Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.834 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán lô đất nền 825 m2 tại Đường Hùng Vương - Tam Thanh - Tam Kỳ - Quảng Nam, giá rẻ

      Thỏa thuận 825 m2
      Tôi chính chủ đang kẹt tiền làm ăn nên bán ngay 3 nền đất để dành tâm huyết tại MT đại lộ Hùng Vương, bìa đỏ sang tay - bớt lộc cho KH thiện chí muốn...
      Đường Hùng Vương, Xã Tam Thanh, Tam Kỳ, Quảng Nam
      G
      Ngọc Trâm - Dat Xanh Group Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nền đất 76 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại An Dương - Hải Phòng, giá 1 tỷ

      1 tỷ 76 m2 13,16 triệu/m2
      - miếng đất vuông vức, thoáng sáng, DT tầm tiền vừa phải, nằm trên mặt ngõ tương đối rộng rộng rãi. Mua để ở, xây nhà KD hay để đầu tư đều rất hợp lý.-...
      Tổ 7, Phố Phan Đăng Lưu, Thị trấn An Dương, An Dương, Hải Phòng

      Bán đất nền 400 m2, mặt tiền 10m tại Mỹ Hạnh Nam - Đức Hòa - Long An, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 400 m2 8,75 triệu/m2
      Nền 10x40, cao ráo, vuông vắn, cột mốc tường rào rõ ràng, bao qui hoạch, bao tranh chấp. ( tặng ngôi nhà cấp 4 ).sổ hồng bao công chứng sang tên nhanh...
      Đường Tỉnh lộ 824, Xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An
      A
      Trần Tuấn Chuyên BĐS Mỹ Hạnh Long An Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất nền 124 m2 tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 124 m2 62,91 triệu/m2
      + Vị trí đẹp, đường trước nhà 9m và vỉa hè mỗi bên 3m. Gần công viên cực thoáng. Xung quanh đã xây nhiều, mấy biệt thự siêu Khủng của đại gia.+ Nằm ngay...
      Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 909 m2 tại Diên Tân - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 3 tỷ

      3 tỷ 909 m2 3,31 triệu/m2
      Bán đất MT đường Hương Lộ 62 Xã Diên Tân Diên Khánh, mặt đường Hương Lộ 62, mặt sau giáp suối, gần trụ sở thôn Cây Sung.- Quy hoạch 30m gần cao tốc bắc nam,...
      Đường Hương lộ 62, Xã Diên Tân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Phước Lý - Cần Giuộc - Long An, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Một căn nhà vô cùng chỉn chu một KĐT chuẩn cao cấp.Five Star Eco City (KĐT Năm Sao).Khơi nguồn sống xanh Hạnh phúc an lành.Vị trí: MT đường Đinh Đức Thiện...
      Dự án Five Star Eco City, Đường Đinh Đức Thiện, Xã Phước Lý, Cần Giuộc, Long An
      C
      Chủ Đầu Tư Five Star Eco City Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 110 m2, mặt tiền 6m tại Cẩm Phả - Quảng Ninh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 110 m2
      Siêu bão chính sách - đánh bật mọi tiền lệ.Săn siêu phẩm với suất đầu tư chỉ từ 1,2 tỉ/CĂN.Sở hữu lâu dài - TT 15 phần trăm - Ký ngay hợp đồng mua ...
      Dự án Green Dragon City, Phường Cẩm Trung, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Sở hữu lô đất nền 150 m2 tại Chánh Nghĩa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 150 m2 8 triệu/m2
      Tôi cần bán mảnh đất cực đẹp.mảnh đất có DT 150m2, ngang 7.5m và dài 20m, đất vuông vức, nở hậu 24m . 100 phần trăm DT đất là thổ cư hết toàn...
      Đường Đại Lộ Bình Dương, Phường Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán gấp đất nền 110 m2 tại Đường DT769 - Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 110 m2 18 triệu/m2
      Năm ở vị trí đắc địa tại Đường 769, Xã Bình Sơn, huyện Long Thành, tỉnh Đông Nai, nền đất 110 mét vuông này là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm...
      Tỉnh lộ DT769 tại xã Bình Sơn, Huyện Long Thành, Tỉnh Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền dự án 134 m2, mặt tiền 5m tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 650 tr

