Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.834 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền dự án 200 m2 tại Xã Tân Lập - Tân Thạnh - Long An, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 200 m2 28 triệu/m2
      Cần ra đi gấp e hàng siêu hot trong tuần.DT 200 mét vuông.Đường trước mặt 10m.Vị trí thuận lợi cho việc sinh sống và đầu tư lâu dài.Xung quanh cư dân...
      Xã Tân Lập, Tân Thạnh, Long An

      Bán đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Giao Thủy - Nam Định, giá 999 tr

      999 triệu 100 m2 9,99 triệu/m2
      Khi ta đang phân vân thì người khác đã mua và chọn đc vị trí đẹp..Khi ta mua thì họ đã xong thủ tục TT với giá thấp.Tiền không thể tự đẻ nhưng đất chắc chắn...
      Xã Giao Phong, Giao Thủy, Nam Định

      Bán lô đất nền 297 m2, mặt tiền 11m, hướng Nam tại Gò Dầu - Tây Ninh, giá 830 triệu

      830 triệu 297 m2 2,8 triệu/m2
      Phước thạnh gò dầu 2 MT nhựa thổ cư 75tr/1m ngang -dt 11x28m thổ cư KDC hiện hửu-đường thông gần xã trường học gần khu công nghiệp phước đông-giá bèo...
      Xã Phước Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán nhanh nền đất 64 m2 tại Phường Tân Phước Khánh - Tân Uyên - Bình Dương, giá 950 tr

      950 triệu 64 m2 14,85 triệu/m2
      Chủ cần tiền gấp bán ngay trong tuần.Giảm sốc 30 phần trăm giá cho anh/chị em thiện chí mua.64m2 ngay chợ Tân Phước Khánh.Quan tâm call ngay em gởi...
      Đường 746, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Chuyển nhượng lô đất nền Khu dân cư An Thịnh, 100 m2, mặt tiền 5m tại Hóc Môn, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      chào bán 15 nền khu dân cư An Thịnh, đường Bà Điểm 4, Xã Bà Điểm, Huyện Hóc Môn, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.- giá cả thỏa thuận.* Vị trí:+ Nằm ngay...
      Dự án An Thịnh Bà Điểm, Đường Bùi Văn Ngữ, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 220 m2, mặt tiền 10m tại Tiền Hải - Thái Bình, giá 5 tỷ

      5 tỷ 220 m2 22,73 triệu/m2
      liên hệ ngay tôi chính chủ bán:Dự án Tiền Hải Star City (Bắc Đồng Đầm).2 lô liền nhau đã xây tường bao đẹp: LK1 - 7 + LK1 - 8.DT = 220 mét vuông.MT...
      Dự án Tiền Hải Star City, Xã Tây Sơn, Tiền Hải, Thái Bình

      Bán gấp nền đất FLC Tropical City, 75 m2 tại Thành phố Hạ Long - Quảng Ninh, giá 750 triệu

      750 triệu 75 m2 10 triệu/m2
      Thông tin chấn động về dự án FLC Tropical City Hạ Long - đầu tư đất nền trung tâm Hòn Gai chỉ 1 tỉ.Dự án FLC Tropical City Hạ Long.Tổng quan dự án.CĐT: Tập...
      Dự án FLC Tropical City, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán ngay đất nền 1005 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Tân Châu - Tây Ninh, giá 650 tr

      650 triệu 1005 m2 0,65 triệu/m2
      Đường trước nhà 6m, đường nhựa cách 200m;- Sổ đất cây lâu năm, công nhận 1005 mét vuông, có thể xin lên thổ cư;- Bên cạnh là xưởng thu mua nông sản;-...
      Thị trấn Tân Châu, Tân Châu, Tây Ninh

      Cần bán nhanh nền đất 160 m2, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 11,52 tỷ

