Tân Hưng, Q. 7. SHR, xây dựng tự do. DT: 5x18m đối diện công viên. giá: 17 tỉ. hotline: 0909 380 *** Vũ.
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 180 m2, hướng Bắc tại Đường Đỗ Bá - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 180 m2
      Vị trí miếng đất rất ven biển để thích hợp với xây hotel và căn biệt thự biển. Nơi đây thuộc phố Tây sầm uất bật nhất khu vực du lịch Ngũ Hành Sơn Mỹ An...
      Đường Đỗ Bá, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền 128 m2 tại Xã Cát Tiến - Phù Cát - Bình Định, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 128 m2 17,19 triệu/m2
      Cập nhật chính sách TT Central Avanue Quy Nhơn.Phương án TT linh hoạt:TT thường trải dài trong 7 đợt nối dài trong gần 1 năm và đc CK 5 phần trăm.TT...
      Km2+ 400, thị trấn Cát Tiến, huyện Phù Cát thuộc khu kinh tế Nhơn Hội, tỉnh Bình Định

      Cần bán gấp đất nền dự án 400 m2 tại Xã Tân Phong - Kiến Thụy - Hải Phòng, giá tốt

      Thỏa thuận 400 m2
      Hơn 1 tỉ có ngay nền đất xây nhà vườn 400m2 (trong đó 270m2 sổ đỏ + 130m2 đất liên kế) tại Tân Phong, Kiến Thuỵ, Hải Phòng.Nằm trên mặt ngõ tương đối ...
      Xã Tân Phong, Kiến Thụy, Hải Phòng

      Chuyển nhượng lô đất nền 139 m2, mặt tiền 6m tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 139 m2 10,44 triệu/m2
      Giá ngộp tận đáy. Thời điểm tốt để mua vào, rất cần bán miếng đất hẻm 34b Trần Nhật Duật, Tp. Bảo Lộc, Lâm...
      Đường Trần Nhật Duật, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán đất nền dự án 2250 m2, hướng Đông - Nam tại Bắc Bình - Bình Thuận, giá 752 triệu

      752 triệu 2250 m2 0,34 triệu/m2
      Đất cây lâu năm ven biển Phan Rí - 2250m2. Tờ bản đồ 34, đất đẹp. ( có đường trên đất là một lợi thế)Giá 334 tr/1 sào/1000m2, - tổng lô 750 tr.Có đường...
      Đường 716B, Xã Phan Rí Thành, Bắc Bình, Bình Thuận

      Sở hữu đất nền 2000 m2, mặt tiền 20m tại Xã An Khương - Hớn Quản - Bình Phước, giá 660 tr

      660 triệu 2000 m2 0,33 triệu/m2
      Chính chủ cần ra 2 sào, MT đường giá 330 tr/ sào.- Đất ngay trung tâm huyện Hớn Quản.- MT đường liên xã, có quy hoạch thổ cư, mở rộng đường 32m.- DT lớn 2...
      Đường ĐT 752, Xã An Khương, Hớn Quản, Bình Phước

      Cần bán ngay nền đất 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Quỳnh Lưu - Nghệ An, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      Bán đất giáp QH KCN mới phê duyệt cách 50 mét
      Xã Tân Thắng, Quỳnh Lưu, Nghệ An

      Bán gấp đất nền 100 m2 tại Phong Phú - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 100 m2 45,5 triệu/m2
      - Còn duy nhất 1 lô giá 4,55 tỉ - sp tốt để đầu tư.- Vị trí: KDC Lovera Park Khang Điền, Phong Phú Bình Chánh.- DT: 5 x 20m2.- Đất MT đường số rộng 12m ô ...
      Dự án Lovera Park, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 125 m2 tại Xã Phước Đông - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 680 tr

      680 triệu 125 m2 5,44 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay miếng đất đẹp.- DT :5 x 25 m = 125 m. Thổ cư 100 phần trăm.- liên hệ ngay: 0931 322 *** - SHR có sẵn. Công chứng sang tên...
      Xã Phước Đông, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán nền đất 180 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Huyện Đăk Hà - Kon Tum, giá 520 triệu

      520 triệu 180 m2 2,89 triệu/m2
      Duy nhất 5 suất ngoại giao giá gốc CĐT khu Mega City khôngn Tum rẻ hơn thị trường 50trHỗ trợ TT giãn 6 tháng không LS.Hỗ trợ tái đầu tư, sinh lời cho khách...
      Dự án Mega City Kon Tum, Huyện Đăk Hà, Kon Tum
      H
      Trần Thị Thúy Hương Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Bến Lức - Long An, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 90 m2 18,34 triệu/m2
      Năm rồi tôi có mua 1 mảnh đất cạnh khu dân cư Idico và giáp nhà máy Cocacola đang xây dựng, xung quanh có nhiều khu công nghiệp và dãy trọ đang cho...
      Đường 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!