Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.834 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh lô đất nền Khu dân cư Phú Hồng Thịnh 8, 105 m2 tại Thuận An, giá 500 triệu

      500 triệu 105 m2 4,77 triệu/m2
      Vị trí: Nằm trên đường DT743, khu dân cư Phú Hồng Thịnh 8, Bình Phước B, Thuận An, Bình Dương ngay cạnh chợ Phong Phú.- khu dân cư đông đúc.- DT:...
      Dự án Phú Hồng Thịnh 8, Đường ĐT 743, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu lô đất nền 144 m2 tại Xã Lộc Ninh - Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 365 triệu

      365 triệu 144 m2 2,54 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán nhanh nền đất full thổ cư, SHR, công chứng ngay Lộc Ninh, Dương Minh Châu, Tây Ninh.DT: 5x29m full thổ cư.MT đường rải đá nằm trong KDC,...
      Xã Lộc Ninh, Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Chuyển nhượng lô đất nền 120 m2, mặt tiền 6m tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 120 m2 15,84 triệu/m2
      Cần bán đất nền phía bắc Phố cổ Hội An, đường rộng 15,5m giá chỉ 16tr/ mét vuông. call ngay 0372 714 ***.Vị trí: Ngay KDC, chợ, ven phố cổ Hội An,...
      Dự án The Mansion Hội An, Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Chuyển nhượng lô đất nền 2648 m2, mặt tiền 100m tại Huyện Tân Trụ - Long An, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 2648 m2 1,59 triệu/m2
      -Đất MT đường Nguyễn Văn Nhỏ, cách ĐT832 -Thuộc xã Tân Bình, Huyện Tân Trụ, Tỉnh Long An-MT ~ 100m, chiều dài ~ 22m.-Dt 2,648m2-Đất cách đường tỉnh lớn ~...
      Xã Tân Bình, Tân Trụ, Long An

      Bán đất nền 2 m2, mặt tiền 27m tại Xã Hoằng Trường - Hoằng Hóa - Thanh Hóa, giá 46 triệu

      46 triệu 2 m2 23 triệu/m2
      - Vị trí: Hoằng Trường - Hoằng Hoá - Thanh Hoá.MT bãi tắm biển Hải Tiến.- DT: 1620 m2.- 2 MT 27m.- block căn hộ hotel vuông đất nằm trong quần thể hotel...
      Xã Hoằng Trường, Hoằng Hóa, Thanh Hóa.

      Cần bán ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Tam Dương - Vĩnh Phúc, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Đất mặt đường KD xã Vân Hội Tam Dương Vĩnh Phúc.DT: 100 mét vuông.Đường: Lòng đường 20m, vỉa hè 8m.sổ hồng full thổ cư.Mặt đường KD đông đúc trung...
      Đường Tỉnh lộ 305, Xã Vân Hội, Tam Dương, Vĩnh Phúc

      Chuyển nhượng đất nền dự án hướng Tây - Bắc tại Phường Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Vị trí vàng trung tâm Đà Nẵng, 3 lô liền MT Nguyễn An Ninh chỉ 90tr/m2.Lô E6, Khu phức hợp đô thị, TMDV Royal Era 1, P. Mỹ An, Q. Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.-...
      Dự án T18 Royal Era 1, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp nền đất 128 m2, hướng Đông - Nam tại Xã An Viễn - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 920 tr

      920 triệu 128 m2 7,19 triệu/m2
      + Nằm trên MT đường QL51, kết nối trực tiếp đến sân bay quốc tế Long Thành trong 8 ph.+ Cách 15 ph di chuyển ra 5 tuyến cao tốc lớn: Long Thành - Dầu Giây;...
      Đường Quốc Lộ 51, Xã An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán nền đất 85 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tân Dân - An Lão - Hải Phòng, giá 950 tr

