Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay lô đất nền 140 m2 tại Phường Bình Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 39,2 tỷ

      39.21 tỷ 140 m2 280 triệu/m2
      Bán đất MT chợ Bình Khánh.- DT: 5x14m (70m), bán 1 cặp 140m.- giá: 280tr/m.- Vị trí đắc địa, khu KD sầm uất.- Đất vuông đẹp.- Nằm trong khu đô thị Mới Thủ...
      Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Bán gấp lô đất nền Khu đô thị VCN Phước Long, 98 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang, giá 4 tỷ

      4 tỷ 98 m2 40,82 triệu/m2
      Bán miếng đất A2 VCN Phước Long 2 đối diện trường mẫu giáo Quốc Tế Vcn Giá đầu tư : 4 tỉ DT: 97,5 m2 ngang 5mHướng : hướng Đông BắcVị trí : Đối diện...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền 114 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Phúc Thọ - Hà Nội, giá 2,51 tỷ

      2.51 tỷ 114 m2 22 triệu/m2
      Đất có DT 114 mét vuông, MT bằng mặt hậu 5 m.Tây Bắc, đường trước đất 3,5m. Cách trục chính liên thôn 30m.Vị trí trung tâm xã Long Xuyên, gần ngay ủy...
      Xã Long Xuyên, Phúc Thọ, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 0 m2
      Đất lớn full thổ cư đường nhựa 6m ngay TT chợ Thủ Đức.Bán đất Đường Hồ Văn Tư, P. Trường Thọ, Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh.Hiện trạng: Đất trống bằng...
      Đường Hồ Văn Tư, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 82 m2, mặt tiền 5m tại Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 827 triệu

      827 triệu 82 m2 10,09 triệu/m2
      Bán đất gấp nằm ngay MT đường Nguyễn Bình, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, HCM (nằm gần ngay ủy ban nhân dân P. 200m).- DT: 82 mét vuông (đất vuông vắn).-...
      Đường Nguyễn Bình, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 91 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 91 m2 69,24 triệu/m2
      Cần bán nền đất 2 MT trước và sau, ngang 7m, đường Võ Như Hưng, Q. Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.Vị trí: Gần cầu Trần Thị Lý và đối diện ĐH Kinh Tế thích hợp xây...
      Đường Võ Như Hưng, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán lô đất nền 1500 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông - Nam tại Châu Thành - Bến Tre, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 1500 m2 1,47 triệu/m2
      TTC bán nhanh đất vườn cây ăn quả tại ấp Phước Hoà, xã Phú An Hoà, H. Châu Thành, T. Bến Tre.DT: 1500 mét vuông đất cây lâu năm.Ngang 20m, dài...
      Đường Lộ Điệp, Xã Phú An Hòa, Châu Thành, Bến Tre

      Sở hữu lô đất nền 289 m2, mặt tiền 16m, hướng Tây - Nam tại Vân Đồn - Quảng Ninh, giá 5,21 tỷ

      5.21 tỷ 289 m2 18,02 triệu/m2
      Bán ô nền thổ cư xã Hạ Long - Huyện Vân Đồn - Tỉnh Quảng Ninh.Giá: 18Tr/m2.Hướng: hướng Tây Nam.DT: 289,2m2, (ngang 16,93m; sâu 17,08m).Trong đó: Đất...
      Đường 334, Xã Hạ Long, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Cần bán nền đất 236 m2, mặt tiền 16m, hướng Đông tại Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội, giá 99,12 tỷ

      99.12 tỷ 236 m2 420 triệu/m2
      Bán đất mặt phố Lạc Long Quân - cạnh Lotte - 236 mét vuông, MT 16m - view toàn bộ Hồ Tây - vỉa hè 10m - KD khủng.MT rộng sổ vuông đét nằm trong khu...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền Khu đô thị Saphia, 280 m2, mặt tiền 14m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 21 tỷ

      21 tỷ 280 m2 75 triệu/m2
      Bán cặp đất đối lưng Nguyễn Khắc Viện, tại bãi tắm Sơn Thủy, sát đường biển Trường Sa.- Đường: 10.5m lề 5m.- DT: 280 mét vuông ngang 14*20m.- Hướng:...
      Dự án Khu đô thị Saphia, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 157 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Gò Dầu - Tây Ninh, giá 399 tr

      399 triệu 157 m2 2,55 triệu/m2
      - Tôi Kẹt Tiền Cần bán ngay nền đất Gia Đình Để Lại - Đất Tại Trà Võ-Thạnh Đức-Gò Dầu Tây Ninh- DT 157 mét vuông ( Ngang 5.8 dài 27 ) đất Cây Lâu...
      Đường 22B, Xã Thạnh Đức, Gò Dầu, Tây Ninh
      D
      Nguyễn Đỗ Nguyên Diện Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền dự án 215 m2 tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 43 tỷ

      43 tỷ 215 m2 200 triệu/m2
      Cần bán 2 nền MT Đồng Văn Cống lộ giới 60m2 , P. Thanh Mỹ Lợi , TP Thủ Đức2 nền dãy F127 - F128 khu Huy HoàngDT : 2 nền Dt 5x21.5 m tổng số Dt 2 nền là 215...
      Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Quận Hà Đông - Hà Nội, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 50 m2 102 triệu/m2
      Bán đất DV Đồng Đế - Dương Nội - phân lô vỉa hè oto tránh gần Aeon Hà Đông, DT 50m2, MT 4m, Tây Bắc.miếng đất bán thuộc khu đất DV Đồng Đế, La Dương,...
      Dự án KĐTM Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 280 m2, mặt tiền 5m tại Phú Riềng - Bình Phước, giá 295 tr

      295 triệu 280 m2 1,06 triệu/m2
      Nóng quá rồi.Từ 500 tr hạ giá chưa tới 300 tr 1 mảnh đất 280 mét vuông (thổ cư: 100 mét vuông). MT đường quy hoạch 19m; khu công nghiệp long...
      Thôn 6, Xã Long Bình, Phú Riềng, Bình Phước

      Cần bán ngay đất nền 100 m2 tại Đường Vũ Đình Liên - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 100 m2 35,5 triệu/m2
      Bán đất đường Vũ Đình Liên thông ra Võ Chí Công KĐT sinh thái Hòa Xuân.- Đông Nam.- DT 100 mét vuông, Đường 7m5, lề 4m.- Khu vực đông cư dân, nhà...
      Phố Vũ Đình Liên, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền 80 m2 tại Đường Hùng Vương - 9 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 80 m2 33,75 triệu/m2
      bán gấp miếng đất thổ cư đường Hùng Vương, P. 9, Q. 5.Ngay chợ An Đông, BV công an 30/4, co.opmart, trường dự bị ĐH, ktx ĐH y dược, công viên,... Tiện KD...
      Đường Hùng Vương, Phường 9, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 71 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 71 m2 26,06 triệu/m2
      Chính chủ mở bán 2 nền đất kiệt oto Lê Đình Kỵ, Phước Lý.Lô nhỏ DT 71m2.Đông Nam kiệt oto thông.Giá chỉ 1.85 tỉ thỏa thuận.Khu đông cư dân sầm uất.Chỉ...
      Đường Lê Đình Kỵ, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 120 m2 tại 11 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 120 m2 12,5 triệu/m2
      Nằm ngay trung tâm hành chính Vũng Tàu, gần BV, siêu thị, TTTM.DT 120 mét vuông, đường nhựa trước nhà 12m, vỉa hè 3m.nền thổ cư 100 phần trăm,...
      Đường 2/9, Phường 11, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!