Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền dự án 173 m2 tại Phường Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 173 m2 95,38 triệu/m2
      Đất MT siêu đẹp - không có đối thủ - Ngay Trung Tâm Thủ Đức.Duy nhất 1 Lô, đất MT đường số 6, P Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh.- Vị trí MT gần ngã ba...
      Đường Số 6, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 105 m2, mặt tiền 5m tại Trảng Bom - Đồng Nai, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 105 m2 29,05 triệu/m2
      Ngang 5m cực hiếm còn đường ô tô thông Phùng Hưng.DT 5x21m. (thổ cư SHR).Đường 1 trục 12m ô tô tới đất.Hướng Nam.Hỗ trợ vay NH.
      Phố Phùng Hưng, Xã An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán đất nền dự án 180 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông - Bắc tại Dương Kinh - Hải Phòng, giá 3,69 tỷ

      3.69 tỷ 180 m2 20,5 triệu/m2
      - Bán đất bìa đỏ cá nhân DT 180 mét vuông dự án Anh Dũng 8 trục đường 15m. Giá 20,5tr/ mét vuông. call ngay: 0975 015 ***- Vị trí: mảnh đất...
      Đường Anh Dũng 8, Phường Anh Dũng, Dương Kinh, Hải Phòng

      Cần bán đất nền 160 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 27 tỷ

      27 tỷ 160 m2 168,75 triệu/m2
      Cần bán lô đất KDC KDC An Phú An Khánh đường 35a, Q. 2, Tp. Thủ Đức.- Khu C.- DT: 8mx20m;- Hướng: hướng Đông Nam;- Đường: 35 12m.- pháp lí: bìa đỏ.Giá:...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường 35A, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 80 m2 tại Đường An Phú - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 80 m2 156,25 triệu/m2
      Rẻ nhất An Phú An Khánh Q2.DT 4x20m.Thích hợp mua để ở, làm văn phòng.L/H 0979 649 *** xem sổ xem đất.
      Dự án An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Thị Thúy Ngân Hơn 1 năm trước

      Sở hữu lô đất nền hướng Đông - Bắc tại Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 0 m2
      Vị trí mảnh đất thuộc dự án Lan Phương - số lô 37, liên kế KDC Kim Sơn. mảnh đất đc xây dựng tự do. Đường ô tô 5m.mảnh đất nằm trong KDC có dân trí...
      Đường 12, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 9 m2, mặt tiền 6m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,48 tỷ

      2.48 tỷ 9 m2 275,56 triệu/m2
      KĐT FPT City Đà Nẵng P. Hòa Hải Q. Ngũ Hành Sơn TP Đà NẵngVị trí lô FPT sát kênh sinh thái sát công viên trường đại học FPTDT 98 mét vuông ngang 6m...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất nền 140 m2 tại Phường Bình Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 39,2 tỷ

      39.21 tỷ 140 m2 280 triệu/m2
      Bán đất MT chợ Bình Khánh.- DT: 5x14m (70m), bán 1 cặp 140m.- giá: 280tr/m.- Vị trí đắc địa, khu KD sầm uất.- Đất vuông đẹp.- Nằm trong khu đô thị Mới Thủ...
      Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nền đất 102 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 102 m2 14,71 triệu/m2
      KĐT Ngọc Dương - sát sông - Khách thiện chí cần bán ngay.- DT: 102 m2.- Đường 15m5.- Hướng: hướng Đông Nam.- Giá bán ngay: 1.x tỉ (x có thỏa thuận).-...
      Dự án Castia Palm Quảng Nam, Đường Dũng Sĩ Điện Ngọc, Phường Điện Dương, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán gấp đất nền dự án 58 m2, mặt tiền 4m tại Xã Liên Nghĩa - Văn Giang - Hưng Yên, giá 957 triệu

      957 triệu 58 m2 16,5 triệu/m2
      Duy nhất 1 mảnh 58 mét vuông chưa đến 1 tỉ cách 70m ra trục đường huyện 377 đang mở rộng.call ngay 0335 220 ***
      Đường ĐT 377, Xã Liên Nghĩa, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nền đất 5100 m2, mặt tiền 52m tại Đường Bàu Cá - Bàu Cạn - Long Thành - Đồng Nai, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 5100 m2 1,81 triệu/m2
      Đất có 2 MT nội bộ 2 bên, đường trước mặt 12m, cách 1 miếng đất kế bên, đang làm con đường 40m đó, sau có suối
      Đường Bàu Cá, Xã Bàu Cạn, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu ngay lô đất nền 69 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 69 m2 39,86 triệu/m2
      MT cư xá B5 Tân Hiệp, gần đường Nguyễn Ái Quốc, BigC.- DT: 4 x 17,5m. Hướng chính Nam.- Đường nhựa 6m, thông thoáng. KD buôn bán đc.- Sổ riêng full thổ cư.-...
      Đường Nguyễn Ái Quốc, Phường Tân Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 189 m2 tại Xã Phước Minh - Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 450 tr

      450 triệu 189 m2 2,39 triệu/m2
      5x36 full thổ cư. Cách nhựa 40m. ô tô tận đất. 450tr Chủ cần tiền đáo hạn NH gửi bán lỗ vốn nền đất đường đá mi 4m cách nhựa thông về Núi Bà chưa tới 40m,...
      Xã Phước Minh, Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Cần bán nhanh lô đất nền 2185 m2, mặt tiền 43m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 174,8 tỷ

      174.8 tỷ 2185 m2 80 triệu/m2
      Bán 2185m2 đất MT Võ Chí Công gần Vòng Xoay Phú Hữu.Ngang: 43.7m.Dài: 50m.Cách vòng xoay Phú Hữu 100m.Phù hợp làm bến xe trung chuyển, kho xưởng, toà...
      Đường Võ Chí Công, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh
      V
      Investment Land - Nhà Tư Vấn Hơn 1 năm trước

      Sở hữu lô đất nền 117 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây tại Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 117 m2 12,78 triệu/m2
      Đất KD MT đường 1A, thôn 1, EaTu, TP BMT.Chợ Eatu đi vào chỉ 400m.DT: 6,5x18m.TC: 60 mét vuông.Hướng: Tây.Đất cách QL 14, chợ Eatu chỉ 400m.Hiện trạng...
      Đường 1A, Xã Ea Tu, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Sở hữu lô đất nền 45 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Đông Anh - Hà Nội, giá 1,53 tỷ

      1.53 tỷ 45 m2 34 triệu/m2
      + Chính chủ gửi bán 45 mét vuông đất xóm Thượng, Uy Nỗ Đông Anh.+ Vị trí đất nằm ở trung tâm huyện Đông Anh.+ MT và hậu 4,6m.+ Chiều dài: 9,8m.+ Khổ...
      Xã Uy Nỗ, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nền đất Khu đô thị An Bình Tân, 80 m2, mặt tiền 4m tại Thành phố Nha Trang, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 80 m2 34,38 triệu/m2
      Lô hướng đông hàng hiếm khu đô thị An Bình Tân chỉ 2,75 tỉ sát công viên!Rất rẻ - Thích hợp xây nhà, xung quanh dân cư đông đúc, sát bên công viên lớn...
      Dự án Khu đô thị An Bình Tân, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 6m tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 80 m2 58,75 triệu/m2
      Chín chủ gửi bán nền hẻm 1368 Lê Văn Lương, Phước Kiển, Nhà Bè.6x13.4m hướng đông đối diện công viên giá 4,8 tỉ.6x13,4m Tây Nam giá 4.7 tỉ.Tất cả sổ xây...
      Hẻm 1368, Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!