Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.836 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh đất nền dự án 163 m2 tại Phú Thượng - Võ Nhai - Thái Nguyên, giá 585 tr

      585 triệu 163 m2 3,59 triệu/m2
      Chính chủ bán 163 mét vuông đất vị trí MT bám QL 1B, Võ Nhai Thái Nguyên. Đất vị trí đẹp gần khu di lịch Hang Phượng Hoàng, gần cây xăng, nhà nghỉ,...
      Đường Quốc lộ 1B, Xã Phú Thượng, Võ Nhai, Thái Nguyên

      Sở hữu đất nền 80 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      đc: khu dân cư Hiệp Bình Chánh, đường Số 18, P. Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức.Vị trí đắc địa trong khu vực để đầu tư và KD,- Giá Chỉ 1.8 tỉ/nền.- MT đường lớn...
      Đường Số 18, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 120 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      * Bán đất nền MT đường Nguyễn Văn Linh, Q. 8.- Đất nền đã có sổ ngay MT đường Nguyễn Văn Linh, Q. 8.- pháp lí chuẩn chỉnh 100 phần trăm.- DT: 120m.-...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 100 m2, mặt tiền 20m tại 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      khu dân cư Bình Lợi, Đặng Thùy Trâm, P. 13, Q. Bình Thạnh (gần trường đại học Văn Lang).- Vị trí: Gần cầu Bình lợi, Cách Phạm Văn Đồng đi vào 300 -...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh nền đất 318 m2 tại Phường Mũi Né - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 318 m2 27,68 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 2 mảnh đất đẹp vị trí đắc địa tại TP Phan Thiết, Bình Thuận.Mua vàng thì lỗ - mua thổ thì lời mảnh đất đẹp có 1 không 2 - giá siêu đầu...
      Đường Xuân Thủy, Phường Mũi Né, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán đất nền 110 m2, mặt tiền 5m tại Tân An Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 110 m2
      DT: 5x22. sổ hồng riêng công chứng ngay trong ngày. Đất 2 MT.- Mặt đường nhựa 7m. Cách TT Củ Chi 2 kilomet. Đường Xuyên Á 1 kilomet.- Bán...
      Đường Nguyễn Văn Khạ, Xã Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 151 m2 tại Bình Thủy - Cần Thơ, giá 435 triệu

      435 triệu 151 m2 2,89 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất tâm huyết giá cực rẻ khu vực.ĐC: Nguyễn Viết Xuân, P. Thới An Đông, Q. Bình Thuỷ, Cần Thơ.DT: 151 mét vuông...
      Đường Nguyễn Viết Xuân, Phường Thới An Đông, Bình Thủy, Cần Thơ

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 120 m2, mặt tiền 21m tại Long Biên - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      + Tái đầu tư cơ sở KD, bán bớt một căn căn biệt thự tại phố Việt Hưng+ Lô góc, khu vực Víp, dân trí văn minh, đường 40m, vỉa hè 2 bên đá bóng+ Bao bọc...
      Đường Mai Chí Thọ, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 138 m2, mặt tiền 27m, hướng Đông tại Pleiku - Gia Lai, giá 900 triệu

      900 triệu 138 m2 6,53 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh miếng đất ông bà để lại.Đất hẻm 578 Phạm Văn Đồng, tổ 1 P. Yên Thế (cách PVĐ 150m).KDC đông đúc, bán kính 1 kilomet đầy đủ...
      Hẻm 578, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Yên Thế, Plei Ku, Gia Lai

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất Khu đô thị Lakeside Palace, 100 m2, mặt tiền 10m , giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Trục đường 7,5m, hướng Đông Nam mát mẻ cả ngày đã có bìa đỏ công chứng về tối kê cao gối ngủ!- Ngang 2 lô là 10m, chiều dài 20m, DT 200m2 có bán lẻ cho...
      Lakeside Palace, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền 131 m2, mặt tiền 4m tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 131 m2 20,23 triệu/m2
      Không còn nhu cầu sử dụng, gia đình tôi cần nhượng lại ô đất tại xã Thiên Hương:+ DT : 130,6m2+ MT : 4.7m+ Hướng : hướng Tây Nam+ Đường : rộng 5m, nằm...
      Xã Thiên Hương, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán gấp lô đất nền 360 m2 tại Xã Trừ Văn Thố - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 380 triệu

      380 triệu 360 m2 1,06 triệu/m2
      Gia đình tôi kẹt tiền cần bán ngay 360 mét vuông đất ở KDC đông, MT đường 32m đang làm nhựa:- DT: 360 mét vuông đất, sổ hồng- giá 380 tr/sổ,...
      Đường Đại Lộ Bình Dương, Xã Trừ Văn Thố, Bàu Bàng, Bình Dương

      Sở hữu nền đất 709 m2, mặt tiền 11m tại Huyện Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 709 m2 2,19 triệu/m2
      Thu hồi vốn gia đình cần bán mảnh đất thị trấn Nam Ban (quy hoạch lên TP Đà Lạt) 710m2 giá chỉ 2,1 tr/m2.đc: Khu phố Thành Công, Thị trấn Nam Ban, huyện...
      Khu phố Thành Công, Thị trấn Nam Ban, Lâm Hà, Lâm Đồng
      H
      Dương Thị Ngọc Huế Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất nền dự án 34 m2, mặt tiền 4m tại Hà Đông - Hà Nội, giá 790 tr

      790 triệu 34 m2 23,24 triệu/m2
      - Bán đất giá rẻ Biên Giang, Hà Đông chỉ với 790 tr, ngõ 102 tổ dân phố Phú Mỹ, P. Biên Giang.- bìa đỏ cất két, pháp lí rõ ràng.- Đất xung quanh khu vực...
      Ngõ 102, Đường Phú Mỹ, Phường Biên Giang, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 150 m2, mặt tiền 5m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 150 m2 9,34 triệu/m2
      Vị trí: Mặt đường Nguyễn Văn Linh, TX Chơn Thành, Tỉnh Bình Phước.DT: 5x30 full thổ cư.pháp lí: sổ hồng riêng rõ ràng.call ngay: 0399 256 ***Hiếu).
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán nền đất 135 m2 tại Nhuận Đức - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 135 m2 12,23 triệu/m2
      Cần bán lại gấp mặt bằng KD MT Nguyễn Thị Rành, Nhuận Đức. Ngay vành đai 4 và đường dẫn lên cao tốc Mộc Bài Sài Gòn.- DT 5x27 = 135m (thổ cư 100 phần ...
      Đường Nguyễn Thị Rành, Xã Nhuận Đức, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 11 m2 tại Phường Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 11 m2
      sang nhượng đất dự án KDT Tây Hồ Tây:- Vị trí: Tây Hồ Tây, Tây Hồ, thành phố Hà Nội.- Loại dự án: Đã cấp phép xây dựng tổ hợp tòa văn phòng, căn hộ.-...
      Dự án KĐT Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2 tại Thị trấn Bến Lức - Bến Lức - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 100 m2 11 triệu/m2
      bán nhanh ĐẤT 8mx22m THỔ NGAY khu công nghiệp VĨNH LỘC 2 – BẾN LỨC, LONG AN – GIÁ CHỈ 15TR/ mét vuông(TL), sổ hồng riêng Cần bán gấp miếng ...
      Thị trấn Bến Lức, Huyện Bến Lức, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!