Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.834 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp đất nền dự án 188 m2 tại Xã Bình Thuận - Buôn Hồ - Đắk Lắk, giá 350 triệu

      350 triệu 188 m2 1,87 triệu/m2
      - nền đất sát bên đường QL 14, vào 2 sẹc, khu đã kín dân, nhà san sát.- MT đường, đã lên sẵn thổ cư, đất đã sạch sẽ chỉ việc về xây nhà ở.- Gần bên chợ,...
      Đường Quốc lộ 14, Xã Bình Thuận, Buôn Hồ, Đắk Lắk
      T
      Nguyễn Thị Minh Thuỳ Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nền đất 112 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Đồng Xoài - Bình Phước, thỏa thuận

      Thỏa thuận 112 m2
      nền đất Cát Tường Phú Hưng 2 MT đường view Công viên 21.000m2 hướng Chính Đông giá siêu mềm.- DT 112m2 nở hậu 5.36m.- Phong thủy cực tốt, hướng Đông đón...
      Dự án KĐT Cát Tường Phú Hưng, Đường Quốc lộ 14, Xã Tiến Hưng, Đồng Xoài, Bình Phước

      Bán nền đất 85 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hựu Thạnh - Đức Hòa - Long An, giá 1,63 tỷ

      1.63 tỷ 85 m2 19,18 triệu/m2
      Suất nội bộ đặc biệt giá gốc chủ đầu tư, CK sập sàn 30 phần trăm giá trị miếng đất tại Quốc Linh Diamond City.- Vị trí dự án: MT Vành Đai 4 (DT824...
      Dự án Quốc Linh Diamond City, Đường ĐT 824, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp đất nền dự án 150 m2 tại Xã Nha Bích - Chơn Thành - Bình Phước, giá 490 triệu

      490 triệu 150 m2 3,27 triệu/m2
      Đất nằm trong lòng KCN becamex bình Phước một trong những KCN lớn nhất cả nước và có tốc độ phát triển nhanh nhất tới thời điểm hiện tại.DT: 5x30,...
      Dự án Khu công nghiệp Becamex, Xã Nha Bích, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán nhanh đất nền 284 m2, mặt tiền 12m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 17,7 tỷ

      17.7 tỷ 284 m2 62,33 triệu/m2
      Chính chủ sang nhượng miếng đất kiệt 2 oto Võ Nguyên Giáp.. Đối diện Furama Resort.DT 284,5m2 ngang hơn 12m. Hướng Bắc.Nơi KD HomeStay... Apaterment.....
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.

      Bán nhanh đất nền 85 m2, mặt tiền 8m tại Tri Trung - Phú Xuyên - Hà Nội, giá 899 triệu

      899 triệu 85 m2 10,58 triệu/m2
      Bán lô đất cực khuân tiền tại Tri Trung, Phú Xuyên, Thủ đô Hà Nội, gần đường Cienco5 đang làm qua. Xã điểm nông thôn mới của Thủ đô Hà Nội đã full hạ...
      Đường Liên Thông, Xã Tri Trung, Phú Xuyên, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 80 m2 tại Đường 21B - Tam Hưng - Thanh Oai - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Bán 03 ô đất đấu giá mả tre sinh quả. giá mềm nhất khu:67m2 mả tre 1 hướng nam nhìn tỉnh lộ 427 giá nhỉnh 40tr/m278m2 mả tre 1 hướng nam nhìn tỉnh lộ 427...
      Đường 21B, Xã Tam Hưng, Thanh Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền Khu đô thị Cát Tường Phú Hưng, 100 m2 , giá 10 triệu

      10 triệu 100 m2 0,1 triệu/m2
      MT đường nhựa lớn ô tô lưu thông dễ dàngDT 100m2 trở lên, thổ cư 100%nối liền các khu công nghiệp lớn như ĐX 1, 2, 3 = đang hoạt động và phát triểncư ...
      Dự án KĐT Cát Tường Phú Hưng, Đồng Xoài, Bình Phước
      N
      Nguyễn Thị Tuyết Ngân Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất nền 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Duy Tiên - Hà Nam, giá 650 tr

      650 triệu 50 m2 13 triệu/m2
      ĐẤT XÂY NHÀ TRỌ,NHÀ Ở, căn hộ chung cư MINI CỰC ĐẸP SÁT đại học NAM CAO bán ngay 6 LÔ MT rộng thoải mái thiết kế xây dựng vị trí sát trục chính của...
      Xã Hoàng Đông, Duy Tiên, Hà Nam

      Cần bán gấp đất nền 3082 m2 tại Xã Bảo Thuận - Di Linh - Lâm Đồng, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 3082 m2 2,44 triệu/m2
      - sổ hồng, pháp lí đầy đủ, công chứng ngay.- DT 3.082 mét vuông đất CLN, có 550 mét vuông thổ cư.- MT đường bê tông oto quay đầu, ngang 55m.-...
      Xã Bảo Thuận, Di Linh, Lâm Đồng
      H
      Nguyễn Thị Thu Hằng-mr.kim Hơn 1 năm trước

      Bán đất nền dự án 100 m2 tại Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 800 tr

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      Nằm ngay MT đường Đinh Đức Thiện, xã Bình Chánh, huyện Bình Chánh.DT 100m2. Thổ cư 100 phần trăm.giá cả thỏa thuận siêu hời.sổ hồng. pháp lý đầy...
      Đường Đinh Đức Thiện, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
      T
      Đỗ Thị Hoài Thương Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông tại An Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Hàng CC cần bán gấp nền đất DV An Thượng sát nhau nằm trên trục chính mặt đường LB8 đối diện cổng Học viện Chính sách và Phát triển.DT: 100m2.- MT rộng...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán đất nền 80 m2, hướng Đông tại Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 80 m2 21,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất gần biển, KĐT Ngọc Dương Reverside, Diện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam. Hướng Đông, sạch, gần chợ cá Viêm Đông, cách biển Viêm Đông...
      Đường Dũng Sĩ Điện Ngọc, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Bù Đăng - Bình Phước, giá 450 triệu

      450 triệu 100 m2 4,5 triệu/m2
      Đầu tư trong GĐ tình hình kinh tế đang NH đang siết cho vay, thì mua đất có pháp lí sạch đường nhựa hiện hữu cạnh các cụm tiện ích cũng như TTHC của xã thì...
      Dự án KDC Thái Thành Bom Bo, Xã Bom Bo, Bù Đăng, Bình Phước

      Cần bán đất nền 80 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Với giá ưu đãi duy nhất trong tuần này sở hữu ngay miếng đất đẹp view công viên.- Tiện ích xung quanh đầy đủ: Chợ, trường cấp 1,2,3, Vinmart, Điện Máy...
      Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 6 m2 tại Xã Bình Lộc - Long Khánh - Đồng Nai, giá 24 triệu

      24 triệu 6 m2 4 triệu/m2
      Cần tiền nền bán ngay nhà đẹp + vườn trái cây 5900m đang rộ mùa thu hoạch TP Long Khánh.- Vị trí: MT đường Bình Lộc - Cây Da, Xã Bình Lộc, TP. Long Khánh,...
      Đường Bình Lộc - Cây Da, Xã Bình Lộc, Long Khánh, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền 120 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      bán nhanh lô áp góc 120m2 tại TĐC Bắc Phú Cát:- Cách QL21 chỉ 86m.- Gần dự án Phú Cát City.- Xung quanh KD, xây dựng nhà trọ sầm uất.- Sẵn sổ sang tên sang...