Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.836 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng đất nền dự án 125 m2, mặt tiền 12m tại Gò Dầu - Tây Ninh, giá 680 triệu

      680 triệu 125 m2 5,44 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay mảnh đất đẹp, đường Hùng Vương - Gò Dầu, kế KCN Phước Đông full thổ.- DT: 5 x 25 m = 125  mét vuông. Thổ cư 100 phần trăm.-...
      Đường Hùng Vương, Xã Phước Đông, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán gấp đất nền dự án 133 m2 tại Mỏ Công - Tân Biên - Tây Ninh, giá 400 triệu

      400 triệu 133 m2 3,01 triệu/m2
      7x19m.50 mét vuông thổ cư.sổ hồng riêng sẵn sang tên ngay.Cách QL22b chỉ 500m, xung quanh cư dân đông.Giá 400 tr, NH cho vay 300 luôn, chỉ cần 100...
      Đường Quốc lộ 22B, Xã Mỏ Công, Tân Biên, Tây Ninh

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2 tại Xã An Viễn - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 100 m2 16,5 triệu/m2
      Người anh nhắn tiếc quá nhưng đang cần tiền nên bán nhanh mảnh đất tâm huyết trung tâm An Viễn (giáp Long Thành) khu trung tâm Phùng Hưng.Kẹp giữa 2 khu ...
      Xã An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 2 m2 tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình, giá 3 tr

      3 triệu 2 m2 1,5 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay nền đất có DT 2057m2 trong đó có 400m2 đất ở còn lại là đất vườn lâu năm .nền đất có vị trí đắc địa nằm gần khu trọng tâm kinh tế...
      Xã Thanh Cao, Lương Sơn, Hòa Bình

      Sở hữu nền đất 100 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Dĩ An - Bình Dương, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 100 m2 29 triệu/m2
      Đất tặng kho MT đường số 13 khu dân cư Tứ Hải, p. Tân Đông Hiệp, Dĩ An.Đất 2,9 tỉ - 100m2 (4,76x21m) thổ cư: 100 phần trăm 1938.Đường rộng 12m thông...
      Đường 13, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền Khu đô thị An Phú Sinh, 105 m2, mặt tiền 32m tại , giá 2,68 tỷ

      2.68 tỷ 105 m2 25,53 triệu/m2
      Trục đường chính Lê Thánh Tôn 32m kéo dài ngã 4 Ba La, đường Lê Lợi.- Vị trí: Đường Lê Thánh Tôn P. Nghĩa Chánh TP. Quảng Ngãi.- DT: 105 mét ...
      Dự án An Phú Sinh, Đường Lê Thánh Tôn, Phường Nghĩa Chánh, Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

      Cần bán nhanh nền đất 64 m2, mặt tiền 17m tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 880 triệu

      880 triệu 64 m2 13,75 triệu/m2
      Sở hữu đất nền cho riêng mình từ 880 tr Đường DX614, Xã Lai Uyên, Huyện Bàu Bàng, Bình Dương Nhanh tay lên nào mọi người ơi.. Đất nền rẻ chưa từng có..Đất...
      Dự án Nam An Bàu Bàng, Đường DX, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán nền đất 114 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá tốt

      Thỏa thuận 114 m2
      114m2 MT rộng 5,7m đất dịch vụ khu đô thị Hùng Vương.bìa đỏ trong tay sẵn sàng công chứng.Vị trí gần hồ điều hòa đô thị Hùng Vương thẳng sang là trung ...
      Dự án Khu đô thị Hùng Vương, Đường Quốc Lộ 2A, Phường Tiền Châu, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Sở hữu lô đất nền 144 m2 tại Xã Lộc Ninh - Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 365 triệu

      365 triệu 144 m2 2,54 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán nhanh nền đất full thổ cư, SHR, công chứng ngay Lộc Ninh, Dương Minh Châu, Tây Ninh.DT: 5x29m full thổ cư.MT đường rải đá nằm trong KDC,...
      Xã Lộc Ninh, Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Cần bán ngay nền đất 300 m2, mặt tiền 15m tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 300 m2 18 triệu/m2
      * 06/2021 CĐT đã hoàn thành 261 tỉ tiền thuế cho GĐ 1.* 12/2021 CĐT đã hoàn thành tiền thuế cho GĐ 2.Vị trí miếng đất:- Dãy 2 cách biển chỉ 100m.- ven ...
      Dự án Sentosa Villa, Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Mũi Né, Phan Thiết, Bình Thuận

