Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp nền đất Khu đô thị Mỹ Gia, 100 m2 tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 100 m2 25,5 triệu/m2
      * Gói 5 - chủ đầu tư Thái Hưng.- Lô 100m2 - Đường nội bộ 14m giá từ 27 tr/m2 đã bao gồm ép cọc.- Lô 100m2 - Đường thông 12m giá từ 29 tr/m2 đã bao gồm ép...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 140 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông - Nam tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 140 m2 35,72 triệu/m2
      Siêu phẩm lô 2 MT nằm ngay cạnh 2 BV YHCT và TT chỉnh hình Hòa Xuân.+ Mô tả vị trí:Đất 2 MT, ngang gần 9m rất thuận tiện KD mở quán ăn, uống, xây dựng nhà ở...
      Đường Hà Duy Phiên, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 8m tại Phường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 8,37 tỷ

      8.37 tỷ 90 m2 93 triệu/m2
      Anh Thiều đc đền bù lô đất trên khu tái định cư đường Gia Thượng, Ngọc Thụy, cần bán để chia cho các con.- Khu đất tái định cư ngay gần vườn hoa, khu căn ...
      Đường Gia Thượng, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 171 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông - Bắc tại Việt Trì - Phú Thọ, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 171 m2 38 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất 2 MT trung tâm thành phố Việt Trì đặc điểm như sau:DT 171m2 (mặt đường chính 9,5m mặt đường nhánh 18m)Hướng: hướng Đông Bắc...
      Đường Vũ Thê Lang, Phường Thanh Miếu, Việt Trì, Phú Thọ

      Chuyển nhượng đất nền Khu đô thị Bắc Sông Cấm, 102 m2, mặt tiền 6m tại Thủy Nguyên, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 102 m2 40,2 triệu/m2
      TĐC Bắc Sông Cấm khu A hàng đẹp không chút lỗi lầm, A9 đường 26m mà chỉ 4,1 tỉ.L/H em: 0866 434 ***.Thời điểm quá hợp lí để đầu tư ạ. Hàng đẹp giá mềm nhất...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Xã Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Huyện Hiệp Hòa - Bắc Giang, giá 4 tỷ

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp 2 nền đất Central Park - Bắc Giang.+ Vị trí LK 10 - 13 14 view hồ.+ MT 5m - DT 100m.+ Trục chính đường đôi 29m.+ KĐT mới đẹp nhất TT...
      Dự án Phố Thắng Central Park, Hiệp Hòa, Bắc Giang

      Bán nhanh nền đất 57 m2, mặt tiền 6m tại Long Phước - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 57 m2 45,62 triệu/m2
      Bán đất khu (Trại Nhím) Long Thuận, Long Phước (TP Thủ Đức) Q. 9 cũ.DT 57m2 vuông vắn.Cạnh công Viên:KDC hiện hữu.Giá 2 tỉ 600 tr.Giảm mạnh cho khách thiện...
      Đường Long Thuận, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 158 m2, mặt tiền 13m, hướng Đông - Nam tại Quốc Oai - Hà Nội, giá 1,56 tỷ

      1.57 tỷ 158 m2 9,9 triệu/m2
      Chào mừng đến với bài viết bán mảnh đất 158 mét vuông tại khu vực Phú Mãn, huyện Quốc Oai. Chúng tôi rất vui đc giới thiệu tới quý KH một mảnh đất...
      Đường Phú Mãn, Xã Phú Mãn, Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 108 m2 30,56 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất khu FPT Đà Nẵng, P. Hoà Hải, Q. Ngũ Hành Sơn.nền đất nằm trên MT trục nhà phố thương mại shophouse đường 10m thông các trục...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền dự án 63 m2, mặt tiền 4m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 63 m2 60,32 triệu/m2
      3tỷ8 mảnh đất tại Bình Tân “Ối rồi Ôi” Thổ cư. 1 lô duy nhất. ib:💥
      Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 290 m2, mặt tiền 10m tại Cẩm Thanh - Hội An - Quảng Nam, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 290 m2 28,97 triệu/m2
      Bán đất tại Đường Trần Nhân Tông, TP Hội An, Chủ đi Mỹ gấp cần bán ngay MT Trần Nhân Tông, Cẩm Thanh, Hội An, Quảng Nam.+ mảnh đất DT 290 mét vuông...
      Đường Trần Nhân Tông, Xã Cẩm Thanh, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán nhanh lô đất nền 58 m2, mặt tiền 7m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,19 tỷ

      3.19 tỷ 58 m2 55 triệu/m2
      Cần tiền KD nên bán gấp miếng đất tâm huyết của gia đình, đất mua xây ở nên phong thủy và vị trí cực kỳ tốt, đường thông oto di chuyển ra vào thoải mái.-...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 159 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại Huyện Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 159 m2 11,95 triệu/m2
      Chính thức chào bán giỏ hàng với vị trí đắc địa tại Núi Thành.- Vị trí đắc địa đối diện khu nhà vườn kiểu Mỹ & trường cấp 3 Nguyễn Huệ.- Trục thông QL1A...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 60 m2, mặt tiền 4m tại Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 60 m2 38,34 triệu/m2
      Chính chủ cần sang nhượng lại mảnh đất vuông vức DT 60m2 MT rộng 4.5m, đường trước đất rộng 6.5m oto đỗ, cửa vị trí đẹp tại An Chân, Sở Dầu, Hồng Bàng,...
      Đường An Chân, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán gấp lô đất nền 71 m2, mặt tiền 6m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 71 m2 77,47 triệu/m2
      Nhà đất hẻm xe hơi ngang 6.26m, 933/ Kha Vạn Cân, Linh Tây, TP. Thủ Đức.- DT: 70.8  mét vuông (6.26m x 11m), sổ hồng.- hẻm ô tô 4.5m.- Đông ...
      933, Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 200 m2, hướng Tây - Bắc tại Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 200 m2 53 triệu/m2
      bán gấp nền đất BT đường Lê Hữu Khánh, GĐ1 - khu Nam Việt Á, thông sông giá mềm.- DT: 200m2 (10x20m).- Hướng: hướng Tây Bắc.- Đường 7m5 vỉa hè 4m.-...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Lê Hữu Khánh, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền dự án 37 m2, hướng Nam tại 24 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 37 m2 121,63 triệu/m2
      Bán Đất Bình Thạnh ( Lô góc )-- Tương lai MT dự án rạch xuyên tâm --Vị trí đường Phan Chu Trinh - Bình Thạnh- DT 37m2- Xây dựng 1 trệt 1 lửng 2 lầu, các...
      Phan Chu Trinh, Phường 24, Quận Bình Thạnh, Tp Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất Khu đô thị Langbiang Town, 116 m2, mặt tiền 7m tại Huyện Lạc Dương, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 116 m2 30,18 triệu/m2
      Cần bán miếng đất sổ riêng đất xây dựng khu Vạn Xuân Lạc Dương giá mềm.DT: 116 mét vuông.MT: 7,5m.Hướng: Đông.pháp lí: Sổ riêng đất xây dựng.Vị trí...
      Dự án Langbiang Town Đà Lạt, Đường Bi-Doup, Thị trấn Lạc Dương, Lạc Dương, Lâm Đồng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!