Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay đất nền 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 200 m2 28,5 triệu/m2
      Đất nền căn biệt thự đối diện công viên Gói 2 Mỹ Gia hạ giá chỉ còn 28,5 tr/m2.DT 200m2(10m x 20m).Khu dân trí cao, an ninh 24/7.Đường thông rộng 16 mét...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 1063 m2, mặt tiền 38m tại Xã Đắk Sin - Đăk R'Lấp - Đắk Nông, giá 799 tr

      799 triệu 1063 m2 0,76 triệu/m2
      - Vị trí: Thôn 10, xã Đak Sin. Kế bên An Garden homestay.- 1 mặt giáp hồ - 1 mặt giáp đường 38m.- Cách ủy ban nhân dân xã, chợ Đồi Mít 5 ph.- Cách Thác 5...
      Xã Đắk Sin, Dăk R'Lấp, Đắk Nông

      Sở hữu lô đất nền hướng Đông - Bắc tại Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 0 m2
      Vị trí mảnh đất thuộc dự án Lan Phương - số lô 37, liên kế KDC Kim Sơn. mảnh đất đc xây dựng tự do. Đường ô tô 5m.mảnh đất nằm trong KDC có dân trí...
      Đường 12, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 86 m2, mặt tiền 4m tại Xã An Đồng - An Dương - Hải Phòng, giá 1,77 tỷ

      1.77 tỷ 86 m2 20,59 triệu/m2
      Trang Quan 3, An ĐồngNgõ ô tô, thông, đường chạy quanh đất86m ngang 4m vuông vứcGiá chỉ 1,7x tỉ 0972 821 ***
      Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Chuyển nhượng nền đất 61 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 61 m2 64,76 triệu/m2
      Đất nền 61 mét vuông hẻm bê tông vuông vắn tiện xây dựng.KDC đông đúc, hạ tầng hoàn chỉnh, xung quanh đã xây dựng và đã vào ở full 100 phần ...
      Đường Hiệp Thành 2, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 70 m2 tại Đường Lê Quý Đôn - 6 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 70 m2 44,29 triệu/m2
      Tôi cần bán gấp nền đất DT 70m2 đường Lê Quý Đôn, Võ Thị Sáu, Q. 3 Đường vào rộng 10m, vỉa hè mỗi bên 3,5m. nền thổ cư Full, xây dựng tự do không...
      Đường Lê Quý Đôn, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất Khu đô thị Golden Bay, 126 m2 tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 4,16 tỷ

      4.16 tỷ 126 m2 33 triệu/m2
      Golden Bay là KĐT kiểu mẫu đầu tiên và duy nhất tại Bãi Dài tính đến thời điểm này, nơi đc quy hoạch thành khu kinh tế - du lịch trọng điểm, chỉ cách biển...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Yên Bái - Yên Bái, giá 2,38 tỷ

      2.38 tỷ 125 m2 19 triệu/m2
      Quỹ đất đẹp nhất dự án TNR Stars Yên Bái City cho khách đầu tư.Dự án có vị trí đẹp nhất TP Yên Bái.Tiềm năng tăng trưởng khi đón đầu làn sóng công nghiệp.+...
      Dự án TNR Stars Yên Bái City, Đường Âu Cơ, Xã Giới Phiên, Yên Bái, Yên Bái

      Bán nhanh nền đất Khu đô thị Lê Hồng Phong II, 80 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,56 tỷ

      3.56 tỷ 80 m2 44,5 triệu/m2
      Tổng hợp sp giá mềm dự án khu đô thị Lê Hồng Phong II, Phước Hải, Nha Trang giá từ 3.075tỉ. hotline 0399 797 *** gặp Ngọc Sâm.Đường Số 5B DT 60m Tây Bắc...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Nha Trang, Khánh Hòa
      S
      Huỳnh Trần Ngọc Sâm Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nền đất 112 m2 tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Trường Thạnh - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,95 tỷ