      950 triệu 85 m2 11,18 triệu/m2
      Siêu phẩm đất nền Vị Xuyên - An Lão - Hải Phòng.Mã số: 99601. DT: 85  mét vuông. Giá: Chỉ từ 950tr/lô.Vị Xuyên - Tân Dân - An Lão - Hải Phòng.Nhằm mục...
      Xã Tân Dân, An Lão, Hải Phòng

      Sở hữu ngay đất nền 80 m2 tại Phường Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 80 m2 33,13 triệu/m2
      Sang nhanh nền ngợp đẹp khu Hồng Loan - Cái Răng, trục D6 cụm nhiều nhà dân đông đúc.- DT 5x16.- Lộ giới 19m.- pháp lí sổ hồng riêng sẵn.Giá ngợp chỉ 2...
      Dự án KDC Hồng Loan, Đường D6, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Bán đất nền Khu đô thị VCN Phước Long, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán nền đất sạch đẹp mặt đường A2 thông dài, kết nối với đường Số 28, đường Võ Văn Kiệt...Vị trí nằm giữa 2 tòa căn hộ chung cư đông dân cư, khu vực đã...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Đường A2, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền 739 m2 tại Xã Lộc Ngãi - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 2,22 tỷ

      2.22 tỷ 739 m2 3 triệu/m2
      Đất chính chủ xã Lộc Ngãi giá 2,9 tr/ mét vuông. Công chứng sang tên sang nhượng trong ngày.Lô E2: Giá 1tỉ990 . (đã bao gồm thuế giá trị gia tăng...
      Đường ĐT 725, Xã Lộc Ngãi, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng nền đất 160 m2, hướng Nam tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 24 tỷ

      24 tỷ 160 m2 150 triệu/m2
      1. Bán đất MT Bùi Tá Hán - An Phú An Khánh.DT: 12 x 16 = 192 mét vuông, bìa đỏ, đường hiện hữu 12m, hướng chính Bắc.Giá 155 Tr/ mét vuông -...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 1 m2 tại Đường 785 - Tân Đông - Tân Châu - Tây Ninh, giá 550 tr

      550 triệu 1 m2 550 triệu/m2
      Đất vườn có sẵn nguồn thu 20tr/năm, DT 1000 mét vuông,giá 550tr, đường 6m.Vị trí: Ấp Tân Đông, Tân Châu, Tây Ninh.Có hơn 100 gốc mít đỏ Indo 3 năm...
      Đường 785, Xã Tân Đông, Tân Châu, Tây Ninh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 500 m2 tại Xã Kim Bôi - Kim Bôi - Hòa Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 500 m2
      Cần bán 500m2 full thổ cư xã Kim Bôi huyện Kim Bôi, Hòa Bình.- Đất vuông vức cắt 500m2 full thổ cư. bìa đỏ chính chủ, sang nhượng nhanh.- Địa thế đất...
      Xã Kim Bôi, Kim Bôi, Hòa Bình

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2, hướng Đông - Bắc tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 100 m2 110 triệu/m2
      Xã Di Trạch Thuộc, Huyện Hoài Đức có QL 32, Tỉnh Lộ 422b chạy qua và có đường 3.5 và đường trịnh văn bô nối dài đang trong quá trình hoàn thiện, cư dân...
      Đường Quốc lộ 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 8500 m2 tại Đường ĐT753 - Tân Hưng - Đồng Phú - Bình Phước, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 8500 m2 0,33 triệu/m2
      Sầu đang thu sai sát gốc 8500m2 chỉ 2tỷ8.Đã có sổ, gần đường lớn.điện, nước đầy đủ.contact 0374 860 *** để xem đất và thỏa thuận.
      Đường ĐT753, Xã Tân Hưng, Đồng Phú, Bình Phước

      Cần bán gấp đất nền 400 m2 tại Xã Diên Phước - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 400 m2 6,63 triệu/m2
      Bán nền đất đẹp Xã Diên Phước, Dt 400m, ngang 18m, có thổ. - Đường rộng 5m thông thoáng, cách DT8 chỉ 600m- Nằm trong KDC hiện hữu, yên tĩnh- Phù hợp tách...
      Xã Diên Phước, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!