Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.836 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay lô đất nền 120 m2 tại Phường 5 - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 120 m2 11,67 triệu/m2
      Cần bán gấp nền đất MTĐ Hoàng Việt , P. 5 , Mỹ Tho ,Tiền Giang.DT: 6x20Giá chỉ: 1.4 tỉĐường oto di chuyển thoải mái, cư dân đông đúcĐầy đủ tiện ích như...
      Đường Hoàng Việt, Phường 5, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Sở hữu nền đất 1771 m2 tại Đường ĐT 768 - Thiện Tân - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 31 tỷ

      31 tỷ 1771 m2 17,51 triệu/m2
      Nghỉ dưỡng tại nhà.Cần bán nhanh nên hạ giá từ 39 tỉ còn 31 tỉ.Đặc biệt: A chị nào nhanh tay mua mình làm tặng thêm kè view sông như hình.Bán đất xây căn ...
      Đường ĐT 768, Xã Thiện Tân, Vĩnh Cửu, Đồng Nai
      T
      Bđs Gia Phát Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nền đất 60 m2, hướng Đông - Bắc tại Hải Châu - Đà Nẵng, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 60 m2 71,67 triệu/m2
      - DT 4x15. - Đường 5,5m vĩa hè 3m.
      Đường Nguyễn Thành Ý, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng
      D
      Nguyễn Long - Rever_ Danang Hơn 1 năm trước

      Bán gấp lô đất nền 80 m2, mặt tiền 13m tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương, giá 790 triệu

      790 triệu 80 m2 9,88 triệu/m2
      Giá 790tr sở hữu ngay đất trung tâm thành phố Tân Uyên.Vị trí đất nằm liên kế khu công nghiệp VSIP III, cách trục đường huyết mạch DT746 của Bình...
      Dự án Tân Uyên Central Point, Thị xã Tân Uyên, Bình Dương

      Bán đất nền 138 m2, mặt tiền 5m tại Xã Gia Kiệm - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 550 tr

      550 triệu 138 m2 3,99 triệu/m2
      - Cần bán miếng đất thổ cư sổ riêng giá rẻ F0 thuộc xã Gia Kiệm.- DT 5m x 28m.- Tổng 138 mét vuông thổ cư, MT đường bê tông 5m thông thương.- Cách...
      Đường Đông Kim, Xã Gia Kiệm, Thống Nhất, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền dự án 3 m2 tại Hồng Thái - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 545 triệu

      545 triệu 3 m2 181,67 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán 2.900 mét vuông đất vườn ven Sông Lũy.Ngay trung tâm hành chính huyện Bắc Bình.Trên đất có sẵn 300 trụ thanh long đang thu...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hồng Thái, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán đất nền dự án 120 m2 tại Xã Long Khê - Cần Đước - Long An, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 120 m2 10 triệu/m2
      bán ngay nền đất thổ cư MT ĐT 835 xã Long Khê, huyện Cần Đước, tỉnh Long An.Đường ô tô ra vào thoải mái.DT 120m.Giá chỉ 10 tr/m.Gần kề: ủy ban nhân ...
      Xã Long Khê, Cần Đước, Long An

      Bán nhanh đất nền 200 m2, mặt tiền 10m tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 29 tr

      29 triệu 200 m2 0,15 triệu/m2
      💥 MỸ GIA 3, LÔ căn biệt thự 200 mét vuông GẦN VÕ NGUYÊN GIÁP, GIÁ CHỈ 29 TR/ mét vuông BAO ÉP CỌC——-- DT: 200m2. (Ngang 10m)- mảnh đất sạch...
      Mỹ Gia, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Xã Long Định - Cần Đước - Long An, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Khách bỏ cọc nên cần bán ngay miếng đất ngay Ấp 1 Long Định, Cần Đước, Long An.DT 5*20m đất thổ xây dựng tự do.Gia 399tr.Cách oto 200 m vào hẻm.Khu vực...
      Xã Long Định, Cần Đước, Long An

      Bán gấp đất nền 100 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Đức Hòa - Long An, giá 1,07 tỷ

      1.07 tỷ 100 m2 10,7 triệu/m2
      Cần bán miếng đất chính chủ SHR, đất nằm ngay KP4 Thị Trấn Đức HòaDT: 5x20 ( 100m2), nền thổ cư, đất ở đô thị Giá: 1 tỉ 070 TR, có bớt cho khách thiện...
      Đường Nguyễn Văn Dương, Thị trấn Đức Hòa, Đức Hòa, Long An

      Chuyển nhượng đất nền 76 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 76 m2
      Cần bán nền đất 2 MT 75,7m2 thôn Đồi Sen Bình Yên Thạch Thất thành phố Hà Nội giáp ĐH FPT khu CNC.nền đất 2 MT vuông vức.Sung quanh cư dân đông...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 80 m2 tại Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Vị trí: MT đường Long Thuận, P. Trường Thạnh, Q. 9.- Sở hữu vị trí đắc địa tại trung tâm Q. 9 với 3 mặt view sông cực đẹp cực thoáng mát.- DT các lô: Từ...
      Dự án Diamond Island quận 9, Đường Long Thuận, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 3481 m2, hướng Đông tại Xã Yên Bài - Ba Vì - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 3481 m2
      Rất thích hợp cho ai muốn xây Nghỉ dưỡng ven đô.- Chính chủ bán lô đất tại Yên Bài Ba Vì, gần trục đường du lịch, xung quanh nhiều căn biệt thự,...
      Xã Yên Bài, Ba Vì, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền Khu đô thị Chi Đông, 325 m2 tại Mê Linh - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 325 m2
      - bán nhanh lô căn biệt thự mặt sông khu đô thị Chi Đông 325 mét vuông, MT 13m.- Ngoài ra em còn nhiều lô khác vị trí đẹp giá đầu tư:+ Lô DT...
      Dự án Chi Đông, Đường Cao tốc Thăng Long Nội Bài, Thị trấn Chi Đông, Mê Linh, Hà Nội.

      Bán nhanh nền đất 376 m2, mặt tiền 10m tại Phú Riềng - Phú Riềng - Bình Phước, giá 390 tr

      390 triệu 376 m2 1,04 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN BÁN nền thổ cư NGAY TRUNG TÂM HÀNH CHÍNH PHÚ RIỀNG. GIÁ 390 tr NHẬN 3 CHỈ VÀNG SJC công chứng trong ngày DT...
      Đường ĐT 741, Xã Phú Riềng, Phú Riềng, Bình Phước

      Bán đất nền 68 m2 tại Phố Phong Châu - Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 68 m2 30,15 triệu/m2
      Khu tái định cư Đất Lành cách biển 5kmLô góc 2 MT đường 16m và 5mDT 67.5m ngang 4 dài 18m, hướng Nam.KDC đông đúc phù hợp xây ở ngay.Gần đường chính Phong...
      Phố Phong Châu, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất nền 80 m2 tại Tân Hưng Thuận - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      chào bán GĐ cuối chỉ duy nhất 20 miếng đất ngay khu dân cư An Sương, P. Tân Hưng Thuận, Q. 12.- Chỉ 2p di chuyển ra đường Trường Chinh và 5p ra QL1.-...
      Dự án KDC An Sương, Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 180 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Gò Dầu - Tây Ninh, giá 590 triệu

      590 triệu 180 m2 3,28 triệu/m2
      Tây Ninh hiện đang là nơi đc quan tâm hàng đầu về bất động sản vệ tinh quanh Hồ Chí Minh vậy Tây Ninh có gì đáng để các NĐT thông thái lựa chọn:- Thứ đc...
      Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!