Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 24m tại Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      NH thanh lý 5 lô khu dân cư Bình chiểu 2, P.Bình chiểu, Thủ đức, Gần Chợ nông sản, 80m, Giá 1.5 tỉ- Vị trí: Đất cách MT Ngô Chí Quốc, P. Bình Chiểu, TP...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 68 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 590 tr

      590 triệu 68 m2 8,68 triệu/m2
      - Cát Tường Western Pearl 2 - .- Tọa độ vàng.- MT Võ Văn Kiệt.- Vị trí tiện ích thuận lợi: Gần trường học, BV, trung tâm hành chính.- trung tâm TP Vị...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán gấp đất nền 96 m2, mặt tiền 5m tại Đường 22B - Hiệp Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 450 tr

      450 triệu 96 m2 4,69 triệu/m2
      Đất full thổ - giá F0 - gần khu công nghiệp.Tầm Lanh - Hiệp Thạnh _ Gò Dầu.* Phân khúc đất nền full thổ cư luôn là cơ hội tốt cho NĐT sinh lời cao.* KDC...
      Đường 22B, Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán gấp đất nền dự án 57 m2, mặt tiền 4m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 57 m2 103,51 triệu/m2
      Bán nền đất khu dân cư hiện hữu đường số 8, Linh Trung Thủ Đức.- Cách Hoàng Diệu 2 tầm 150m.- Đường trước đất rộng 5m.- DT: 57m2 ngang 4m.- Tây Nam.-...
      Đường Số 8, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 110 m2, mặt tiền 5m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 110 m2 10,91 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa cách thị trấn Hóc Môn chỉ 1 kilomet, cách Nhà Thiếu nhi HM 300m.- cư dân hiện hữu, tiện ích xung quanh: Gần Chợ Hóc Môn, trường mẫu ...
      Đường Đỗ Văn Dậy, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 69 m2, mặt tiền 4m tại Xã Minh Trí - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 656 tr

      656 triệu 69 m2 9,51 triệu/m2
      DT 68,6m2. Thôn Vụ Bản - Minh Trí - Sóc Sơn. Bao sổ sách.Vì nó quá rẻ và đẹp.Giá chỉ nhỉnh hơn 600tr thôi ạ.Đường oto ngõ thông.Bán rẻ duy nhất lô đầu tiên...
      Thôn Vụ Bản, Xã Minh Trí, Sóc Sơn, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất Khu đô thị Mỹ Phước 4, 150 m2 tại Bến Cát - Bình Dương, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 150 m2 10 triệu/m2
      - Cần bán gấp miếng đất thổ cư nằm cách trục đường liên khu DA1 (32m) đi vào 70m và nằm cách ĐH Thủ Dầu Một (CS2) 100m tại Mỹ Phước 4 (Khu C).+ DT: 150m2...
      Dự án Mỹ Phước 4, Đường D4B, Bến Cát, Bình Dương

      Bán đất nền dự án Khu dân cư Hà Đô Thới An, 75 m2 tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 75 m2
      bán ngay 5 miếng đất khu dân cư Hà Đô Thới An, Q12.80m sổ riêng, đường 10m, DC hiện hữu, phù hợp KD.- Nằm trên trục đường huyết mạch phát triển Lê Thị...
      Dự án Hà Đô Thới An, Đường Lê Thị Riêng, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 728 m2, mặt tiền 42m tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 920 tr

      920 triệu 728 m2 1,27 triệu/m2
      mảnh đất MT Tỉnh lộ 8, Khánh Bình, Khánh Vĩnh.- Hiện có 4 lô liên kế.DT từ 551 m2 - 728 m2, QH full đất ONT.Sát bên KDC.Sổ sẵn công chứng ngay.Trục đường...
      Đường Tỉnh lộ 8, Xã Khánh Bình, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa
      T
      Nguyễn Thị Kim Thúy Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất nền 422 m2, mặt tiền 18m, hướng Tây - Nam tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 27 tỷ