      Chuyển nhượng đất nền dự án 98 m2 tại Xã Sông Thao - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 850 triệu

      850 triệu 98 m2 8,68 triệu/m2
      ❄️Bán đất xã sông thao huyện Trảng Bom❄️⚡Dt: 7mx14mb(98 mét vuông).⚡SHR thổ cư 100%💵💵Giá: 850tr.. thỏa thuận chính chủ.📳liên lạc : 0941 417 ***...
      Xã Sông Thao, Trảng Bom, Đồng Nai

      Sở hữu lô đất nền 108 m2, mặt tiền 6m tại Thị xã Phú Thọ - Phú Thọ, giá tốt

      Thỏa thuận 108 m2
      - Cần bán hàng ngoại giao dự án Âu Cơ Park City TX Phú Thọ.Loại hình đất nền, đất nền bìa đỏ ngay.- DT từ 108 - 120m2 MT 6m.- Hạ tầng hoàn thiện đầy đủ, đã...
      Dự án Âu Cơ Park City, Phú Thọ, Phú Thọ

      Bán nhanh đất nền dự án 150 m2 tại Phường An Phú - Tam Kỳ - Quảng Nam, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 150 m2 12 triệu/m2
      Tôi cần bán 2 suất ngoại giao cho KH thiện chí, chí khấu 10 phần trăm.KĐT quốc tế The Trident (An Phú) TTTP Tam Kỳ chỉ cần 950tr là sở hữu ngay bìa ...
      Dự án The Trident City, Phường An Phú, Tam Kỳ, Quảng Nam

      Bán gấp nền đất 100 m2 tại Xã Vĩnh Lộc A - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 890 triệu

      890 triệu 100 m2 8,9 triệu/m2
      DT : 100m (5x20m).giá : 890 trVị Trí : gần trường học Vĩnh Lộc A , ủy ban nhân dân , cư dân đông đúc thuận tiện KD quán ăn Thổ cư 100 phần trăm...
      Đường Nguyễn Thị Trọn, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
      P
      Huỳnh Thị Ngọc Phượng Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất nền dự án 2000 m2 tại Xã Ninh Xuân - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 499 triệu

      499 triệu 2000 m2 0,25 triệu/m2
      Bán đất Ninh Xuân - Ninh Hoà cách TL5, cách cao tốc bắc nam chỉ 3 kilomet, gần KDC, gần hồ Suối Trầu, đường ô tô 5 - 7m, xung quanh có farm, trang...
      Xã Ninh Xuân, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 180 m2, mặt tiền 6m tại Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 489 triệu

      489 triệu 180 m2 2,72 triệu/m2
      - Bán lẻ 12 nền có sổ sẵn với giá sỉ.- lô đất chính chủ ngay sau trường cấp 1 xã Lộc Ninh - Dương Minh Châu.- DT 180  mét vuông ngang 6 dài 30 m...
      Đường Dương Minh Châu, Xã Lộc Ninh, Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Bán nhanh lô đất nền 350 m2, mặt tiền 8m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 350 m2 7 triệu/m2
      miếng đất DT khoảng350 mét vuông, QH thổ 100 phần trăm, MT 8m, hiện trạng đường 10m QH13m. Cạnh KDC mới Diên Khánh, cách trung tâm TP Nha...
      Đường Gò Đại, Xã Diên Sơn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 65 m2 tại Lái Thiêu - Thuận An - Bình Dương, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 65 m2 64,62 triệu/m2
      Bán miếng đất MT Phan Thanh Giản, cách Chợ Lái Thiêu 150m KD buôn bán vạn ngành nghề.Giá: 4 tỉ 2, hỗ trợ NH NH đc 2 tỉ.DT: 5*13m, tổng 65m2, thổ cư đủ, xây...
      Đường Phan Thanh Giản, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!