Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.834 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh đất nền dự án tại Đường Phạm Hồng Thái - 10 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      - Vị trí: Đất view Hồ Xuân Hương, MT đường Phạm Hồng Thái đang mở 25m.- cư dân xung quanh hơn đông đúc.- Cách Hồ Xuân Hương 5 ph.- Xung quanh có nhà hàng,...
      Đường Phạm Hồng Thái, Phường 10, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 2 m2 tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình, giá 3 tr

      3 triệu 2 m2 1,5 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay nền đất có DT 2057m2 trong đó có 400m2 đất ở còn lại là đất vườn lâu năm .nền đất có vị trí đắc địa nằm gần khu trọng tâm kinh tế...
      Xã Thanh Cao, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán gấp nền đất 166 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 990 tr

      990 triệu 166 m2 5,97 triệu/m2
      - Bán nền đất xã Diện Lạc - Huyện Diên Khánh - Khánh Hoà, cách Tỉnh Lộ 2 30m- Có sẵn nhà c4 phù hợp cho khách tài chính thấp muốn có nhà ở luôn.- Cách...
      Xã Diên Lạc, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền dự án 1 m2 tại Xã Thanh An - Dầu Tiếng - Bình Dương, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 1 m2 2500 triệu/m2
      MT DH706 Thanh An - Dầu tiếng, cách DT744 300m.Dt 12*100, 120m tc.Khu đông cư dân, làm căn biệt thự sân vườn.Gần chợ, trường học Thanh An, thông qua Bàu...
      Đường DH706, Xã Thanh An, Dầu Tiếng, Bình Dương

      Cần bán gấp lô đất nền mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Đức Hòa - Long An, giá 900 tr

      900 triệu 0 m2
      bán nhanh mảnh đất C4 tại khu dân cư Làng Sen Việt Nam.mảnh đất: Khu C4,- DT: 76,4 mét vuông.- Ngang: 5m, dài 15m (5 x 15 x 5,2 Nở hậu).- Giá:...
      Dự án Làng Sen Việt Nam, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Chuyển nhượng lô đất nền 200 m2, mặt tiền 8m, hướng Bắc tại Thạch Thất - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 200 m2
      Gia đình có mảnh đất 200m2 tại khu TĐC Bắc Phú Cát, đảm bảo giá cực kỳ hợp lý.anh chị quan tâm L/H: 0388 234 *** gặp Viên.
      Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán nền đất 560 m2, mặt tiền 15m tại Tân Bình - La Gi - Bình Thuận, giá 450 triệu

      450 triệu 560 m2 0,81 triệu/m2
      * Siêu phẩm hàng tuyển DT 560m2. Tân Bình, TX. La Gi.- Vị trí cách đường Nguyễn Chí Thanh vào tầm chỉ 100m, cách chợ, trường học, Bách Hóa Xanh ~...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Xã Tân Bình, La Gi, Bình Thuận
      )
      Nguyễn Hưng ( Hưng Hòa Phát Land ) Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất nền dự án 120 m2, hướng Tây - Bắc tại Huyện Bến Lức - Long An, giá 2 tỷ

      2 tỷ 120 m2 16,67 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán miếng đất Trần Anh RiverSide . DT 120m2 toàn bộ thổ cư, đã có sổ riêng. Do kẹt tiền NH nên cần bán ngay để trả nợ 2 tỉ.Kế bên đã có...
      Dự án Trần Anh Riverside, Huyện Bến Lức, Long An

      Bán gấp đất nền 80 m2, hướng Nam tại Đường 5A - Văn Lâm - Hưng Yên, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 80 m2 86,88 triệu/m2
      Đầu tư nhà phố thương mại shophouse, shop villa tại Economy City Khu kinh tế trung tâm thị trấn Như Quỳnh - Hưng YênDự án Economy City với tiềm năng KD,...
      Đường 5A, Thị trấn Như Quỳnh, Văn Lâm, Hưng Yên

      Cần bán gấp đất nền dự án 11165 m2 tại Xã Long An - Cần Giuộc - Long An, giá 46,89 tỷ

