Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 17,2 tỷ

      17.2 tỷ 100 m2 172 triệu/m2
      2 MT Chương Dương - View Sông Hàn. Ngũ Hành Sơn.mảnh đất 2 mặt đường bên hông 5m lối đi bộ thoáng.DT: 100 mét vuông. Tây Nam.Đường 15m Ven Sông.KDC...
      Đường Chương Dương, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nền đất 160 m2, mặt tiền 13m, hướng Bắc tại Xã Hải Bối - Đông Anh - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 160 m2
      S = 160m2, (13m x 12m). Đường 8m + vỉa hè. Hiện đây là miếng đất duy nhất khu TĐC mở bán, miếng đất nằm ở vị trí cực đắc địa, trước mặt là vườn hoa, view...
      Đường Hoàng Sa, Xã Hải Bối, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 150 m2 tại Đường Đặng Thúc Vịnh - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 150 m2
      - Đất full thổ cư ngay thị trấn hóc môn đường đặng thúc vịnh 1/ MT đường 9m, xe oto thoải mái ra vào. Bàn giao đất là xây dựng luôn, xây dựng tự do.- Khu...
      Đường Đặng Thúc Vịnh, Thị trấn Hóc Môn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án Khu đô thị Mỹ Gia, 200 m2, mặt tiền 10m tại Nha Trang, giá 9 tỷ

      9 tỷ 200 m2 45 triệu/m2
      Vị trí: Lô góc 2 MT Khu tái định cư Mỹ Gia, Nha Trang.DT: 200m2 (MT 10m).Hướng: hướng Đông Nam.Đường tiếp giáp rộng: 18m và 7m.- Tiện ích đầy đủ xung...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền dự án Khu dân cư An Thịnh, 100 m2 tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      - Vị trí: khu dân cư An Thịnh cách MT Phan Văn Đối 200m, di chuyển ra Phạm Văn Sáng, Phan Văn Hớn chỉ 5p.- Số lượng: Chỉ có 50 nền GĐ 2.- giá mềm nhất...
      Đường Bùi Văn Ngữ, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 120 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 120 m2 10,84 triệu/m2
      - Vị trí toạ lạc ngay MT đường Giồng Cát đường trải nhựa thông thoáng kết nối giữa Nguyễn Thị Lắng và Tỉnh Lộ 2 thuận tiện di chuyển về các Q. và trung tâm...
      Đường Giồng Cát, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 95 m2, hướng Đông-Nam tại Phường 4 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1.14 tỷ

      1.14 tỷ 95 m2 12 triệu/m2
      đất nền DIC Victory City là một cơ hội đầu tư hấp dẫn tại Đường Đại lộ Võ Nguyên Giáp, P. 4, Vị Thanh, Hậu Giang. Với DT 95  mét vuông, giá chỉ 10,5 -...
      P. 4, TP. Vị Thanh, T. Hậu Giang

      Cần bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị Kim Long City, 100 m2, mặt tiền 5m , giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 100 m2 41 triệu/m2
      Tôi cần bán miếng đất E3 - 40 Kim Long, Liên Chiểu.Đối diện UBND Q..Ngay trục đường Nguyễn Sinh Sắc, Hoàng Thị Loan.Đất trục thông công, gần sát đường...
      Dự án Kim Long City, Đường Nguyễn Sinh Sắc, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 950 m2, mặt tiền 12m tại Thường Tín - Hà Nội, giá 8,46 tỷ

      8.46 tỷ 950 m2 8,9 triệu/m2
      Chính chủ bán đất bìa đỏ khu sinh thai lá phổi xanh của Hà Nội xã Hồng Vân - Thường Tín - thành phố Hà Nội.- DT: 950m2 vị trí số 1 trung tâm văn hoá uỷ...
      Xã Hồng Vân, Thường Tín, Hà Nội.