      27 tỷ 422 m2 63,99 triệu/m2
      Cần bán đất 17 Dương Văn Cam - P. Linh Tây - Thủ Đức- Ngang hơn 18m, sâu 33m- Tổng DT 422m2 thổ cư toàn bộ- Đường nhựa trước đất rộng hơn 10m- bên hong có...
      Đường Dương Văn Cam, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 860 m2 tại Đường Tỉnh lộ 827 - Thuận Mỹ - Châu Thành - Long An, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 860 m2 4,89 triệu/m2
      Bán miếng đất đẹp, cách tỉnh lộ 827A 300m2 MT, 2 lối đi, thuận tiện qua lạiGần trục đường chính, giao thông thuận lợiKDC sầm uất, nhộn nhịphạ tầng giao ...
      Đường Tỉnh lộ 827, Xã Thuận Mỹ, Châu Thành, Long An

      Bán gấp đất nền 450 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Phú Trung - Tân Phú - Đồng Nai, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 450 m2 3,67 triệu/m2
      Cần sang nhượng 10m x 45m xã Phú Trung, đường bê tông 6m, có sẵn 100 mét vuông ONT (Đất quy hoạch ONT Toàn bộ lên đc thổ cư hết đất), cư dân đang ở...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Phú Trung, Tân Phú, Đồng Nai

      Bán nền đất 80 m2 tại Đường Đào Sư Tích - Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 2,29 tỷ

      2.29 tỷ 80 m2 28,63 triệu/m2
      NH thanh lý gấp 5 mảnh đất trong khu dân cư Đào Sư Tích, Phước Kiển, Nhà Bè, sổ hồng.* NH thanh lý 5 lô vị trí đẹp vuông vắn đường Đào Sư Tích, Phước...
      Dự án Đào Sư Tích Residence, Đường Đào Sư Tích, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 76 m2, mặt tiền 6m tại Đường Ngọc Thụy - Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 76 m2 144,74 triệu/m2
      bán ngay lô đất tái định cư Ngọc Thụy, Long Biên, đường 17m vỉa hè, 2 thoáng, gần Khai Sơn, trường quốc tế Việt - Pháp, 3 bước ra Công Viên, vườn hoa, Hồ...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất mặt tiền 4m tại Đường Hồ Học Lãm - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần tiền KD nên tôi cần bán lại nền đất, nằm ngay ngã 4 Hồ Ngọc Lãm, P. An Lạc, Q. Bình Tân.cư dân đông, Từ khu Tên Lửa Aeon MALL Bình Tân qua...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 950 m2, mặt tiền 12m tại Thường Tín - Hà Nội, giá 8,46 tỷ

      8.46 tỷ 950 m2 8,9 triệu/m2
      Chính chủ bán đất bìa đỏ khu sinh thai lá phổi xanh của Hà Nội xã Hồng Vân - Thường Tín - thành phố Hà Nội.- DT: 950m2 vị trí số 1 trung tâm văn hoá uỷ...
      Xã Hồng Vân, Thường Tín, Hà Nội.

      Cần bán gấp nền đất 128 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 128 m2
      Bán đất đường Cây Keo, P. Tam Phú.*Tiện ích xung quanh:hẻm ô tô vô tận nơi, KDC đông đúc, sang trọng.Gần trường học, chợ, BV, đầy đủ tiện ích.Dân trí cao,...
      Đường Cây Keo, Phường Tam Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      T
      Mai Thúy Hằng -Chuyên Nhà Phố Đất Nền Khu Vực Thủ Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền dự án 400 m2, mặt tiền 20m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 72 tỷ

      72 tỷ 400 m2 180 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay mảnh đất 20x20m.Khu C An phú An Khánh.DT 400m2 MT đường 20m.DT này chỉ có vài nền đếm trên đầu ngón tay.Giá mở bán 180tr/m2 còn...
      An Phú An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!