      46.9 tỷ 11165 m2 4,2 triệu/m2
      Kẹt NH bán nhanh đất góc 2 MT đường DT19 và DT 830 rộng 40m, đường hông 12m, xe container ra vô thoải mái. MT đối diện cổng cảng Quốc tế Long An, KĐT Nam...
      Xã Long An, Cần Giuộc, Long An

      Sở hữu đất nền 32 m2, mặt tiền 171m, hướng Tây - Bắc tại Ninh Hải - Ninh Thuận, giá rẻ

      Thỏa thuận 32 m2
      * Tọa lạc: Vị trí 3 MT đường Yên Ninh, thị trấn Ninh Hải, Phan Rang Tháp Chàm, Ninh Thuận.* DT: 31.601 m2 Hướng: hướng Tây Bắc.* Hình thức: Đất thương ...
      Đường Yên Ninh, Thị trấn Khánh Hải, Ninh Hải, Ninh Thuận

      Cần bán nền đất 311 m2, hướng Đông - Bắc tại Hòa Khê - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 28 tỷ

      28 tỷ 311 m2 90,04 triệu/m2
      Sắp đi Mỹ nên cần bán lại đất căn biệt thự MT đường Hà Huy Tập, Hòa Khê - Thanh Khê - Đà Nẵng. Đất DT khủng, có sẵn nhà và quán cà phê KD ổn định. Vị trí...
      Đường Hà Huy Tập, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nền đất 150 m2, mặt tiền 5m tại Minh Thắng - Chơn Thành - Bình Phước, thỏa thuận

      Thỏa thuận 150 m2
      5m MT QL14 gần trường học Minh Thắng giá chỉ 1tỉ xx (ôm chủ).
      Đường Quốc lộ 14, Xã Minh Thắng, Chơn Thành, Bình Phước
      H
      Nguyễn Thị Thanh Hiếu Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nền đất 225 m2, mặt tiền 10m tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 12,38 tỷ

      12.38 tỷ 225 m2 55 triệu/m2
      Chị chủ cần bán ngay nền đất xây căn biệt thự hoặc nhà mái Nhật cực đẹp.Tại trung tâm hành chính Tp Dĩ An, Bình Dương.Vị trí đẹp, gần trường học quốc tế...
      Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh lô đất nền 1000 m2 tại Xã Hưng Bình - Đăk R'Lấp - Đắk Nông, giá 390 triệu

      390 triệu 1000 m2 0,39 triệu/m2
      Bán vườn sầu riêng 3 năm tuổi MT đường nhựa chỉ từ 390 tr/sào đất quy hoạch thổ cư.- View cực đẹp - thế đất cao.- 3 MT đường (một mặt giáp nhựa), ~ 400m mặt...
      Xã Hưng Bình, Dăk R'Lấp, Đắk Nông

      Cần bán ngay đất nền 11000 m2 tại Xã Vạn Thạnh - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 11000 m2 0,69 triệu/m2
      "3 miếng đất thủy sản và trồng cây lâu năm giáp nhau cho khách đầu tư chuyển dổi làm Resort, hotel.- Tổng DT 11.000m2- Vị trí tại Đầm Môn, Vạn Thạnh- Giáp...
      Xã Vạn Thạnh, Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất 1 m2, mặt tiền 35m tại Anh Dũng - Dương Kinh - Hải Phòng, giá tốt

      Thỏa thuận 1 m2
      Cần sang nhượng đất lô góc 1200m2 tuyến hai đô thị Mê Linh (song song với đường Phạm Văn Đồng) vị trí tuyệt đẹp ngay gần cổng Me Linh Village thích hợp để...
      Đường Mê Linh, Phường Anh Dũng, Dương Kinh, Hải Phòng

      Chuyển nhượng nền đất 2000 m2, hướng Tây - Bắc tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 2000 m2 1,5 triệu/m2
      Gia đình cần vốn muốn sang lại nhà vườn nghỉ dưỡng ở Tỉnh Lộ 7, gần khu công nghiệp hướng Tây Bắc Củ Chi.DT 2000 mét vuông.sổ hồng. Sở hữu vĩnh...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Trung Lập Hạ, Củ Chi, Hồ Chí Minh