Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.836 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nền đất 93 m2, hướng Bắc tại Xã Vạn Long - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 600 triệu

      600 triệu 93 m2 6,46 triệu/m2
      📍 Vị trí: Long Hòa, xã Vạn Long, huyện Vạn Ninh, tỉnh Khánh Hòa💎 nền đất tiềm năng tại khu kinh tế Vân Phong, nơi phát triển sôi động với nhiều tiềm năng...
      Xã Vạn Long, Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền 120 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Bến Lức - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 120 m2
      - Vị trí: Nằm ngay đường Nguyễn Hữu Thọ, Thị Trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An.- Đã có SHR (bao phí sang sổ).- Sang tên công chứng ngay trong ngày.- Thổ cư...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An
      Q
      Nguyễn Trần Như Quỳnh Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng lô đất nền 200 m2, mặt tiền 8m, hướng Bắc tại Thạch Thất - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 200 m2
      Gia đình có mảnh đất 200m2 tại khu TĐC Bắc Phú Cát, đảm bảo giá cực kỳ hợp lý.anh chị quan tâm L/H: 0388 234 *** gặp Viên.
      Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Phú Giáo - Bình Dương, giá 950 triệu

      950 triệu 100 m2 9,5 triệu/m2
      Đối diện KCN tân bình gần chợ, UB, trường học cấp 1,2,3 đất MT dt741 cư dân hiện hữu đông đúc đường thông tứ hướnggần đường cao tốc chơn thành thủ dầu và...
      Đường 741, Xã Phước Hòa, Phú Giáo, Bình Dương

      Bán nền đất 100 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - Long Thọ - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 900 tr

      900 triệu 100 m2 9 triệu/m2
      Mua bán ký gửi đất dự án HUD & XD TP Hà Nội khu vực Nhơn Trạch Đồng Nai.nhà mặt tiền, nhà vườn, liên kế, song lập, căn biệt thự.- DT đa dạng: 90m,...
      Đường Lê Hồng Phong, Xã Long Thọ, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán gấp nền đất 138 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Đức Hòa - Long An, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 138 m2 10,51 triệu/m2
      Mình chính chủ cần bán lô căn biệt thự dự án Làng Sen Việt Nam Phúc Khang.Khu H5.DT: 138 mét vuông (ngang 7.5m dài 18.4m).Khu xây nhà đông tiện đầu...
      Dự án Làng Sen Việt Nam, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Cần bán nhanh nền đất 240 m2, mặt tiền 8m tại Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 570 triệu

      570 triệu 240 m2 2,38 triệu/m2
      Đất ngay trung tâm thị trấn Dương Minh Châu Tây Ninh.- DT 8x30m thổ cư 100 mét vuông.- Đất mình trong khu dân cư hiện hữu view núi Bà Đen mua ở đc...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Thị trấn Dương Minh Châu, Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Chuyển nhượng đất nền 690 m2 tại Hiệp Thành - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 690 m2 26,82 triệu/m2
      Bán đất 1/ ngắn Lê Văn Khương, P. Hiệp Thành, Q. 12.DT: 23x30= 690  mét vuông, thổ cư 555 mét vuông thổ cư (bao gồm 2 sổ).Gần các trung tâm hành...
      Đường Lê Văn Khương, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 80 m2 tại Phường Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 80 m2 38,75 triệu/m2
      Bán nền đẹp MT đường D7 khu dân cư Hồng Loan. sổ hồng riêng. Giá rẻ.- Nền đẹp không vướng cống, thùng điện.- DT: 5x16m = 80m2.- Hướng: hướng Tây Bắc.-...
      Dự án KDC Hồng Loan, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Bán lô đất nền 509 m2, mặt tiền 13m, hướng Tây - Bắc tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 509 m2
      MB Ninh Đảo, Đảo Hòn Lớn, Vạn Thạnh.Thửa: 52, tờ: 66 508.9m2 "Ngang: 13m dài: 39m".Sẵn ONT: 200m2 giá 9. X tỉ, x siêu nhỏ.Khu đông cư dân, tiện ích đủ.Hai...
      Xã Vạn Thạnh, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nền đất 185 m2, hướng Tây-Bắc tại Tiền Phong - Mê Linh - Hà Nội, giá 29 tr

      29 triệu 185 m2 0,16 triệu/m2
      Em cần bán lô góc liên kế mặt đường 24m khu B dự án Cienco5 mê linhDT: 285m, MT 10 và 20mhướng: tây - Bắcđường trước mặt rộng 24m.giáp ranh với dự án MIK...
      Đường 23, Xã Tiền Phong, Huyện Mê Linh, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 156 m2, mặt tiền 6m tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,64 tỷ

      1.64 tỷ 156 m2 10,5 triệu/m2
      Vị trí:Là các sp thuộc trục đường chính 10m5 thông thẳng ra vịnh, cách biển chỉ 100 mét vuông.Giá chỉ 10.5 tr/ mét vuông.MT đường 10m5.Đã có bìa...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán nhanh nền đất 300 m2, mặt tiền 6m tại Xã Tân Lợi - Đồng Phú - Bình Phước, giá tốt

      Thỏa thuận 300 m2
      - DT 300m2, MT.- giá trả trước: 449tr (bung sổ).- Tiện ích: Khu đất vuông vức, cao ráo, đường rộng thoáng xe oto chạy vào tận đất.- pháp lí sạch đẹp, sổ...
      Đường 753, Xã Tân Lợi, Đồng Phú, Bình Phước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 136 m2, hướng Bắc tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 136 m2 36,77 triệu/m2
      Vị trí 05 TĐC 34 xẻ khe tuyệt đẹp !!!DT 136  mét vuôngHướng Bắc tài lộcĐường 15m vỉa hè 3m 2 bên hạ tầng giao thông đồng bộ Đặc biệt TĐC 34 là...
      Xã Hoa Động, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán nhanh đất nền 75 m2 tại Đường 741 - Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá 800 triệu

      800 triệu 75 m2 10,67 triệu/m2
      -DT 75m2 thổ cư full dất-Tiện ích nội khu đẳng cấp bán kính 500m bao gồm công viêntrung tâm, khu TDTT, trường học, trung tâmthương mại-Hạ tâng hoàn chỉnh...
      Đường 741, Xã Phước Hòa, Huyện Phú Giáo, Bình Dương

      Bán nền đất mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Xã Mễ Sở - Văn Giang - Hưng Yên, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      bán gấp 109 mét vuông đất full thổ cư tại Hoàng Trạch Mễ Sở.- Đất thuộc khu vực đông cư dân, gần chợ, trường mẫu giáo.- Đường rộng 3,5m oto vào tận...
      Xã Mễ Sở, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán lô đất nền 135 m2 tại Phường Tân Phú - Cái Răng - Cần Thơ, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 135 m2 20 triệu/m2
      Bán nền đường A1 khu Tân Phú dt 5x27 giá sốc 2.7 tỉ______Nền số 102- Dt 5x27 (135 mét vuông)- Đông Nam- Lộ 27m- Lề 10m- sổ hồng riênggiá 2.7...
      Đường A1, Phường Tân Phú, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán ngay lô đất nền 495 m2 tại Xã Phước Hậu - Cần Giuộc - Long An, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 495 m2 2,33 triệu/m2
      Cần bán lỗ 1 miếng đất vườn xã Phước Hậu, đường bê tông 2m, cách đường nhựa kênh 6m, ~ 100m.Đất nền cao ráo không ao hồ.cư dân đông đúc, điện, nước đầy...
      Xã Phước Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!