Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay đất nền dự án 557 m2 tại Xã An Nhứt - Long Điền - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 557 m2 5,93 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất. Góc 2 MT. MT nhựa 30m. MT bê tông 22m. Tổng DT 557m2 có 100m2 TC đã xây tường rào xung quanh. Đất tọa lạc tại An Nhất, Long...
      Xã An Nhứt, Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay nền đất 150 m2 tại Đường 2/9 - 11 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 150 m2 12,34 triệu/m2
      Ngay tuyến đường thương mại tiện KD ngay, MT 20m vỉa hè 3m.- DT 150.2m2.- Vị trí khu đất hướng ra biển, gần bên siêu thị Mega.- miếng đất là đất ở đô thị,...
      Đường 2/9, Phường 11, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh lô đất nền 58 m2, mặt tiền 7m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,19 tỷ

      3.19 tỷ 58 m2 55 triệu/m2
      Cần tiền KD nên bán gấp miếng đất tâm huyết của gia đình, đất mua xây ở nên phong thủy và vị trí cực kỳ tốt, đường thông oto di chuyển ra vào thoải mái.-...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 1020 m2, mặt tiền 20m, hướng Nam tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 5 tỷ

      5 tỷ 1020 m2 4,91 triệu/m2
      DT: 1882,1 m2.Giá: 250tr / mét ngang.Gia đình chỉ bán 20m ngang.MT 1 đường nhựa 40m.MT 2 đường đất 2m.MT đường 37m.Chiều dài 51m.Cách đường QL 1 chỉ...
      Đường Lê Lợi, Thị trấn Cam Đức, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 13m, hướng Đông - Bắc tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 100 m2 15,5 triệu/m2
      Kẹt tiền bán lỗ nền Biên Hòa New City sát sông bán lỗ 1,550 tỉ cho khách mua đầu khu Khang Thịnh:- Mã nền: KT3 - 03 - 34 DT 5x20. giá 1,550 tỉ, có thỏa ...
      Dự án Biên Hòa New City, Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền dự án 37 m2, hướng Nam tại 24 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 37 m2 121,63 triệu/m2
      Bán Đất Bình Thạnh ( Lô góc )-- Tương lai MT dự án rạch xuyên tâm --Vị trí đường Phan Chu Trinh - Bình Thạnh- DT 37m2- Xây dựng 1 trệt 1 lửng 2 lầu, các...
      Phan Chu Trinh, Phường 24, Quận Bình Thạnh, Tp Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 110 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 110 m2 26,37 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất nền 105 mét vuông (5x21m) KĐT Nam Hòa Xuân, Đà Nẵng.Đường quy hoạch 7m5. KDC đông đúc, gần chợ, nhiều tiện ích.Đã có số đỏ.Giá:...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      H
      Nguyễn Đình Nhật Huy Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất nền 117 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 3,51 tỷ

      3.51 tỷ 117 m2 30 triệu/m2
      bán ngay nền đất làn 2 Tỉnh Lộ 277, khu đô thị Vườn Sen TP Từ Sơn.DT 116.8m2.Đông Bắc.Giá chỉ 30tr/m2.Vị trí ngay gần vòng xuyến và TTTM, thuận lợi...
      Dự án KĐT Từ Sơn Garden City, Đường Tỉnh Lộ 277, Phường Đồng Kỵ, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 56 m2, mặt tiền 4m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 56 m2 52,68 triệu/m2
      khu dân cư Nam Khang Nguyễn Duy Trinh, P. Long Trường, Tp Thủ Đức.+ 56m2 4x14m Hướng Bắc sạch không cống cột 2,95 tỉ.+ 57m2 4x14,3 Hướng Đông sạch không...
      Dự án Nam Khang Residence, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất Khu đô thị Langbiang Town, 116 m2, mặt tiền 7m tại Huyện Lạc Dương, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 116 m2 30,18 triệu/m2
      Cần bán miếng đất sổ riêng đất xây dựng khu Vạn Xuân Lạc Dương giá mềm.DT: 116 mét vuông.MT: 7,5m.Hướng: Đông.pháp lí: Sổ riêng đất xây dựng.Vị trí...
      Dự án Langbiang Town Đà Lạt, Đường Bi-Doup, Thị trấn Lạc Dương, Lạc Dương, Lâm Đồng

      Cần bán đất nền dự án mặt tiền 6m tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      CHính chủ bán nền khu dân cư TP.HCM Mới DT ngang 4.5x16 (CN 71.7 mét vuông) hiếm nhất dự án. Trục chính 8m, góc 2 MT thông thoáng ô tô quay đầu...
      Dự án Sài Gòn Mới, Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 240 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây - Bắc tại 9 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 240 m2 39,59 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán gấp, bán ngay vì kẹt quá rồi.Bán đất tặng nhà c4, miếng đất siêu đẹp.- Vị trí: Hẻm nhựa Phan Chu Trinh 5m, oto tránh. Cách đường chính...
      Đường Phan Chu Trinh, Phường 9, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay đất nền dự án 500 m2 tại Thái Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 500 m2 5,3 triệu/m2
      Hàng ngộp 500 mét vuông,Thái Mỹ, Củ Chi, 9x55 mét vuông Vị trí 2 MT đường oto thông, quy hoạch đất ở hiện hữu, cần bán nhanh giá giảm sâu. gần...
      Đường Cây Trôm Mỹ Khánh, Xã Thái Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất Khu đô thị Golden Bay, 126 m2 tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 126 m2 21,04 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền gửi bán nền giá mềm nhất tại Golden Bay Giá 21 tr /m2 DT 126m2 . Tổng giá 2ty646Vị trí dãy D16-22 Nền đã ký HĐMB , bàn giao nhà , có thể...
      Dự án Golden Bay, Huyện Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 9m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 80 m2 62,5 triệu/m2
      Bán đất MT đường Nguyễn Xiển, P. Trường Thạnh, Q. 9, TP Thủ Đức, TP.Hồ Chí MinhĐất nằm MT phân lô Đường Nguyễn Xiển, P. Trường Thạnh, Q. 9 cũ nay là TP.Thủ...
      Dự án TPS 52 Nguyễn Xiển, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 6m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,58 tỷ

      2.58 tỷ 90 m2 28,67 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán nhanh lô FPT City.Vị trí nền đất thuộc phân khu v5 gần đường Nam kỳ Khởi Nghĩa.Từ nền đất ra tới sông cổ cò 200m cách biển 900m.Dân dân ...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền 57 m2, mặt tiền 4m tại Đường 3 - Xuân Nộn - Đông Anh - Hà Nội, giá 2,27 tỷ

      2.27 tỷ 57 m2 39,79 triệu/m2
      Vị trí cực đắc địa tại chợ Kim, Xuân Nộn.- Chỉ với 2 tỉ hơn bé nhỏ sở hữu 56,7m2 mảnh đường thông oto.- Gần trường học Thị Trấn A và chợ lớn.- Cách đường...
      Đường 3, Xã Xuân Nộn, Đông Anh, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 108 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Hoàng Đông - Duy Tiên - Hà Nam, giá 2,38 tỷ

      2.38 tỷ 108 m2 22 triệu/m2
      Tên dự án: chào bán khu nhà ở phía Đông cụm công trình PCCC P. Hoàng Đông, TX Duy Tiên. Tên thương mại:Vị trí dự án đất nền P. Hoàng Đông, Duy Tiên:chủ ...
      Xã Hoàng Đông, Huyện Duy Tiên, Hà Nam

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!