Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán đất nền dự án 1000 m2, mặt tiền 100m, hướng Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 200 tỷ

      200 tỷ 1000 m2 200 triệu/m2
      Cần tiền bán miếng đất MT.Đường Liên P., P. Phú Hữu, TP Thủ Đức (Q9 cũ), TP Tp Sài Gòn.Vị trí: MT đường Liên P. rộng 30m.Kết nối thuận tiện để vào trung ...
      Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 80 m2 tại Đường Tỉnh lộ 830 - An Thạnh - Bến Lức - Long An, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 80 m2 18,75 triệu/m2
      - Bán nhiều nền các vị trí tại khu dân cư Nam Long - An Thạnh đối diện siêu dự án Waterpoint.- Giá từ 1.5 tỉ. Tuỳ vị trí nền - đường.- DT: 80m, 120m,...
      Dự án KDC An Thạnh, Đường Tỉnh lộ 830, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An
      N
      Nguyễn Thị Kiều Ngân Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nền đất 86 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 86 m2 20,94 triệu/m2
      Bán nền đất đẹp Vĩnh Điềm Thượng - Vĩnh Hiệp Nha Trang - (khu dân cư Lộc Phát).- Cách D30 kết nối Võ Nguyên Giáp với 23/10 chỉ 100m.- Khu vực đông cư ...
      Đường D30, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền Khu đô thị Lê Hồng Phong I, 80 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 80 m2 51,25 triệu/m2
      * 80m2 (5) STH14 đường số 29 giá 4,1 tỉ (bao cọc).* 80m2 (5) STH25 đường số 29 giá 4,1 tỉ (bao cọc).* 82m2 (5) STH17 đường số 33 giá 4,2 tỉ (bao cọc).* 85m2...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền 200 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 27 tỷ

      27 tỷ 200 m2 135 triệu/m2
      Vị trí: Đ. Số khu căn biệt thự cao cấp. Cách MT đường Hoàng Trọng Mậu 40m MT chính 12m.Hướng nhà thuộc hướng Đông.Đối diện trường học quốc tế Việt -...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Đường Số 7, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 6m tại Vĩnh Hiệp - Rạch Giá - Kiên Giang, giá 812 tr

      812 triệu 120 m2 6,77 triệu/m2
      Nằm gần chợ, trường học liên cấp 1,2,3, KDC, KCN lớn, dễ dàng KD buôn bán mọi mặt hàng,...SHR, thổ cư 100 phần trăm.DT 120m (6x20)m.Giá 812 tr liên ...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Vĩnh Hiệp, Rạch Giá, Kiên Giang

      Cần bán gấp lô đất nền 228 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 228 m2 6,8 triệu/m2
      Đối diện trường cấp 1 Vạn Phú 1.DT: 228 mét vuông 7x36m (50 mét vuông thổ cư) đã trừ quy hoạch.Cách trung tâm Thị Trấn Biển Vạn Ninh...
      Xã Vạn Phú, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền 74 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Đông Anh - Hà Nội, giá 3,4 tỷ

      3.41 tỷ 74 m2 46 triệu/m2
      Chính chủ bán nền đất bìa làng Khê Nữ - Nguyên Khê - Đông Anh - thành phố Hà Nội.- DT 74m2 - MT 5m hướng Bắc.- Đối diện là công viên vườn hoa siêu đẹp.-...
      Xã Nguyên Khê, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 41 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Gia Lâm - Hà Nội, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 41 m2 56,1 triệu/m2
      Cần bán: nhà c4 dòng tiền ổn định - Sát Học Viện Nông Nghiệp Việt Nam.Vị trí: Cửu Việt 2 - TT Trâu Quỳ - Gia Lâm - thành phố Hà Nội.DT: 41 mét ...
      Đường Cửu Việt 2, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 1 m2, mặt tiền 35m tại Xã Xuân Phú - Xuân Lộc - Đồng Nai, thỏa thuận

