Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu đất nền dự án 81 m2, mặt tiền 16m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 81 m2 27,17 triệu/m2
      7 nền đất nền ngay KDC Hồng Long, Đường Hiệp Bình, Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Cách QL13 500m, cách Vạn Phúc 200m.- DT: 81m2 (5x16m).- Giá: 2TỶ2- pháp lí rõ...
      Đường Hiệp Bình, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 225 m2, mặt tiền 12m, hướng Bắc tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 225 m2 10 triệu/m2
      DT: 7*32=225m.Hướng: hướng Đông Bắc.Phía Tây: Giáp Vin Đức Hoà.Phía Nam: Giáp khu dân cư Hồng Phát (Nova M&A).Cách Vành Đai 4: 200 mét.Cách Củ Chi 400...
      Dự án Khu đô thị Daresco, Huyện Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay đất nền 150 m2, mặt tiền 7m tại Đường Âu Cơ - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội, giá 24 tỷ

      24 tỷ 150 m2 160 triệu/m2
      - Bán đất tại ngõ 236 âu cơ , Quảng an , Tây Hồ Thủ đô Hà Nội .- bìa đỏ 150m.- MT 7m.- Giá 160 tr/m .- Đường Ôtô vào tận nơi.- Vị trí sát chợ hoa âu cơ...
      Đường Âu Cơ, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 219 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây tại Xã Ninh An - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 219 m2
      #BĐSThiênPhước: 0388 982 ***ĐẤT NINH AN___________________ Vị trí : Phú Gia - Ninh An - Ninh Hoà - Khánh Hoà DT :219.1 mét vuông . Ngang 7m x dài 30m....
      Xã Ninh An, Thị xã Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền Khu dân cư Gia Hòa, 133 m2, mặt tiền 7m tại Quận 9, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 133 m2 77,45 triệu/m2
      RẺ NHẤT DỰ ÁN GIA HOÀ- Cần bán nền đất khu dân cư Gia Hoà, Phước Long B, TP. Thủ Đức.- DT: 133m2 (7x19)m.- Đường xá thông thoáng, nằm trong khu dân cư...
      Dự án Khu dân cư Gia Hòa, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 216 m2, mặt tiền 9m , giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 216 m2 22,2 triệu/m2
      Chỉ hơn 22tr/m2, sở hữu lô căn biệt thự siêu sạch đẹp KĐT FPT City Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn.Thông tin Lô căn biệt thự:- DT: 216m2 (ngang rộng 9x24).-...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay lô đất nền 84 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 84 m2 19,65 triệu/m2
      - DT: 83,6 mét vuông - chiều ngang 6m.- Hướng: Tây.- Vị trí: Xung quanh đã có KDC, thoáng mát, yên tĩnh.- giá: 1 tỉ 650 tr (thỏa thuận).- Vui lòng...
      Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền 364 m2, mặt tiền 14m tại Xã Lộc Châu - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 364 m2 8,8 triệu/m2
      Đất chính chủ. Gần ĐH Tôn Đức Thắng, Đường ô tô vào tận nơi, rộng 5m thông 2 đầu. Cách Đường Tránh 50m. Đất có 14m MT.Giá: 230 tr/m ngang (có thỏa thuận)...
      Đường Tránh QL 20, Xã Lộc Châu, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp nền đất 51 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 51 m2 58,83 triệu/m2
      Đất hẻm 545 DA Châu Long đường Nguyễn Xiển đối diện Vincity Q. 9, DT 51m2/3 tỉ.- DT: 4x13m. Cn 51m2.- Hướng: Bắc.- Giá 3 tỉ.- Đường 6m.Nhà mới vô ở ngay,...
      Hẻm 545, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 100 m2 24,5 triệu/m2
      Vị trí gần cầu Khuê Đông, cách sông tầm 200m, cách đường Minh Mạng và Võ Chí Công 300m, cách sân vận động Hòa Xuân 1 kilomet, cách biển 3 kilomet,...
      Đường Minh Mạng, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh nền đất Khu đô thị Minh Giang Đầm Và, 98 m2 tại Mê Linh - Hà Nội, giá 2,94 tỷ

      2.94 tỷ 98 m2 30 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán cắt lỗ sâu đất DA Minh Giang Mê Linh Thủ đô Hà Nội.+ Mặt đường quy hoạch 48m tại dự án Minh Giang GĐ 2 tại Mê Linh.+ DT 98m2, MT 6,8m.+...
      Dự án Minh Giang Đầm Và, Xã Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội.

      Chuyển nhượng đất nền dự án 80 m2 tại Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 80 m2 26,25 triệu/m2
      - chào bán 20 lô đất F0 đường Nguyễn Xiển, Q. 9, DT 80 mét vuông, sổ hồng từng nền.- MT đường Nguyễn Xiển - MT Sông Ông Tắc - KDC hiện hữu - SHR...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 115 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hoà Kiến - Tuy Hòa - Phú Yên, giá 850 triệu

      850 triệu 115 m2 7,4 triệu/m2
      Cần chuyển nhượng nền đất khu tái định cư Thọ Vức, xã Hoà Kiến, Tp Tuy Hoà.- cư dân hình thành đông đúc sầm uất.- Cách trung tâm thành phố chỉ...
      Xã Hoà Kiến, Tuy Hòa, Phú Yên

      Bán đất nền dự án 1043 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Gò Dầu - Tây Ninh, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 1043 m2 2,11 triệu/m2
      Cách đường ĐT 782 1.500m, Đất nền sạch, DT 10m x 104.3 = 1043 m. Gần trường học, cách KCN 1,5 kilomet, Thuận tiện di chuyển. Nhiệt tình tiếp đón.
      Xã Phước Đông, Huyện Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán gấp đất nền 80 m2 tại Đường Tô Ngọc Vân - 15 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 80 m2 15 triệu/m2
      mảnh đất MT đường 9m, P. 15, Q. Gò Vấp..,Giá: 1.2 tỉpháp lí: sổ hồng riêng riền từng nềnDT: 80 mét vuông (5mx16m)Khu vực KD đông đúc, xầm uất, có...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường 15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 165 m2, mặt tiền 15m, hướng Tây - Bắc tại Huyện Tư Nghĩa - Quảng Ngãi, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 165 m2 14,55 triệu/m2
      - Khu kinh tế sầm uất Trung Tâm Thị Trấn La Hà, Cách đường Lê Quý Đôn 100m, có công viên đối diện, trường cấp 1 Thị Trấn La Hà, liên trường cấp 1 &...
      Đường Lê Quý Đôn, Thị trấn La Hà, Tư Nghĩa, Quảng Ngãi

      Cần bán ngay đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 15m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 300 m2 53,34 triệu/m2
      Bán đất tặng dãy trọ đối diện công viên đường 10 Linh Trung, Thủ Đức ngay chợ Linh Trung.- DT 300m2 (ngang 15m) khu dân trí, quy hoạch đồng bộ.- Hiện trạng...
      Đường 10, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 80 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Đường trước đất lộ giới 12m thông thoáng.DT: 80 mét vuông (thổ cư) xây dựng tự do.pháp lí: sổ hồng, công chứng ngay.Xung quanh tiện ích da dạng...
      Phố Lý Thường Kiệt, Thị trấn Hóc Môn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!