Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh đất nền 255 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 255 m2 4,91 triệu/m2
      Giảm 150 tr còn 1,25 tỉ: Bán 255 mét vuông đất MT lộ 12m Tân Phú, Cái Răng, Cần Thơ.+ MT lộ Mù U - Bến Bạ (lộ hậu kênh Thạnh Đông) 12m, vị trí đất...
      Lộ Hậu Kênh Thạnh Đông, Đường Nguyễn Văn Quy, Phường Tân Phú, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 100 m2 16,5 triệu/m2
      Castia Palm Quảng Nam (KĐT Ngọc Dương Riverside mở rộng) đc Công ty CP Tập đoàn Đất Quảng phát triển gồm các khu căn hộ cao cấp, căn biệt thự liên kế,...
      Dự án Castia Palm Quảng Nam, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán gấp lô đất nền 80 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 80 m2 22,5 triệu/m2
      Giá cực tốt cho các anh/chị đang săn BDS ngộp để làm TS trong thời điểm này nhận nền.Giá quá rẻ - giảm 30 phần trăm so với thị trường!- Cơ hội đầu tư...
      Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền Khu đô thị mới Nam Vĩnh Yên, mặt tiền 6m tại Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Em bán các lô liên kế ngoại giao siêu đẹp ngay cạnh trường học, đối diện công viên cây xanh - khu đô thị DIC Nam Vĩnh Yên.- DT: 142,5 mét vuông.-...
      Dự án KĐT Nam Vĩnh Yên, Xã Thanh Trù, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán ngay đất nền Tòa nhà CNC Viettel, 120 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Thạch Thất, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 120 m2 26,67 triệu/m2
      miếng đất có vị trí cách đường tỉnh lộ 420 rộng 24m chỉ 50mCách đường vành đai công nghệ cao chỉ 100mCách trường đại học quốc gia chỉ 5 ph lái xeCách...
      Dự án CNC Viettel, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất 54 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 54 m2 51,86 triệu/m2
      - mảnh đất cấp tái định cư vị trí nằm cạnh chợ hoa quả, đường thông to rộng, cạnh nhiều khu dự án mới. pháp lí đảm bảo đầu tư lâu dài đều yên tâm.- cơ sở...
      Đường Kiến Thiết, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Sở hữu ngay đất nền 120 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 120 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán miếng đất KĐT Hà Quang 2 Nha Trang.- Lô STH09 - 12.- Dt: 120m2 (5x24m).- Tây Bắc.- Đường rộng 13m.- KĐT văn minh, điện đường trường trạm...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 110 m2, mặt tiền 5m tại Bình Thủy - Cần Thơ, giá 674 triệu

      674 triệu 110 m2 6,13 triệu/m2
      NH thanh lý đất nền cách trung tâm thành phố Cần Thơ ~ 4  kilomet.đc: KV Bình Phó B, P. Long Tuyền, Q. Bình Thủy, TP Cần Thơ.DT: 109,5 mét ...
      Phường Long Tuyền, Bình Thủy, Cần Thơ
      S
      Ngân Hàng Thanh Lý Tài Sản Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền 96 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Sông Công - Thái Nguyên, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 96 m2 12,5 triệu/m2
      Vị trí: Mặt đường 60m và mặt đường 63m - đường Thắng Lợi nối dài TP Sông Công, tỉnh Thái Nguyên.liên kế 2 công viên hồ điều hòa.liên kế bến xe, trường...
      Dự án Danko Avenue, Đường Thắng Lợi, Phường Bách Quang, Sông Công, Thái Nguyên.

      Cần bán nhanh đất nền dự án 120 m2 tại Phường Long Hương - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 900 triệu

      900 triệu 120 m2 7,5 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất có sổ MTVũ Trọng Phụng , cách ủy ban nhân dân Tp.Bà Rịa 300m, Tp. Bà Rịa Vũng Tàu.Đất nằm cách ủy ban nhân dân Tp.Bà Rịa 300m hướng...
      Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Long Hương, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu nền đất 115 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 15 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 115 m2 60 triệu/m2
      - Bán nền đất dt đẹp Lê Đức Thọ, P15 Gò vấp.- dt 5x23m- có nhà Trệt lầu cũ, hd thuê 14tr vừa hết- Đường rộng 6m- Giá chỉ 6ti9 thỏa thuận- liên hệ: 0902...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 75 m2 tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá 496 triệu

      496 triệu 75 m2 6,62 triệu/m2
      Sở hữu siêu phẩm đất nền ngay Cổng Xanh, Bình Dương với 496tr (50). Vị trí "vạn kim hội tụ": Nằm ngay MT đường DT741 - cạnh Cổng Xanh kết nối giao...
      Đường ĐT 741, Xã Phước Hòa, Huyện Phú Giáo, Bình Dương

      Cần bán gấp đất nền 111 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Chương Mỹ - Hà Nội, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 111 m2 26,13 triệu/m2
      Đất đẹp hướng đẹp lô góc 111 mét vuông mặt mương Phượng Nghĩa Phụng Châu đường trước đất tương lai 10m cách đường lê văn lương nối dài dự kiến sắp...
      Đường Tỉnh Lộ 80, Xã Phụng Châu, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 11400 m2, mặt tiền 66m tại Hàm Thuận Bắc, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 11400 m2 0,18 triệu/m2
      Cần bán đất Cây lâu năm (CLN) ở thôn Dân Trí, xã Thuận Hòa, Hàm Thuận Bắc:- DT: 11.427  mét vuông (hơn 1.1ha);- SHR;- Đường ô tô thể hiện trên sổ. Có...
      Đường 711, Xã Thuận Hòa, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Bán gấp lô đất nền 300 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 14,4 tỷ

      14.4 tỷ 300 m2 48 triệu/m2
      mở bán miếng đất căn biệt thự đường Giáng Hương 4, khu căn biệt thự làng Châu Âu - Euro Vilage 2 - Hoà Xuân, Đà Nẵng.- Khu vực với nhiều căn biệt ...
      Dự án Euro Village 2, Đường Giáng Hương 4, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp lô đất nền 50 m2, mặt tiền 3m tại Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 50 m2 112 triệu/m2
      - Đất phân lô quân đội oto đỗ cửa, hàng xóm Ciputra, DT 50m, giá 5,6 tỉ.- Đất phân lô vuông đẹp, 2 mặt thoáng vĩnh viễn, 50m ra phố. Thông ra ngõ 110 Nguyễn...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nền đất 90 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 90 m2 23,34 triệu/m2
      - khu dân cư Saigon South Village nhà bè với ưu đãi cực khủng dành cho 10 quý KH đầu tiên đặt cọc thành công.- Giảm 100tr cho 8 khách đầu tiên.- Tặng 5...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 100 m2, hướng Đông tại Xã Long Hậu - Cần Giuộc - Long An, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      Bán nền khu dân cư Thái Sơn giá đầu tư.Dự án T&T Thái Sơn nằm trên trục đường 826E đang thi công mở rộng đường 40m là thời điểm tốt để quý KH đầu tư vào...
      Dự án T&T Millennia City Long Hậu, Đường Số 29, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!