Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.834 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 12m tại Đồng Xoài - Bình Phước, giá 3 tỷ

      3 tỷ 300 m2 10 triệu/m2
      Đất chính chủ - SHR.Vị trí: MT đường Trần Hưng Đạo kéo dài, P. Tiến Thành, TP. Đồng Xoài.DT: 300 mét vuông (12mx25m, 2 lô liên kế 6mx25m). Đặc biệt,...
      Dự án Asian Lake View, Đường Trần Hưng Đạo, Phường Tiến Thành, Đồng Xoài, Bình Phước

      Sở hữu ngay nền đất 150 m2, hướng Đông tại Xã Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá tốt

      Thỏa thuận 150 m2
      Bán đất ngay cổng khu công nghệ cao 100 phần trăm thổ cư, sang nhượng trong ngày.- Vị trí tọa lạc tại trục đường chính 45m đi thẳng vào cổng sân bay...
      Đường 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán ngay lô đất nền mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      "Xin giới thiệu đến KH lô đơn có vị trí đẹp và hàng hiếm có trên thị trường khu đô thị Mỹ Gia - đã có SHR - Xây dựng tự do.----------------nền đất đầu tư...
      Dự án Mỹ Gia, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 78 m2 tại Xã Hoà Phú - Tuy Phong - Bình Thuận, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 78 m2 15,39 triệu/m2
      Thông tin đất: Xã Hòa Phú Tuy Phong.+ DT: 78 mét vuông tổng giá 1tỷ2 + hiện trạng: Đất trống.+ Kế hoạch sử dụng đất: Thổ cư 100 phần trăm.+ Vị...
      Đường 716B, Xã Hoà Phú, Tuy Phong, Bình Thuận

      Cần bán đất nền mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      khu đô thị Mỹ Gia Nha Trang - đã có SHR - Xây dựng tự do.- Giới thiệu đến quý anh/chị lô góc có vị trí đẹp và hàng hiếm có trên thị trường khu đô thị Mỹ...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền 16000 m2, mặt tiền 90m tại Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 19,2 tỷ

      19.2 tỷ 16000 m2 1,2 triệu/m2
      Đất MT đường 711, đường nhựa rộng 12m, dự kiến mở lớn, hẻm bên hông chạy dọc đất rộng 4m, cách ủy ban nhân dân xã Thuận Hòa ~ 3 kilomet, cách cao...
      Đường ĐT 711, Xã Thuận Hòa, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Cần bán ngay nền đất 180 m2 tại Xã Đam Bri - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 180 m2 6,67 triệu/m2
      Khu nghỉ dưỡng tuyệt đẹp tại TP. Bảo Lộc - Dambri.DT 180m có TC - 1.2 tỉ.Có thổ cư, sổ sẵn, pháp lí rõ ràng, công chúng liền tay.Vị trí vàng:- Gần Lâu Đài...
      Phố Khúc Thừa Dụ, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp nền đất 100 m2 tại Phường Long Bình Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 800 tr

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      * Sở hữu ngay nền đất đẹp vùng tam giác vàng Sài Gòn - Biên Hoà - Vũng Tàu tiềm năng lớn.* Tận hưởng tiện ích gồm:* Vị trí đắc địa độc tôn gần sân bay...
      Phường Long Bình Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh nền đất 464 m2, mặt tiền 16m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 51 tỷ

      51 tỷ 464 m2 109,92 triệu/m2
      Bán nền đất góc MT đường Trần Quý Kiên kéo dài TML Q2 DT 464m2 chỉ 51 tỉ Luyến 0909 039 ***- Vị trí nằm trên đường Trần Quý Kiên kéo dài P. Thạnh Mỹ lợi...
      Phố Trần Quý Kiên, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      bán ngay 1 lô KDT Sentosa Riverside, Điện Ngọc, Quảng Nam.DT 108,5 m2.Vị trí đắc địa tự sông đối biển, cách biển 500m.Giá năm ngoái 2 tỉ 6, nợ NH cần thanh...
      Dự án Sentosa Riverside Quảng Nam, Đường Dũng Sĩ Điện Ngọc, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán lô đất nền 210 m2 tại Phường Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 73 tỷ

      73 tỷ 210 m2 347,62 triệu/m2
      Bán nhà đất mặt hồ phố Hoàng Cầu :- DT : 210 mét vuông - MT : 10m- Lô góc - Hiên trạng : căn biệt thự 5 tầng - Nhà xác định bán vị trí. Có thể xây...
      Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội
      L
      Trần Thị Phương Liên Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nền đất 100 m2 tại Thị trấn Sao Vàng - Thọ Xuân - Thanh Hóa, giá 1,54 tỷ

      1.54 tỷ 100 m2 15,35 triệu/m2
      Bán 5 lô liên kế xuất ngoại giao:1.Vị trí kim cương của vùng:+ Trung điểm giữa 2 tuyến huyết mạnh Nghi Sơn Sao Vàng và Ql47+ Tiệm cận các dự án tầm quốc...
      Thị trấn Sao Vàng, Huyện Thọ Xuân, Thanh Hóa

      Sở hữu ngay đất nền dự án 50 m2 tại Quận Hà Đông - Hà Nội, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 50 m2 108 triệu/m2
      ĐẤT liên kế khu đô thị DƯƠNG NỘI - HÀ ĐÔNG ĐẤT ĐẸP giá cực rẻ Q. lô đất VÀNG HIẾM CÓ - MẶT ĐƯỜNG ĐÔI - TƯƠNG LAI RẠNG NGỜI. ĐẤT 50M, MT 5M, GIÁ 5,4...
      Dự án Khu đô thị mới Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền mặt tiền 14m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán đất đẹp phù hợp xây hotel, chung cư. Hẻm 100 Trần Phú, Lộc Thọ, sau hotel Queen Ann.- DT: 365,6m2 ngang 14.60m.- Cách đường Trần Phú 30m. Khu vực tập...
      Hẻm 100, Đường Trần Phú, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 140 m2, hướng Đông tại Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 140 m2
      Cần bán lô MT Võ Nguyên giáp, sát Hồ Xuân HươngĐối diện Pullman Resort Nằm trong KDL biển Đà Nẵng, xung quanh đầy đủ dịch vụ du lịchThích hợp đầu tư, KDDt...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      T
      Nguyễn Thị Xuân Thúy Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất nền 730 m2 tại Đường Hương lộ 62 - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 390 tr

      390 triệu 730 m2 0,54 triệu/m2
      Duy nhất 1 nền đất gần hồ tại Diên Khánh mà giá còn rẻ hơn đất Khánh Vĩnh, chỉ 390tr !!!- DT 730 mét vuông ngang 22m đường qh rộng 10m- Vị trí gần...
      Đường Hương lộ 62, Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền 124 m2 tại Xã Sông Cầu - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 590 triệu

      590 triệu 124 m2 4,76 triệu/m2
      Bán đất Tỉnh lộ 2 Sông Cầu.DT: 124,3 mét vuông thổ.Giá ngộp: 590tr.Tiện ích: Nằm ngay trong KDC đông đúc, gần KCN sông cầu, mua để đón đầu đường Tỉnh...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Sông Cầu, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền dự án 85 m2 tại Huyện Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 85 m2 14,12 triệu/m2
      CK khủng duy nhất trong đợt chào bán, lên đến 30 phần trăm.+ 1,6 tỉ/nền KH mua ưu đãi chỉ còn 1,2 tỉ/nền.+ TT chỉ từ 18tr/tháng trong vòng 4 năm.-...
      Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!