Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.834 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp nền đất 59 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Long Xuyên - An Giang, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 59 m2 22,04 triệu/m2
      - Bán Đất tặng nhà hẻm hà hoàng hổ ngang chợ Mỹ Xuyên, trung tâm long xuyên, cách đèn 4ngọn 400m. xung quanh đầy đủ tiện ích - DT: 59 mét vuông,...
      Phường Mỹ Xuyên, Long Xuyên, An Giang

      Chuyển nhượng nền đất 85 m2 tại Phước Long A - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 85 m2 31,77 triệu/m2
      -Vị trí đẹp thuận tiện di chuyển về các Q. trung tâm, nằm ngay nút giao tại Đỗ Xuân Hợp, Liên P....- Cần bán nhanh nền đất 80 mét vuông nằm trên MT...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 50 m2 tại Quận Hà Đông - Hà Nội, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 50 m2 108 triệu/m2
      ĐẤT liên kế khu đô thị DƯƠNG NỘI - HÀ ĐÔNG ĐẤT ĐẸP giá cực rẻ Q. lô đất VÀNG HIẾM CÓ - MẶT ĐƯỜNG ĐÔI - TƯƠNG LAI RẠNG NGỜI. ĐẤT 50M, MT 5M, GIÁ 5,4...
      Dự án Khu đô thị mới Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 124 m2 tại Xã Sông Cầu - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 590 triệu

      590 triệu 124 m2 4,76 triệu/m2
      Bán đất Tỉnh lộ 2 Sông Cầu.DT: 124,3 mét vuông thổ.Giá ngộp: 590tr.Tiện ích: Nằm ngay trong KDC đông đúc, gần KCN sông cầu, mua để đón đầu đường Tỉnh...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Sông Cầu, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất Khu đô thị Saigon Eco Lake (Daresco Residence), 140 m2 , giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 140 m2 10,72 triệu/m2
      khu dân cư DARESCO-ĐỐI DIỆN khu công nghiệp ĐỨC HOÀ III Giờ tìm đâu ra:.....=LÔ LKV 140 mét vuông (7x20)-gần trung tâm văn hoá,hành chính,y tế và...
      Dự án Khu đô thị Daresco, Huyện Đức Hòa, Long An

      Chuyển nhượng đất nền dự án 200 m2, mặt tiền 20m tại Tây Hồ - Hà Nội, giá 102 tỷ

      102 tỷ 200 m2 510 triệu/m2
      Bán đất Lô góc duy nhất còn lại ngã 4 ah Võ Chí Công, nằm góc ngã 4 , Võ chí Công - dự án Starlake Tây Hồ Tây , vị trí đắc địa , Đã có giấy phép xây 9...
      Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền tại Đường Ngô Xuân Quảng - Gia Lâm - Hà Nội, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 0 m2
      Chủ bán đất Ngô Xuân Quảng, 53,5 mét vuông, ôtô 7 chỗ vào đất,DT 53,5 mét vuông mt 3,6m, ngõ 4m.Cách 20m ra mặt phố.Giá 3,9 tỉ.bìa đỏ đẹp, giao...
      Đường Ngô Xuân Quảng, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 108 m2 tại Hiệp Phú - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,29 tỷ

      4.29 tỷ 108 m2 39,73 triệu/m2
      - a/c có nhu cầu cần mua đất Đường Quang Trung - P Hiệp Phú - TP Thủ Đức ( Q9 cũ ) liên hệ ngay ép giá nhé . - DT : 108 mét vuông ( Ngang 5,1 x...
      Đường Quang Trung, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 180 m2 tại Xã Đam Bri - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 180 m2 6,67 triệu/m2
      Khu nghỉ dưỡng tuyệt đẹp tại TP. Bảo Lộc - Dambri.DT 180m có TC - 1.2 tỉ.Có thổ cư, sổ sẵn, pháp lí rõ ràng, công chúng liền tay.Vị trí vàng:- Gần Lâu Đài...
      Phố Khúc Thừa Dụ, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán lô đất nền 300 m2 tại Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 300 m2 16 triệu/m2
      Chỉ 16tr/ mét vuông sở hữu lô nền căn biệt thự gần sông Thu Bồn, Hội An. pháp lí lâu dài, tự do xây dựng, gần Phố Cổ, kết nối 3 đại lộ thuận tiện...
      Dự án The Mansion Hội An, Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam
      H
      Nguyễn Thị Mỹ Hạnh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền dự án 120 m2 tại Phường Âu Cơ - Phú Thọ - Phú Thọ, giá tốt

