Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.834 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng lô đất nền 235 m2, mặt tiền 15m tại Dương Kinh - Hải Phòng, giá 5,17 tỷ

      5.17 tỷ 235 m2 22 triệu/m2
      Gần cầu Bùi Viện (cầu Niệm 2), bến xe Vĩnh Niệm mới.Nằm gần đường Vành Đai 2 nối đường Bùi Viện, chợ Hương, cầu Hải Thành, ngã 3 Tân Vũ Lạch Huyện.DT 235...
      Đường Đa Phúc, Phường Đa Phúc, Dương Kinh, Hải Phòng

      Cần bán đất nền 80 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Với giá ưu đãi duy nhất trong tuần này sở hữu ngay miếng đất đẹp view công viên.- Tiện ích xung quanh đầy đủ: Chợ, trường cấp 1,2,3, Vinmart, Điện Máy...
      Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền Queen Pearl Mũi Né, 7332 m2 tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 48 tỷ

      48 tỷ 7332 m2 6,55 triệu/m2
      Bán đất tại TP Phan Thiết.- DT đất: Miếng số 3: 7332m2.- đc: Khu phố 5, P. Phú Hài, Phan Thiết, Bình THuận.- Tiện ích: Đất nằm ngay TT TP Phan Thiết, view...
      Dự án Queen Pearl, Đường Nguyễn Thông, Phường Phú Hài, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán ngay đất nền dự án 155 m2 tại Khương Thượng - Đống Đa - Hà Nội, giá 45 tỷ

      45 tỷ 155 m2 290,33 triệu/m2
      BÁN ĐẤT MẶT PHỐ TRƯỜNG CHINH - XÂY TOÀ NHÀ VĂN PHÒNG CỰC ĐỈNH- DT 155M - GIÁ 45tỉ.nền đất còn sót lại mặt phố KD sầm uất ngày đêm.Chủ cần tiền bán nhanh....
      Đường Trường Chinh, Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 100 m2 tại Đường DT769 - Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Đất đẹp liên kế sân bay Long Thành, sổ hồng NH hỗ trợ 70 phần trăm, giá chỉ 17.5tr/ mét vuông, mua bán công chứng.LH: 0931 117 *** em...
      Dự án Century City, Đường ĐT 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán ngay nền đất 100 m2 tại Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 980 triệu

      980 triệu 100 m2 9,81 triệu/m2
      Bán đất MT đường Hồ Văn Long vị trí đất đẹp nằm liên kế trường cấp 3, xung quanh có nhiều tiện ích như gần chợ gần trường gần ủy ban nhân dân, căn hộ...
      Đường Hồ Văn Long, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 140 m2 tại Phường Phú Thủy - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 140 m2 51,43 triệu/m2
      Bán một số lô góc đẹp, duy nhất, giá siêu mềm đất biển dự án Ocean Dunes Phan Thiết. bìa đỏ chính chủ. liên lạc 0986 707 *** Hiệp (Zalo). Mua bán kí gửi...
      Dự án Ocean Dunes, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp đất nền 250 m2 tại Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 250 m2 100 triệu/m2
      Giá đầu tư 100tr/ mét vuông - miếng đất căn biệt thự MT đường lớn khu Sadeco - sau lưng trung tâm thương mại VivoCity - Q7.- Đường lớn, yên...
      Dự án Sadeco Nghỉ ngơi giải trí Quận 7, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 12m tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 100 m2 12,8 triệu/m2
      cư dân DARESCO Lô góc vị trí cực đẹp-142m2 Giá cực tốt chỉ 1ty280 sổ hồng Thổ cư  phần trăm ...
      Dự án Khu đô thị Daresco, Huyện Đức Hòa, Long An

      Cần bán nhanh đất nền Biên Hòa New City, 100 m2, mặt tiền 5m tại Biên Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Chính chủ kẹt tiền nhượng lại mảnh đất đẹp đường 13m KĐT Biên Hòa New City.- DT: 100m2. 5x20m.- Đông Nam.- Đã có sổ hồng. Sở hữu lâu dài.- Giá chỉ 1,6xx...
      Dự án Biên Hòa New City, Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền 134 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 134 m2 9,33 triệu/m2
      Còn sót lại mảnh đất đẹp Bình Lộc - Diên Khánh đường Qh 20M gần trung tâm hành chính huyện Diên Khánh.- DT: 134 mét vuông ngag 5m , sau qh còn...
      Đường Cao Bá Quát, Xã Bình Lộc, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 1000 m2 tại Xã Diên Lâm - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 700 tr

      700 triệu 1000 m2 0,7 triệu/m2
      Diên Lâm -Diên Khánh khu sinh thái hơn 1000 mét vuông Có khu vực GLAMPING,Trang Trại ,Vường RauĐất CLN với hơn 1000 mét vuông/1lôGiá chỉ...
      Xã Diên Lâm, Huyện Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền dự án 119 m2 tại Xã Hiệp Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 360 triệu

      360 triệu 119 m2 3,03 triệu/m2
      5x26. Hơn 119 mét vuông thổ cư. Gần khu công nghiệp. oto tận đất. 360tr Còn vài mảnh đất liên kế phù hợp mua xây nhà ở hoặc mua sỉ đầu tư lâu dài...
      Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán gấp lô đất nền 65 m2, mặt tiền 5m tại Giang Biên - Long Biên - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 65 m2
      Chỉ hơn 1 tỉ, sở hữu thửa đất thông số vàng, nền thổ cư 100 phần trăm, pháp lí chuẩn đẹp, xây nhà 4,5 tầng quá đẹp tại tổ 3 Giang Biên, Long Biên,...
      Đường Tình Quang, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất Khu đô thị mới Bình Chiểu, 98 m2 tại Thủ Đức, giá 4,41 tỷ

      4.41 tỷ 98 m2 45 triệu/m2
      Cần bán ngay mảnh đất khu đô thị Bình Chiểu (Thu Duc house), P. Bình Chiểu, Tp.Thủ Đức- Dt 5x19.5= 97.5  mét vuông- đường 12m - hạ tầng giao ...
      Dự án Khu đô thị mới Bình Chiểu, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 3800 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 10 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 120 tỷ

      120 tỷ 3800 m2 31,58 triệu/m2
      Bán đất MT Hoàng Hoa Thám P10 Đà Lạt view thung thũng DT đất: 3800 mét vuông - Đất ở đô thị: 600m2Lộ giới: đườg nhựa chínhMô tả: Đất có DT lớn với...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 10, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán nhanh nền đất 450 m2, mặt tiền 30m, hướng Đông tại Bến Cát - Bình Dương, giá 12 tỷ

      12 tỷ 450 m2 26,67 triệu/m2
      Bán lô góc NB12 - DB4 tại Mỹ Phước 2, Thới Hoà, Bến Cát, Bình Dương 0937 221 *** Thành Lê.
      Dự án Mỹ Phước 2, Đường DB4, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Chuyển nhượng lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Đồ Sơn - Hải Phòng, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 100 m2 27 triệu/m2
      Chính chủ bán cắt lỗ đất mặt đường Hợp Đức - Đồ Sơn, điểm KD buôn bán đẹp, giá chỉ còn 2,7 tỉ. liên hệ 0989 983 ***.Siêu phẩm mặt đường Hợp Đức cạnh chợ...
      Đường Hợp Đức, Phường Hợp Đức, Đồ Sơn, Hải Phòng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!