      11.52 tỷ 160 m2 72 triệu/m2
      Vị trí đường số 8 khu đô thị Lê Hồng Phong 2. khu đô thị cách biển Trần Phú 2,5 kilomet.Vị trí trung tâm của khu đô thị, cách Thích Quảng Đức...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 8, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
      T
      Khoa Nguyễn - Nhà Đất Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất nền dự án 103 m2 tại Lái Thiêu - Thuận An - Bình Dương, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 103 m2 52,92 triệu/m2
      - Đất MT Lái Thiêu 45 khu dân cư Nguyễn Văn Tiết trung tâm Lái Thiêu xung quanh là cơ quan nhà nước và NH...- DT 5*20m CN 102,5m2, TC 88m.- Giá 5tỷ450.-...
      Đường Lái Thiêu 45, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp nền đất Khu dân cư phố chợ Long Điền, 135 m2, mặt tiền 5m , giá 990 triệu

      990 triệu 135 m2 7,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất 5*27m (135 mét vuông), Lô 35D GĐ 2 và 3, khu phố chợ Long Điền, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu. call ngay chính chủ: Ms Lan 0987...
      Dự án Khu phố chợ Long Điền, Đường Dương Bạch Mai, Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu nền đất 64 m2, mặt tiền 13m tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 64 m2 16,41 triệu/m2
      chào bán 5 nền DT 64 m2 ngay KĐT Lai Uyên, thuộc dự án Nam An Bàu Bàng.- Đất ở đô thị, full thổ cư, SHR, sở hữu lâu dài.- Đường lộ giới 13m- Sổ sẵn, sang...
      Dự án Nam An Bàu Bàng, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán gấp lô đất nền 120 m2, mặt tiền 6m tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 480 triệu

      480 triệu 120 m2 4 triệu/m2
      480 tr nền đất 120 mét vuông sổ đất 50 năm. Đường oto tránh nhau. Sung quanh cũng đã có nhiều nhà xây ở. Đất ngoài Đê Đông La Hoài Đức thành phố Hà...
      Phố Đồng Nhân, Xã Đông La, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 2014 m2, mặt tiền 18m tại Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 380 triệu

      380 triệu 2014 m2 0,19 triệu/m2
      Gia đình tôi kẹt tiền cần bán 2014m2 đất cách cổng khu công nghiệp tầm 5 ph đi xe máy:- DT: 2014m2 đất- sổ hồng Thổ cư- MT đường 18m cư dân hay đi qua...
      Đường 328, Xã Hòa Hội, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán đất nền dự án 1000 m2 tại Đường Hạ Đoạn - Đông Hải 2 - Hải An - Hải Phòng, giá rẻ

      Thỏa thuận 1000 m2
      Chủ gửi bán mảnh đất 1000 mét vuông có thể làm nhà kho xưởng gần cảng Đình Vũ, DT 1000 mét vuông có 400 mét vuông nền thổ cư và...
      Đường Hạ Đoạn 2, Phường Đông Hải 2, Hải An, Hải Phòng

      Chuyển nhượng lô đất nền 78 m2, mặt tiền 8m tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 1,14 tỷ

      1.14 tỷ 78 m2 14,62 triệu/m2
      Vị trí: MT DT 825, TT Đức Hoà, Tỉnh Long An.Cách trung tâm thị trấn chỉ 300m, đi về Bình Tân, Bình Chánh chỉ 20 ph, Hóc Môn, Q12 chỉ 30 ph.Xung quanh là các...
      Dự án KĐT Sao Vàng, Đức Hòa, Long An
      C
      Zin Land Trùm Đất Chính Chủ Hơn 1 năm trước

      Bán đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4 tỷ

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      (Góc chính chủ) Bán đất MT đường Vành Đai 2 - Võ Văn Kiệt Nha Trang. Con đường huyết mạch của TP Nha Trang.1) miếng đất MT đường Võ Văn Kiệt (lộ giới...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Đường Vành Đai 2, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nền đất 120 m2 tại Vĩnh Lộc B - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 890 tr

      890 triệu 120 m2 7,42 triệu/m2
      Chủ cần tiền nên hạ giá bán gấp đất MT Vĩnh Lộc gần chợ Vĩnh Lộc, Bình Chánh.Cách siêu thị lớn - 200m, trường học liên cấp 1,2,3, Bách Hóa Xanh, Điện Máy...
      Đường Vĩnh Lộc, Xã Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!