      Thỏa thuận 120 m2
      Siêu phẩm đất nền 3 trong 1 không thể bỏ qua.Đầu tư - ở - KD.hotline: 0961 745 ***.Vị trí trung tâm: Với quảng trường trung tâm tx. Phú Thọ, săp lên TP. Nơi...
      Dự án Âu Cơ Park City, Đường Trường Chinh, Phường Âu Cơ, Phú Thọ, Phú Thọ

      Cần bán gấp đất nền 90 m2 tại Xã Long Châu - Yên Phong - Bắc Ninh, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 90 m2 30 triệu/m2
      - Bán miếng đất nền dự án nằm tại Mặt đường QL 18, đối diện khu công nghiệp SamSung lớn nhất VN.- DT: 90m2 (MT 5m, dài 18m).- Đất đã có bìa đỏ, sẵn sàng...
      Dự án Long Châu Star , Đường Quốc lộ 18, Xã Long Châu, Yên Phong, Bắc Ninh

      Bán gấp lô đất nền 2933 m2 tại Xã Sông Lũy - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 2933 m2 2,66 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất đẹp sở hữu vị trí đắc địa cùng nhiều ưu thế và tiềm năng lớn giá NGỘP tốt nhất khu vực1/ Thông tin: - đc: thôn Suối Nhuôm, xã Sông Lũy,...
      Đường Quốc Lộ 28B, Xã Sông Lũy, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán nền đất 8000 m2, mặt tiền 70m tại Đắk Hoà - Đăk Song - Đắk Nông, giá 680 triệu

      680 triệu 8000 m2 0,09 triệu/m2
      - Vị trí đất: Thôn Rừng Lạnh, Xã Đăk Hòa, Huyện Đăk Song, tỉnh Đăk Nông. Cách ngã 3 Rừng Lạnh 5 kilomet, cách đường nhựa 1,2 kilomet, cách ngã 3...
      Thôn Rừng Lạnh, Đường Quốc lộ 14, Xã Đắk Hoà, Dăk Song, Đắk Nông

      Cần bán nhanh đất nền 80 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      hạ tầng giao thông thông suốt.Nội khu đa tiện ích = điểm đến cho các chuyến du lịch tham quan của người dân trong và ngoài tỉnh.Nằm trong khu hành chính,...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán đất nền 12066 m2, hướng Đông-Nam tại Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội, giá 2700 tỷ

      2700 tỷ 12066 m2 223,77 triệu/m2
      🔥HOT🔥HOT🔥HOT🔥Ngay cạnh Vin Giảng Võ💥sang nhượng Dự án Khu phức hợp Giảng Võ 15-17 Ngọc Khánh, mặt hồ Giảng Võ, Q. Ba Đình, TP Hà Nội📕DT: 12.066...
      Mặt hồ Giảng Võ, 15-17 Phố Ngọc Khánh, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền mặt tiền 14m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán đất đẹp phù hợp xây hotel, chung cư. Hẻm 100 Trần Phú, Lộc Thọ, sau hotel Queen Ann.- DT: 365,6m2 ngang 14.60m.- Cách đường Trần Phú 30m. Khu vực tập...
      Hẻm 100, Đường Trần Phú, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền 43 m2 tại Đường 131 - Mai Đình - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1 tỷ

      1 tỷ 43 m2 23,26 triệu/m2
      Đất Song mai đông mai đình sóc sơn 42.6 và 42,8 mét vuông ( có thể mua ghép cả 2 lo làm 1 luôn tuỳ theo nhu cầu và tài chính của quý ace NĐT Mt: 4,62m...
      Đường 3, Mai Đình

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!