      Cần bán ngay lô đất nền 205 m2, mặt tiền 13m, hướng Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 11,68 tỷ

      11.69 tỷ 205 m2 57 triệu/m2
      Bán đất mặt đường Nguyễn Biểu, P. Vĩnh Hải, Nha Trang.- Dt: 205 mét vuông. Ngang 13m. Nở hậu 14m.- sổ hồng riêng full thổ cư. Hướng bắc.- Đường hiện...
      Đường Nguyễn Biểu, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất nền 53 m2, mặt tiền 4m tại Xã Nam Hồng - Đông Anh - Hà Nội, giá 1,54 tỷ

      1.55 tỷ 53 m2 29,12 triệu/m2
      bán ngay 53,2m2 đất thôn Vệ - Nam Hồng - Đông Anh, đường oto đỗ cửa, cách đường Võ Văn Kiệt chỉ 300m.- LH: 0869 864 ***.Vị trí đất: Thôn Vệ - Nam Hồng -...
      Đường Võ Văn Kiệt, Xã Nam Hồng, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 160 m2, mặt tiền 9m, hướng Nam tại Mê Linh - Hà Nội, giá 7,15 tỷ

      7.15 tỷ 160 m2 44,69 triệu/m2
      - Bán đất KĐT Hà Phong, Mê Linh.- Đường trước mặt rộng 16m. Nhìn sang trường đại học tài chính, KD tốt.- DT: 160 mét vuông. 3MT.- Giá:...
      Dự án Hà Phong, Xã Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 95 m2, mặt tiền 4m tại Phường An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 95 m2 47,37 triệu/m2
      Bán đất 1 căp liên kế mặt ngay ngã 3 đường bế văn đàn và đoàn thị điểm P. an bình tp dĩ an bd, vị trí ngay chợ buôn bán cực sung. Giáp Thủ Đức.DT 95m2...
      Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp đất nền 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Đông Anh - Hà Nội, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 50 m2 35 triệu/m2
      Bán đất thôn Xuân Trạch - Xã Xuân Canh - Đông Anh - thành phố Hà Nội.DT: 49.5 mét vuông.Rộng: 4 m.Khuôn đất đẹp để thiết kế nhà.Hướng: hướng Đông ...
      Xã Xuân Canh, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 49 m2, mặt tiền 3m tại Đường Quốc lộ 6 - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 49 m2 25,52 triệu/m2
      Nhỉnh 1 tỉ có ngay đất ở tại đô thị tại Giáp Ngọ, Thị trấn Chúc Sơn, Chương Mỹ, đường thông, rộng đầu tư đỉnh.- DT đất 48,8m2.- Đất thuộc Giáp Ngọ, thị trấn...
      Đường Quốc lộ 6, Thị trấn Chúc Sơn, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất mặt tiền 4m tại Đường Hồ Học Lãm - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần tiền KD nên tôi cần bán lại nền đất, nằm ngay ngã 4 Hồ Ngọc Lãm, P. An Lạc, Q. Bình Tân.cư dân đông, Từ khu Tên Lửa Aeon MALL Bình Tân qua...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 51 m2 tại Đường 7 - Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 51 m2 107,85 triệu/m2
      Chính Chủ Cần Bán Đất Lô Đường Số 7 Sát MT Hoàng Diệu 2 50M. HÀNG HIẾM TRONG KHU VỰC!! DT 50.6 m2 Công Nhận 100%4.9x10(Nở Hậu 5.73).Đường nhựa 2 Xe Tải có...
      Đường 7, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 144 m2, hướng Tây - Bắc tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 32 tỷ

      32 tỷ 144 m2 222,23 triệu/m2
      Đất căn biệt thự Nam Thông Khu Nam Viên - Phú Mỹ Hưng - Q. 7.1/ Đất trống Nam Thông 2 2 MT đường nhìn trực diện công viên nội khu, DT 14*18m Đông Nam, có...
      Dự án Nam Thông 2, Đường Tân Phú, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.