      7.96 tỷ 112 m2 71 triệu/m2
      Cần bán nền đất nền dự án KDC Trí Kiệt - Khang Điền, P. Phước Long B, TP Thủ Đức:- nền đất DT 112  mét vuông (7 x 16m).- Đối diện công viên thoáng...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Trường Thạnh, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án Lago Centro Long An, 80 m2, mặt tiền 5m tại Bến Lức - Long An, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 80 m2 20 triệu/m2
      Nhằm chào đón event Khai trương các khu vực tiện ích đầu tiên tại dự án Lago Centro.Bên em có 10 suất ưu đãi đặc biệt tri ân KH. Chính sách TT linh hoạt hấp...
      Dự án Lago Centro, Đường Tỉnh lộ 830, Xã Lương Bình, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 1500 m2, mặt tiền 20m tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 13 tỷ

      13 tỷ 1500 m2 8,67 triệu/m2
      Đất mt đường phước thắng p12 chiều ngang 20m nở hậu thích hợp làm nhà xưởng hay cơ sở SX,đường rộng rãi đi lại thuận tiện.khu vực tiềm năng phát triển...
      Đường Phước Thắng, Phường 12, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 240 m2 tại Tân Định - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 49 tỷ

      49 tỷ 240 m2 204,17 triệu/m2
      nền đất đẹp, trong hẻm đẹp đường Hai Bà Trưng Q1. DT 10 x 24m. Giá 49 tỉ.DT 10 x 24m.Hiện trạng: Đất trống.Vị trí gần Nhà thờ Tân Định, hẻm 7m, phù hợp xây...
      Phố Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 5000 m2 tại Xã Hoà Thắng - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 695 tr

      695 triệu 5000 m2 0,14 triệu/m2
      Đất nông nghiệp sát biển Bình Thuận, chỉ 139k/m, đón đầu chu kỳ tăng giá sau khi cao tốc thông xe vào cuối tháng 4 .đc: Xã Hòa Thắng. Hồng Thái. Phan Rí...
      Đường 716B, Xã Hoà Thắng, Bắc Bình, Bình Thuận

      Bán nền đất Khu nhà ở cao cấp Hoàng Phú, 84 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 84 m2 14,89 triệu/m2
      Đất khu đô thị Hoàng Phú - cơ hội đầu tư hấp dẫn chỉ 14,8tr/ mét vuông.Vị trí: khu đô thị Hoàng Phú, DT 84 mét vuông, ngang 6m*.Ưu đãi đặc...
      Dự án Hoàng Phú Nha Trang, Đường 2/4, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền Khu đô thị VCN Phước Long, 69 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 69 m2 47,11 triệu/m2
      bán gấp lô đường C3 VCN Phước Long 1 chỉ 3 tỉ 250.DT 69m2 ngang 5m.Giá siêu tốt: 3 tỉ 250.Đối diện công viên.Tây Nam.gọi ngay 0985 696 ***
      Dự án VCN - Phước Long, Đường C3, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất 247 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,57 tỷ

      1.57 tỷ 247 m2 6,36 triệu/m2
      6x41m - 247 mét vuông - 100 mét vuông đất ở. Song song Võ Văn Kiệt (Mỹ Xuân - Ngãi Giao mới).MT đường nhựa 7 mét, đường mở rông 24m, cách đường...
      Xã Sông Xoài, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu
      T
      Thư Bất Động Sản Niềm Tin Hơn 1 năm trước

      Cần bán lô đất nền 100 m2 tại Đường Quốc Lộ 51 - Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2.4 tỷ

      2.4 tỷ 100 m2 24 triệu/m2
      + Hiện tại còn các vị trí trục chính đang đc giá siêu mềm sau: -Lô HV1-06 DT 5x20m, đường 24m, Tây Nam, giá 2,4tỷ - Lô HV1-08 DT 5x20m, đường...
      Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!