Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.834 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nền đất 80 m2, hướng Đông - Nam tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Bán đất đường DT825 giáp Bình Chánh DT 80m2.- Có SHR công chứng ngay trong ngày, hỗ trợ vay NH.- Lộ giới 12m.- Hướng Tây Tứ Trạch.- Nhiều tiện ích hấp...
      Dự án An Hạ Garden, Đường ĐT 825, Xã Phạm Văn Hai, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 1200 m2, mặt tiền 5m tại Phước Long - Bình Phước, giá 460 triệu

      460 triệu 1200 m2 0,39 triệu/m2
      - Bán Cắt Lỗ đất Sào 1.200m2 có 100m2 Thổ Cư, ngay cạnh ủy ban nhân dân Phước Bình, TX Phước Long- Đường nhựa trước nhà 13m, quy hoạch mở rộng 22m, cạnh...
      Đường Cao Bá Quát, Phường Phước Bình, Phước Long, Bình Phước

      Bán gấp đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Hoài Nhơn - Bình Định, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      🔥🔥10 suất đầu tư dự án sát biển “Grand Navience City Bình Định”, chỉ 30 tr/ giữ chỗ thiện chí.💥Đầu tư Đất Biển chỉ với 500 tr 💵💵☎️contact: 0935 453...
      Grand Navience City, Hoài Nhơn, Bình Định

      Cần bán nhanh đất nền 85 m2, mặt tiền 5m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 85 m2 12,95 triệu/m2
      chào bán KĐT chuẩn nhật Cát Tường Park House do tập đoàn địa ốc Cát Tường Group làm CĐT!Sở hữu vị trí đắc địa MT đường Nguyễn Văn Linh ngay trung tâm hành...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán gấp đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã An Sơn - Thuận An - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Chính chủ bán đất khu tái định cư An Sơn, ngay bến phà An Sơn, vị trí đẹp.DT 5x20m, full thổ cư.Đường MT rộng, xe di chuyển thoải mái.Có thể xây nhà ở hoặc...
      Xã An Sơn, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền dự án 1000 m2, mặt tiền 12m tại Hớn Quản - Bình Phước, giá 250 tr

      250 triệu 1000 m2 0,25 triệu/m2
      Vợ chồng cãi nhau nên cần ra gấp nền đất sào hơn 1000 mét vuông.DT: Ngang 12m dài 84m phù hợp thổ cư.Sát đường nhựa liên tỉnh DT6 756 50m, đất bằng...
      Xã Thanh An, Hớn Quản, Bình Phước

      Bán gấp nền đất 45 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Hải Dương - Hải Dương, giá 859 tr

      859 triệu 45 m2 19,09 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 45m2 đất ngõ Lê Viết QuangNgõ ngắn, oto vào tận đất.bìa đỏ chính chủ, sang tên ph mốt.Tặng thiết kế và GPXD cho chủ mớiGiá loanh quanh...
      Đường Lê Viết Quang, Phường Ngọc Châu, Hải Dương, Hải Dương

      Sở hữu ngay đất nền dự án mặt tiền 6m tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 850 tr

      850 triệu 0 m2
      Cần bán đất ở ngay khu công nghiệp Bàu Bàng, Lai Uyên, Bình DƯơng.- Vị trí đất cách QL13 chỉ 100m, TTHC Lai Uyên, Bàu Bàng, trường cấp 1, trung học cơ...
      Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại An Đồng - An Dương - Hải Phòng, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 100 m2 24 triệu/m2
      mảnh đất tuyến 2 đường Máng Nước, Văn Cú, An Đồng. 100m2 2, =xx tỉ.liên lạc 0979 087 ***.DT 100m2. Ngang 5m.Hướng Nam.Đường 7m oto quay đầu.mảnh đất cách...
      Đường Máng Nước, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Bán nhanh nền đất Stella Mega City, 100 m2, mặt tiền 5m tại Bình Thủy - Cần Thơ, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      1 nền duy nhất đối diện hồ ánh sáng nhạc nước.Giá 2 tỉ XXX (X bé xíu).TT nhanh CK 15 phần trăm.Hỗ trợ trả chậm 2 năm không LS mỗi tháng 1 -...
      Dự án Stella Mega City, Phường Bình Thủy, Bình Thủy, Cần Thơ

      Cần bán ngay lô đất nền 205 m2, mặt tiền 5m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 345 triệu

      345 triệu 205 m2 1,69 triệu/m2
      Hiện chủ bán nhanh lô diên xuân diên khánh DT:205 mét vuông đất CLN qh ONTĐất dân cắt bán Nằm trên đường bê tông 4m Cách đường TL8b chỉ 600m Cách chợ...
      Đường Liên Thôn, Xã Diên Xuân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 85 m2 tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 950 triệu

      950 triệu 85 m2 11,18 triệu/m2
      Dự án Park House CK 40 phần trăm, trả góp 48 tháng không LS.Đã có SHR từng nền, pháp lí rõ ràng.

      Bán gấp nền đất 5241 m2 tại Xã Hàm Phú - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 5241 m2 0,23 triệu/m2
      Hơn 5200  mét vuông MT đường bê tông (khoảng 28 m) xã Hàm Phú thực tế hơn 7000 mét vuông.Phía sau là suối thích hợp trồng cây, đào ao... Theo ý...
      Xã Hàm Phú, Huyện Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Cần bán gấp đất nền 235 m2 tại Xã Phước Lộc - Tuy Phước - Bình Định, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 235 m2 10,22 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN 2 LÔ liên kế LÔ GÓC GIÁ RẺ NGAY NHÀ VĂN HÓA QUẢNG TÍNDt: 235 mét vuông. Full thổ cư đất nền bằng phẳng, có thể xây dựng ngay Vị trí đẹp...
      Xã Phước Lộc, Tuy Phước, Bình Định

      Bán nhanh lô đất nền 80 m2 tại Xã Tân Lập - Tân Uyên - Bình Dương, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 80 m2 27,5 triệu/m2
      chào bán dự án The King City Tân Uyên Bình Dương có vị trí đắc địa tọa lạc trên MT Đường DT 746, Xã Tân Lập, Tân Uyên, Bình Dương.- Tiện ích nội khu.+...
      Đường 746B, Xã Tân Lập, Bắc Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền dự án 68 m2, mặt tiền 4m tại Huyện Chương Mỹ - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 68 m2
      - Do không có nhu cầu sử dụng cần sang nhượng lại căn lk tại KĐT Lộc Ninh ShingaShine.- DT 67,5m- MT 4,5m- Đường rộng 5m vỉa hè 2m- Là trung tâm đầu não...
      Đường 6A, Thị trấn Chúc Sơn, Chương Mỹ, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 70 m2, mặt tiền 4m tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 70 m2
      Bán đất đường Hồ Học Lãm (gần KDC Nam Hùng Vương, Ehome 3, KDC tái định cư Phú Định).sổ hồng, 100 phần trăm thổ cư, hiện đang đất trống.Điện âm, nước...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 105 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông tại Hội An - Quảng Nam, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 105 m2 15,72 triệu/m2
      Bán đất 105m2 (7m x15m) Đồng Nà, xã Cẩm Hà, Hội An. Cách phố cổ 4 kilomet, gần Cầu Nguyễn Duy Hiệu, nằm trên tuyến đường liên thông lên Điện Dương, đã...
      Đồng Nà, Xã Cẩm Hà, Hội An, Quảng Nam

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!