      650 triệu 134 m2 4,86 triệu/m2
      Cách ủy ban nhân dân Ninh Sơn chỉ 100m.Vị trí: Nằm tại Thôn 3 Ninh Sơn - Ninh Hoà, đất 2 MT (đường 5m & 4,5m), đặc biệt quy hoạch đường DT6 (rộng 42m) đi...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Ninh Sơn, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất mặt tiền 7m tại Long Tân - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 0 m2
      Chính chủ, cần bán mảnh đất không bắt buộc xây dựng tại dự án King Bay - Fenice.- Đón đầu đường Vành Đai 3 đang triển khai Cầu và Đường dự kiến thông xe...
      Dự án King Bay, Đường Lý Tự Trọng, Xã Long Tân, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền dự án 162 m2 tại Trường Tây - Hòa Thành - Tây Ninh, giá 1,94 tỷ

      1.94 tỷ 162 m2 11,98 triệu/m2
      Chính Chủ Bán nền thổ cư SHR MT Ql22B Hoà ThànhDT: 162m2 Vị trí đắc địa, nằm trên mặt đường lớn trục chính, KDC đông đúc, giao thông thuận tiện, an ninh ...
      Đường Quốc lộ 22B, Xã Trường Tây, Hòa Thành, Tây Ninh

      Cần bán nhanh đất nền 85 m2, mặt tiền 5m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 85 m2 14,12 triệu/m2
      Cát Tường Park House TT hành chính Chơn Thành chỉ từ 240 tr /nền - 85 mét vuông 5x17m.Hạ tầng hoàn thiện full tiện ích: 1 trường mẫu giáo + 11 công...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp nền đất 150 m2, mặt tiền 6m tại Long Thành - Đồng Nai, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 150 m2 12,34 triệu/m2
      Cần tiền xoay sở nên tôi cần bán nhanh miếng đất thổ cư cách đường Phùng Hưng 100m, ngay hẻm phòng giao dịch BIDV. miếng đất có DT 150 mét vuông,...
      Phố Phùng Hưng, Xã An Phước, Long Thành, Đồng Nai

      Bán đất nền 90 m2 tại Đường Trần Quý Khoách - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3 tỷ

      3 tỷ 90 m2 33,34 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán gấp nên hạ giá lần cuối.MT Trần Quý Khoách, Liên Chiểu.DT 90m2 đường 5.5m lề 3m.Có dãy trọ đang cho thuê dòng tiền ổn định hàng tháng giá...
      Đường Trần Quý Khoách, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền dự án 98 m2 tại Phường Hòa An - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 98 m2 33,68 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nền đất đường Hoà Nam 5 Ngang 5mDtich : 98m2 Thích hợp xây chung cư,văn phòngCách công viên 50mCách các trường Tiểu học đến ĐH...
      Đường Hòa Nam 5, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán đất nền 99 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 843 triệu

      843 triệu 99 m2 8,52 triệu/m2
      Bán đất Thôn Phước Trung, Xã Phước Đồng, 99,2m2 giá 843tr.Vị trí: Gần giáo xứ Phước Đồng, trại giam, cư dân hiện hữu, đường bê tông 5m...DT: 99,2m2 ngang...
      Đường Nguyễn Khắc Diện, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất 80 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      đc: khu dân cư Hiệp Bình Chánh, đường Số 18, P. Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức.Vị trí đắc địa trong khu vực để đầu tư và KD,- Giá đầu tư từ 1.6 tỉ/nền.- MT...
      Đường Số 18, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!