Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 108 m2, mặt tiền 5m tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 108 m2
      Đất nền nóng từng giây khu dân cư Thanh Nhựt, X. Phước Kiển, H. Nhà Bè, TPHồ Chí Minh.Chỉ cần TT trước có thể nhận nền đầu tư hay xây dựng đc ngay.1. Vị...
      Dự án The Sun City Phước Kiển, Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 151 m2, mặt tiền 7m tại Xã Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 151 m2 11,59 triệu/m2
      bán gấp đất đẹp Ấp 5 Đức Hòa Đông , thổ cư , 151 mét vuông, đường ô tô, cách TL 10 chỉ 5 ph, 1ty750- DT: 151 mét vuông thổ, sổ hồng riêng,...
      Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay đất nền 60 m2, mặt tiền 4m tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 60 m2 21,67 triệu/m2
      Gia đình còn 1 miếng đất thổ cư để xây nhà trọ cho sinh viên trường Đại học FPT TP Hà Nội thuê ở.miếng đất có vị trí gần ủy ban nhân dân, gần Chợ,...
      Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 12 m2 tại Xã Liên Hà - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 12 m2 416,67 triệu/m2
      Bán đất Thôn Hà Lâm, Xã Liên Hà, Huyện Lâm Hà, Tỉnh Lâm Đồng.- DT: 1.2 ha (full sổ công chứng ngay trong ngày).- Góc 3 MT, view đỉnh như hình, view sông...
      Xã Liên Hà, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Bán gấp lô đất nền 200 m2, hướng Tây - Bắc tại Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 200 m2 53 triệu/m2
      bán gấp nền đất BT đường Lê Hữu Khánh, GĐ1 - khu Nam Việt Á, thông sông giá mềm.- DT: 200m2 (10x20m).- Hướng: hướng Tây Bắc.- Đường 7m5 vỉa hè 4m.-...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Lê Hữu Khánh, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp nền đất Khu đô thị Lê Hồng Phong II, 107 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 8,56 tỷ

      8.56 tỷ 107 m2 80 triệu/m2
      MT đường Thích Quảng Đức ( Đường số 4 ) KĐT Hà Quang II- Vị trí đắc địa ngay ngã tư Tố Hữu VCN- DT 107 mét vuông ngang 5m- Hướng Tây#Giá siêu tốt chỉ...
      Dự án Khu đô thị Lê Hồng Phong II, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 117 m2, hướng Đông - Nam tại Thắng Nhất - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 117 m2 54,71 triệu/m2
      Cần bán miếng đất KĐT Chí Linh P. Thắng Nhất TP. Vũng Tàu 117 mét vuông chỉ 6,4 tỉ thỏa thuận.Thông tin miếng đất:- Giá: 6.4 tỉ thỏa thuận.- DT:...
      Dự án KĐT Chí Linh, Đường Bình Giã, Phường Thắng Nhất, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán lô đất nền 89 m2, mặt tiền 6m tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 785 triệu

      785 triệu 89 m2 8,83 triệu/m2
      miếng đất đẹp MT Đào Sư Tích, Phước Kiển, Nhà Bè (giao nhau tại đường Lê Văn Lương 500m).Sổ riêng chính chủ.Đường nhựa 11m, thể hiện đường trên sổ.Cách chợ...
      Đường Đào Sư Tích, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 8m tại Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 80 m2 137,5 triệu/m2
      Cần bán nhanh nền đất thổ cư gần ngã 4 đường Cầu Giấy - Xuân Thủy.- DT: 80m2, MT: 8,2m (đang là nhà c4 cho thuê).- Tiện xây tòa nhà chung cư mini, hoặc...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 104 m2, mặt tiền 13m, hướng Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 104 m2 34,62 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất đẹp nhất dự án Long Thuận Đặng Gia Phát.- Vị trí: 2/ đường Long Thuận.+ Ngay khu trung tâm hành chính P. Long Phước.+ Đường trước đất...
      Đường Long Thuận, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 50 m2, hướng Tây - Bắc tại 10 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 50 m2 82 triệu/m2
      Cuối tuần bán gấp giá siêu mềm miếng đất cực đẹp MT hẻm 275 đối diện Vincom Quang Trung P10. Vị trí một trục thẳng oto thông cách MT chỉ 30m.DT: 4m nở...
      Hẻm 275, Đường Quang Trung, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 32 m2 tại Đường Ngô Gia Tự - Giang Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 32 m2 100 triệu/m2
      Bán 31.9  mét vuông đất đấu giá góc cực đẹp Bán miếng đất hoa hậu đấu giá có 1 không 2 trong lịch sử đấu giá Long Biên, Thủ đô Hà Nội.miếng đất...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Huyện Chư PRông - Gia Lai, giá 300 triệu

      300 triệu 125 m2 2,4 triệu/m2
      Đất Thị Trấn Chuprong- Gia lai, Đg nhựa rộng 17m, full thổ cư 300 tr- Kẹt tiền, cần bán ngay miếng đất tại Thị trấn Chuprong- Gia lai. cắt lỗ 40%- DT :...
      Thị trấn Chư Prông, ChưPRông, Gia Lai

      Sở hữu ngay đất nền 72 m2, mặt tiền 5m tại Xã Khánh Bình - Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 72 m2 20,84 triệu/m2
      Nằm ở vị trí đẹp, MT đường 418, ngã 4 Khánh Bình, Tân uyên, Bình dương.Kết nối với DT745, DT746, DT747 và các tuyến cao tốc.Gần khu công nghiệp Nam Tân...
      Đường DH418, Phường Khánh Bình, Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu đất nền dự án 210 m2, mặt tiền 10m tại Phường Thanh Hải - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 7 tỷ

      7 tỷ 210 m2 33,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh mảnh đất cực hiếm cạnh Ocean Dunes giá cực sốc.- Đường ô tô quy hoạch mở rộng đi thẳng về biển, đường hiện hữu 6m.- DT 210m2...
      Phường Thanh Hải, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán ngay đất nền dự án tại Đường 15 - Thạnh Lộc - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 0 m2
      Bán đất MT đường lớn Thạnh Lộc 15 ,Q. 12 DT 7.5 x 17m , khu đầy đủ tiện ích, 1 xẹt QL 1A.Tiện làm nhà vườn, kho xưởng, KD cụm cư dân đông, thuận lợi mọi...
      Đường 15, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 142 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Kỳ Phương - Kỳ Anh - Hà Tĩnh, giá 1,07 tỷ

      1.07 tỷ 142 m2 7,54 triệu/m2
      DT: 141.6m.MT: 5.66m.Giá: 1.070.000.000 vnđ.Đơn giá 7.56 tr/m.Sẵn sổ.Nằm giữa trung tâm hành chính P. Kỳ Phương:+ Đối Diện quảng trường.+ Cách UB 100m.+...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Kỳ Phương, Kỳ Anh, Hà Tĩnh

      Cần bán nhanh nền đất 1 m2, mặt tiền 30m tại Xã Hòa Phú - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 1 m2 3200 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán nhanh 1200m2 có 300m2 đất ở.Ngang 30m, dài 40m, nở hậu, sạch sẽ.Có sẵn nhà c4 trên đất.điện, nước đầy đủ, wifi kéo đến nơi.Đường 5m rộng...
      Đường 14G, Xã Hòa Phú, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!