Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 43 m2, mặt tiền 4m tại Đông Anh - Hà Nội, giá 1,53 tỷ

      1.53 tỷ 43 m2 35,49 triệu/m2
      Cần bán 42,8m2 đất xóm 1 - Hải Bối - Đông Anh. Cách 100m ra đến chợ Bỏi.- MT: 4,1m nở hậu 4,3m.- Ngõ thông oto từ trục chính ra bìa làng.- Cách 80m ra trục...
      Đường Hải Bối, Xã Hải Bối, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 350 m2 tại Phường Mỹ Xuân - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 350 m2 7,43 triệu/m2
      Hàng ngộp BÁN ngôi nhà VƯỜN nghĩ dưỡng đẹp như tranh tại Bà Rịa _VTCó trồng đủ các loại cây ăn trái, nhà thì đẹp lung linh tặng lại đầy đủ nội thất mới...
      Phường Mỹ Xuân, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp nền đất 60 m2, mặt tiền 4m tại Xã Tiên Dược - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,26 tỷ

      1.26 tỷ 60 m2 21 triệu/m2
      Bán đất giáp khu tái định cư Tiên Dược - Mai Đình. miếng đất nằm giáp khu vực đã đc quy hoạch lõi TP vệ tinh Sóc Sơn. đc hưởng đầy đủ các tiện ích của KĐT...
      Đường 131, Xã Tiên Dược, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán gấp nền đất Khu đô thị Hà Phong, 246 m2 tại Tiền Phong - Mê Linh - Hà Nội, giá 7,87 tỷ

      7.88 tỷ 246 m2 32 triệu/m2
      Bán đất KĐT Hà Phong - Tiền Phong - Mê Linh 246m2 view hồ 32 tr m2.* DT: 246m2.* giá: 32 tr/m2.* Vị trí: KĐT Hà Phong, Tiền Phong, Mê Linh, TP Hà Nội.*...
      Dự án Hà Phong, Đường Hà Phong, Xã Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội.

      Cần bán ngay đất nền dự án 240 m2, hướng Tây - Bắc tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 240 m2 83,34 triệu/m2
      Bán đất MT đường Chuyên dùng 9, P. Phú Mỹ, Q7 (ngay cầu Phú Xuân)DT 240 m2 (6x40)Có nhà, đất thổ lâu năm, bìa đỏ chính chủ.Gần BV, trường học, trung tâm...
      Đường Chuyên Dùng 9, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 411 m2, mặt tiền 7m tại Xã Ninh Quang - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,23 tỷ

      1.24 tỷ 411 m2 3 triệu/m2
      Chủ cần bán miếng đất Thạch Thành - Ninh Quang.- DT 411m2 ngang 7,5m nở hậu 7,9m full thổ.- Đường thông, cách trung tâm TX chưa tới 1 kilomet.- Giá...
      Thôn Thạch Thành, Xã Ninh Quang, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 57 m2 tại Phường Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 57 m2 57,9 triệu/m2
      Chính chủ bán đất thửa số 916 P. Long Thạnh Mỹ, Q. 9, TPThành phố Hồ Chí Minh. DT 57,1 mét vuông.Giá 3.3 tỉ có gia lộc cho khách thiện chí.gọi ...
      Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 131 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây tại Hoàng Mai - Hà Nội, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 131 m2 148,86 triệu/m2
      chính chủ bán gấp lấy tiền cho con định cư bên Úc.- Vị trí đắc địa, 100m ra mặt đường Tân Mai, thẳng đường siêu rộng oto tránh thoải mái.- Tiện ích quanh...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 150 m2 tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 150 m2 10 triệu/m2
      Cần bán lô Vịnh An Hòa, sát góc 3MT - Thông đường võ chí công chỉ 700tr - hỗ trợ trả trước 40 phần trăm - sổ sẵn.contact: 0901 967 *** không trung ...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất Khu đô thị Saigon Mystery Villas, 155 m2 tại Quận 2, giá 25,58 tỷ

      25.58 tỷ 155 m2 165 triệu/m2
      bán ngay miếng đất thuộc khu compound Tp Sài Gòn Mystery Q. 2.Tọa lạc vị trí trung tâm, thuận tiện di chuyển, gần sông thoáng mát và yên tĩnh.Khu...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 80 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Đức Hòa - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 80 m2 13,75 triệu/m2
      Chính chủ bán 1 lô duy nhất, nằm đường nhựa, thuộc xã Hựu Thạnh.DT: 4x20 (80 mét vuông).Ngay trục đường số 4, ngay chợ đi vào 100m.Không dính bất kỳ...
      Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Bán lô đất nền Khu đô thị Lê Hồng Phong II, 100 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 100 m2 37 triệu/m2
      - Đường số 10, lô 80m giá 4,2 tỉ (bao ép cọc).- Đường số 11, lô 80m giá 4,3 tỉ (bao ép cọc), view công viên.- Đường số 12A, lô 80m, giá 4 tỉ (bao ép cọc).-...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 240 m2 tại Đường ĐT 750 - Trừ Văn Thố - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 800 tr

      800 triệu 240 m2 3,34 triệu/m2
      SỔ SANG TÊN TRONG NGÀY SÁT ĐƯỜNG bán ngay 800TRNGAY TRUNG TÂM NÊN ĐỦ TIỆN ÍCH ĐẤT THỔ CƯ0375427897/p>
      Đường ĐT 750, Xã Trừ Văn Thố, Huyện Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Mỹ Gia, 150 m2, mặt tiền 7m , giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 150 m2 32 triệu/m2
      Bán đất nền khu đô thị Mỹ Gia nhà phố thương mại 150 mét vuông (7,5x20) đường 27m vỉa hè rộng 6m giá rất rất rẻ chỉ 32tr/m.+ DT: 150 mét ...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền dự án tại Đường Long Thuận - Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 0 m2
      Bán nền đất Đảo Kim Cương P. Trường Thạnh, Tp. Thủ Đức.Mã nền B17.Dt 52,4m2 đất vuông vắn đường thông.giá 3,9 tỉ.hotline 0908 979 *** E Trí.
      Dự án Diamond Island quận 9, Đường Long Thuận, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 333 m2, mặt tiền 10m tại Xã Kỳ Ninh - Kỳ Anh - Hà Tĩnh, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 333 m2 3,16 triệu/m2
      bán gấp nền đất chính chủ Kỳ Ninh kỳ Anh tỉnh Hà Tĩnh.DT: 10x33m đất bằng phẳng xung quanh cư dân ở đông đúc dân trí cao, gần đường sát biển quốc gia,...
      Xã Kỳ Ninh, Huyện Kỳ Anh, Hà Tĩnh

      Cần bán nhanh đất nền 103 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,26 tỷ

      1.26 tỷ 103 m2 12,24 triệu/m2
      Đường 6m cư dân đông đúc.Thích hợp KD mua bán.DT 103m².
      Gián Nam 1, Xã Hòa Phước, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Sở hữu nền đất 1000 m2, mặt tiền 20m tại Đường 768 - Bình Hòa - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 1000 m2 9,5 triệu/m2
      Bán DT 1000 mét vuông MT Ven Sông Đồng Nai Xã Bình Hòa - Vĩnh Cửu cách Biên Hoà 5 kilomet cách TP Sài Gòn 18 kilomet✅- DT 1.000 mét ...
      Đường 768, Xã Bình Hòa, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!