Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.834 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp lô đất nền 3000 m2 tại Phường Thới An Đông - Bình Thủy - Cần Thơ, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 3000 m2 1,8 triệu/m2
      Cần bán 3 công nghỉ dưỡng MT Rạch Ông Tường.- LG: Lộ đan 4m oto, cách QL91B ~ 1 kilomet.- Thuộc Thới An Đông - Bình Thuỷ.- View rạch Ông Tường, thích...
      Phường Thới An Đông, Bình Thủy, Cần Thơ

      Sở hữu ngay nền đất 120 m2 tại Đường DT45 - Cửa Dương - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 800 tr

      800 triệu 120 m2 6,67 triệu/m2
      bán nhanh đất đường ĐT 45, xã Cửa Dương, Phú Quốc, Kiên Giang.DT: 6m x20m = 120m2 thổ cư 100 phần trăm xây dựng tự do.Đất nằm nay khu trung tâm du...
      Đường ĐT 45, Xã Cửa Dương, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán nền đất 90 m2 tại Đường Him Lam - Tân Hưng - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 90 m2 188,89 triệu/m2
      Chính chủ bán đất TĐC Him Lam, Tân Hưng, Q. 7. SHR, xây dựng tự do. DT: 5x18m đối diện công viên. giá: 17 tỉ. hotline: 0909 380 *** Vũ.
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 80 m2 tại Đường Thành Thái - 14 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Nằm trên trục đường Thành Thái, gần ngã 4 Tô Hiến Thành, P. 14, Q. 10, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.- Giá chủ đầu tư 2 tỉ 7xxTr- DT nền 80m - 120m.-...
      Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 120 m2 tại Đường Đinh Đức Thiện - Phước Lý - Cần Giuộc - Long An, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      Đất nền ở đâu chính sách tốt như Five Star?Five Star Eco City - Tập Đoàn Năm Sao.Giá chỉ từ 30 đến 33 tr/m2.1. TT chỉ từ 600 tr (20 phần trăm) sở hữu...
      Dự án Five Star Eco City, Đường Đinh Đức Thiện, Xã Phước Lý, Cần Giuộc, Long An
      C
      Chủ Đầu Tư Five Star Eco City Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nền đất Khu đô thị Saigon Eco Lake (Daresco Residence), 142 m2 , giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 142 m2 15,85 triệu/m2
      KDC Daresco.Lô góc vị trí cực đẹp - 142 mét vuông.Giá cực tốt chỉ 2ty2xxx.SHR.Thổ cư  phần trăm.Xây dựng tự do.Vị trí: Nằm cạnh đường TL8, Đức...
      Dự án KĐT Daresco, Đường Tỉnh lộ 8, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp đất nền dự án mặt tiền 8m, hướng Nam tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ bán cắt lỗ lô góc 131,7  mét vuông.Đã có bìa đỏ.gọi ngay: 0386 210 ***
      Dự án Riverview Lương Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Chuyển nhượng lô đất nền 68 m2 tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,16 tỷ

      1.16 tỷ 68 m2 17 triệu/m2
      68,5 mét vuông full thổ cư, thôn 3 Tân Xã, giá chỉ 17tr/ mét vuông.Đường oto vào tận đất, giấy tờ pháp lí rõ ràng.Cửa ngõ CNC Hoà Lạc.Chỉ 3' di...
      Thôn 3, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 300 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Bến Cát - Bình Dương, giá rẻ

      Thỏa thuận 300 m2
      - Vào năm trước tôi có mua 1 lô rất đẹp tại KDC Mỹ Phước nằm ngay trên đường chợ thuận tiện KD buôn bán.Nay vì kinh tế gia đình, làm ăn không thuận lơi. Nên...
      Đường 13, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền 110 m2 tại An Phú Trung - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 110 m2 10,91 triệu/m2
      Cần bán nền đất thổ cư trên đường Hồ Văn Tắng, xã Tân Phú Trung huyện Củ ChiDT: 5x22m=110m2, thổ cư hết đấtSHR, sang tên công chứng liền trong ngàyKDC hiện...
      Đường Hồ Văn Tắng, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 100 m2 tại Đường Phan Văn Tình - Thủ Thừa - Thủ Thừa - Long An, giá 1.39 tỷ

