Thông tin mô tả
Ngộp bank cần bán đất đường Tân Hội, xã Đức Lập Thượng, Đức Hòa, Long An.
Vị trí ngay
Khu vực đông
Nhiều tiện ích xung quanh khu đất trong bán kính 5
Đất sạch bao check quy hoạch.
Đất full thổ cư.
Giá 520tr
Giá: 520 Triệu
Diện tích: 112 m2
Giá/m2: 4,64 Triệu/m2
416679
Mua bán
Vị trí ngay
Khu vực đông
Nhiều tiện ích xung quanh khu đất trong bán kính 5
Đất sạch bao check quy hoạch.
Đất full thổ cư.
Giá 520tr
Phùng Khánh Văn
Lô B12A - B13 Đường 10, Xã Đức Hoà Hạ, Huyện Đức Hòa, Long An
72 tỷ
10000 m2
Đường Gò Hưu, Xã Mỹ Hạnh Nam, Huyện Đức Hòa, Long An
1 tỷ
68 m2
Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An
1,93 tỷ
90 m2
Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An
1,96 tỷ
90 m2