      Thỏa thuận 1 m2
      Thanh lí gấp mảnh đất 2 MT.DT 1000m2 phun màu hồng.MT nhựa ngang 35m.MT đắt dài 63m.KDC tiện ích xung quoanh đầy đủ.Đường rộng thênh thang xe tải né...
      Đường Xuân Phú - Xuân Tây, Xã Xuân Phú, Xuân Lộc, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền 150 m2 tại Đường Quốc lộ 21A - Ngọc Sơn - Kim Bảng - Hà Nam, giá 9,75 tỷ

      9.75 tỷ 150 m2 65 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất.- Vị trí: Cực đẹp ngay mặt QL 21A, gần cổng Tam Quan Ngoại chùa Tam Chúc Kim Bảng Hà Nam.Xung quanh trong tương lai có nhiều dự...
      Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Xã Ngọc Sơn, Kim Bảng, Hà Nam

      Bán lô đất nền 171 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây tại Bình Hiên - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 171 m2 96,5 triệu/m2
      Cần bán miếng đất MT đường Nguyễn Hoàng, Q. Hải Châu, Đà Nẵng.Vị trí: Khu vực trung tâm TP, sầm uất với nhiều tiện ích đi kèm, kết nối các trục đường...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Bình Hiên, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất nền 44 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Hải An - Hải Phòng, giá 2,02 tỷ

      2.03 tỷ 44 m2 46 triệu/m2
      Bán miếng đất mặt ngõ đường Mai Trung Thứ - Đằng Hải. ngõ tương đối rộng khoảng 4m (có chỗ hơn 5m, ô tô tránh nhau). Ngõ cụt, nông, ít hộ dân, toàn gia...
      Phố Mai Trung Thứ, Phường Đằng Hải, Hải An, Hải Phòng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 84 m2, mặt tiền 4m tại Mỹ Hạnh Bắc - Đức Hòa - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 84 m2 13,1 triệu/m2
      Bán đất Đức Hòa, xã Mỹ Hạnh Bắc, khu dân cư Cát Tường Phú Sinh.DT: 84 mét vuông.Ngang 4m dài 21m.Giá: 1.1 tỉ.Đất ở nông thôn.SHR.- Vị trí thuận lợi,...
      Dự án Cát Tường Phú Sinh Eco City, Đường Tỉnh lộ 9, Xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 156 m2 tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 156 m2 11,22 triệu/m2
      Sụp hầm bán lỗ lô đường 22m5 giá 1tỷ750 ngay mặt Vịnh liên hệ 0763 768 ***.DT 156m2 thuộc tòa căn hộ CL50.Lòng đường 10m5 lề mỗi bên 5m.Gần góc, ngay quỹ...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán gấp lô đất nền Khu dân cư D2D (khu dân cư Đường 5 nối dài), 97 m2 , giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 97 m2 131,96 triệu/m2
      Đất nằm ở vị trí đẹp, KD buôn bán tấp nập, trục đường chính D4 thông ra đường Nguyễn Thành Phương - N1 khu dân cư D2d.DT : 5,2 x 19,7 = 97  mét ...
      Dự án KDC đường 5 nối dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền dự án 100 m2 tại Phường Hắc Dịch - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,49 tỷ

      1.49 tỷ 100 m2 14,9 triệu/m2
      Cần bán nhanh miếng đất ngay MT đường Trần Phú, trong KDC HD, liên kế chợ Hắc Dịch.Giá: 1.49 tỉ/nền (bao sang tên công chứng).DT: 100 mét vuông...
      Đường Trần Phú, Phường Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu đất nền dự án 144 m2, mặt tiền 6m tại Dương Đông - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 1,77 tỷ

      1.77 tỷ 144 m2 12,3 triệu/m2
      * Cần ra em lưng tựa núi - mặt hướng biển lô góc 2MT đường Trần Hưng Đạo TP Phú Quốc (chính chủ).- DT: 144m2/nền.* Cam kết 3 không: Không dính quy hoạch,...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Dương Đông, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!