      1.39 tỷ 100 m2 13,9 triệu/m2
      📌MỞ BÁT ĐẦU THÁNG 8 CHÍNH CHỦ CẦN bán nhanh LÔ miếng đất ĐẸP TẠI TRUNG TÂM HUYỆN THỦ THỪA TỈNH LONG AN ❌✅ KDC đông đúc, hạ tầng đẹp, tiềm năng phát triển...
      Đường Phan Văn Tình, Thị trấn Thủ Thừa, Huyện Thủ Thừa, Tỉnh Long An

      Bán đất nền 210 m2 tại Phạm Văn Hai - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 210 m2 15 triệu/m2
      Cần tiền KD bán ngay cặp đất 210m2 xây kho xưởng cách huyện ủy Bình Chánh 2 kilomet. Đất thuộc khu dân cư hiện hữu, đường xá rộng rãi, thông thoáng,...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Phạm Văn Hai, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 100 m2 tại Phố Phùng Hưng - Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 100 m2 26 triệu/m2
      Gói 5 - chủ đầu tư Thái Hưng.- Lô 130 mét vuông ngang 6.5m - đường 12m giá tổng: 3tỷ9 (LK511).- Lô 100 mét vuông - Đường nội bộ 14m giá từ...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền 86 m2, hướng Đông - Bắc tại Xã Phụng Công - Văn Giang - Hưng Yên, giá tốt

      Thỏa thuận 86 m2
      Cần tiền bán nhanh 86m2 nền thổ cư Phụng Công đường thông bàn cờ giá chì từ 2xtr/m2.- Mua đất tặng sẵn nhà.- Mặt 5m nở hậu.- Hướng ĐB cực kỳ mát mẻ.-...
      Xã Phụng Công, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay nền đất 200 m2, mặt tiền 15m tại Huyện Lộc Ninh - Bình Phước, giá 350 tr

      350 triệu 200 m2 1,75 triệu/m2
      Chính chủ bán rè nền thổ cư KDC hiện hữu, MT đường 15m, (ngang 5 X dài40), ngay trung tâm hành chánh Lộc Ninh, gần khu công nghiệp, gần cửa khẩu Hoa Lư...
      Dự án Diamond City Lộc Ninh, Lộc Ninh, Bình Phước

      Bán nền đất 121 m2 tại Tân Thuận Tây - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 24,2 tỷ

      24.2 tỷ 121 m2 200 triệu/m2
      MT đường Nguyễn Văn Linh - vị trí đắc địa ngay ngã 4 với Huỳnh Tấn Phát - khu chế xuất Tân Thuận - P. Tân Thuận Tây - Q. 7Vị trí miếng đất MT Nguyễn Văn...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 120 m2 tại Thành phố Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, giá 2,52 tỷ

      2.52 tỷ 120 m2 21 triệu/m2
      Chỉ Hơn 1 tỉ Đợt Đầu Sở Hữu Ngay nền đất Nền 120m2 DIC Nam Vĩnh Yên, giá cực rẻ Thị Trường.ĐẤT NỀN bìa đỏ lâu dài trung tâm thành phố Vĩnh Yên.Mặt...
      Dự án Khu đô thị mới Nam Vĩnh Yên, Thành phố Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Chuyển nhượng nền đất 240 m2, mặt tiền 30m tại Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 80 tỷ

      80 tỷ 240 m2 333,34 triệu/m2
      TRUNG TÂM CẦU GIẤY KĐT DỊCH VỌNG . LÔ GÓC VỈA HÈ MT LỚN KD - Vị trí đắc địa nhất khu vực, cách công viên cầu giấy 100m- Thửa đất lớn duy nhất còn sót lại....
      Đường Thọ Tháp, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!